Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.816 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bạch Đông Ôn, Bình An, Q. 2 DT: 5 x 13.9m(69.4)Kết cấu: ĐấtGiá mở bán: 15 tỉvị trí giao thông thuận tiện ,LG 23m
      Đường Bạch Đông Ôn, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 680 m2, mặt tiền 10m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 680 m2 23,24 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất MT đường Rừng Sác.- DT: 10x60m nở hậu 15m công nhận 680m2. Có 300m2 thổ cư.- MT đường lớn cách phà Bình Khánh 5 kilomet. Gần...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 60 m2 tại 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Duy nhất 16 nền cần thanh lý gấp trong dịp cuối năm 2023 để thu hồi nợ xấu tất toán cuối năm. - với đa dạng DT 60m²(5x12m) đến 100m²(5x20m) full thổ cư ....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 24m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần bán 2 mảnh đất đẹp liên kế nhau, dự án đối diện với vin qua sông Tắc, chỉ cách vin qua cây cầu Long Đại đã xây xong chờ làm lễ khánh thành hợp...
      Đường 2, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất DT nằm tại P. Tam Phú, TP. Thủ Đức.Thông tin chi tiết:DT: 72m2 (ngang 4.5m dài 17.3m)Vị trí: 61 Đường số 4, P. Tam Phú, TP Thủ...
      61 Đường Số 4, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 133 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 133 m2 21,66 triệu/m2
      Vị trí : đường Trần Bá Giao p5 - Gò vấp . DT 133.3m ( 7,2m x 19m ) hẻm ô tô , đường nhựa . Dân trí . Phù hợp xây căn biệt thự ở, chung cư Dịch vụ ..,...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán đất KDC Center Home, P. Trường Thọ TP. Thủ Đức.- DT: 4x15m (60,6 mét vuông).- Đường trước nhà 7m, 2 ô tô tránh nhau có thể đậu ô tô thoải mái,...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 72 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 72 m2 201,39 triệu/m2
      đc : MT Bùi Tá Hán, An Phú, Q2DT: 4x17,8m = 71,5 mét vuông (CN)Kết cấu: Đất trống tiện xây. Khu vực xây trệt, 2 lầu, Sân thượngHướng: ĐBpháp lí :...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Bán 1.016  mét vuông đất MT đường Đông Thạnh 6 - 3 Hóc Môn.- Giảm giá 2 tỉ bán ngay.- Bán 1.016 mét vuông đất đẹp MT đường đường Đông thạnh 6 -...
      Đường Đông Thạnh 6-3, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 669 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 48,17 tỷ

      48.17 tỷ 669 m2 72 triệu/m2
      Bán nền đất 668m2 Thô Cư. MT Đg số 8. P Trường Thạnh. Q. 9. Ngang 8m
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 286 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 286 m2 25,18 triệu/m2
      - Đất MT KD trên trục đường chính 25m, hình ảnh thật, đất Bình Chánh 100 phần trăm.- cư dân hiện hữu.- SHR, xây dựng tự do, công chứng ngay trong ...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 147 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 147 m2 8,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất thổ 140m2 đường Bến Than, xã Tân Thạnh Đông, huyện Củ Chi. Cách chợ Bến Than 3 ph di chuyểnDT: 6m x 24m ( 146m2 )SHR, công chứng...
      Đường Bến Than, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 38m tại Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Cần bán đất MT 72 - 74 Võ Thị Sáu, Q. 1.- DT: 38m x 56m, nở hậu. DTCN: 2.157,7 mét vuông.- Tầng cao: 25 tầng.- Mật độ xây dựng: 50 phần trăm.-...
      72-74, Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 21m tại Đường Phan Ngữ - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 0 m2
      Ngộp NH bán nhanh nhà phố đường Phan Ngữ P. Đa Kao Q. 1, DT: 21x20m khu vực XD hầm 8 tầng.- DT: 21 x 20m. (Công nhận: 398.2m2).- Hiện trạng: nhà c4 -...
      Đường Phan Ngữ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 130 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 520 tr

      520 triệu 130 m2 4 triệu/m2
      Ấp 4 trừ văn thố bàu bàng. Giá 520tr. Có hỗ trợ NH.Cách Qlo 13 khoản 3 kilomet. Chợ trường trạm tiện ích đầy đur.Gọi em ngay dẫn đi xem nhé
      Đường 15B, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất 100 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Cần ra nhanh mảnh đất trong tuần ở đường Cách Mạng Tháng 8, giá tốt.- Đất full thổ cư, SHR chính chủ.- Mua bán sang tên nhanh.- Đường trải nhựa thông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 130 m2 7,31 triệu/m2
      NH phát mãi đất gần cây xăng Thới Hòa, Bến Cát- DT đất 130 mét vuông , thổ cư hết đất- đường trước đất rộng 8m, điện, nước đầy đủ đến tận nơi- Từ cây...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Chủ làm ăn thua lô cần bán ngay đất 1/ đường Hồ Văn Cống, Tương Bình Hiệp, TP TDM, Bình Dương- Vị trí đắc địa KDC đông đúc, có thể KD buôn bán đc. Từ đường...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!