Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.791 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất sổ riêng 157 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 157 m2 40,77 triệu/m2
      - DT: Ngang 6m dài 26m, đất vuông vắn, khu bàn cờ thông tứ tung- Hiện trạng đất trống tiện xây mới.- Vị trí cách Uỷ Ban Huyện Nhà Bè 100m, đường trước nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 198 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 198 m2 83,34 triệu/m2
      Bán Đất MT Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bừ- DT: 6m x 33m, vuông vắn.- Hướng Đông, vị trí đẹp, gần chợ, trường học, BV.- Thuận tiện mua bán KD mọi ngành...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Lương Văn Nho - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - Nằm ngay MT Lương Văn Nho đầy đủ các tiện ích như các trường cấp 1, trung học cơ sở, BHX, kho bạc nhà nước,..- Đường sá hạ tầng hoàn thiện, đường...
      Đường Lương Văn Nho, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Duyên Hải - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 150 m2 14 triệu/m2
      - Cần bán nền thổ cư 150 mét vuông, ngay thị trấn Cần Thạnh, đường Duyên Hải, trung tâm Cần Giờ, đất sổ riêng, sang tên công chứng ngay.- Xung quanh...
      Đường Duyên Hải, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 4 m2 tại Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 170 tỷ

      170 tỷ 4 m2 42500 triệu/m2
      Bán quỹ đất ngay góc 2 MT Hòa Bình và Kênh Tân Hóa, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú.DT: 80x48 m (3.853m).Hiện trạng đất trống đang cho nhà xe thuê.pháp lí cá...
      Đường Hòa Bình, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 8 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 158 tỷ

      158 tỷ 8 m2 19750 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 8200m MT Nguyễn Văn Tạo ngay trung tâm hành chính Nhà Bè.Vị trí đắc địa liên kế GS Metro, Zenity và Phú Mỹ Hưng, cách khu công nghiệp...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 200 m2 tại Đường Tắc Xuất - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 200 m2 12,75 triệu/m2
      - Chính chủ tôi cần bán nền đất đường Tắc Suất, ngay KDC đông.- Gần chợ, trường học cấp 3, Điện Máy Xanh, Bách Hóa Xanh,...- Có sổ riêng sang tên ngay.-...
      Đường Tắc Xuất, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 71 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 71 m2 90 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay đất sổ riêng 71m hẻm 479 QL 13, gần đường Đinh Thị Thi cổng ra vào Vạn Phúc City. Ngang 5 m, đường phía trước 5 m xây dựng đc nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 125 m2 58,4 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất.Bán đất đường Liên P., P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.* DT: 125m2 (5m x 25m).* Đường 12m.* Vị trí nằm trong bán kính vàng cách dự án tr đô...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 300 m2 tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 300 m2 8,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 300 mét vuông gần bên đường Lương Văn Nho.Nằm ngay trục đường với đầy đủ tiện ích, trung tâm hành chính.SHR sang tên công...
      Đường Lương Văn Nho, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 2 m2, mặt tiền 50m tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 2 m2 8400 triệu/m2
      - DT: ngang 50m, dài 45m, lô góc MT đường Phạm Thị Quy, ngang khủng 50m- Hiện Trạng đất trống, phù họp xây theo sở thích, xung quanh toàn căn biệt thự nhà...
      Đường Phạm Thị Quy, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 298 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 37,2 tỷ

      37.21 tỷ 298 m2 124,84 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên giao dịch không qua cò lái

.-Khuông đất 298 mét vuông ngang 8,5 mét vuông, khu vực XD đc Hầm 5 tầng.

-Vị trí trung tâm, phù...
      Đường Số 10, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 396 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 396 m2 83,34 triệu/m2
      Bán Đất MT Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 12m x 33m, vuông vắn.- Hướng Đông, vị trí đẹp, gần chợ, trường học, BV.- Thuận tiện mua bán KD mọi ngành...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 200 m2 tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 200 m2 11,4 triệu/m2
      Hàng hiếm ngộp sâu lút đáybán ngay 200 mét vuông đất mgay đường Long thuận, Long phước tp Thủ đức giá siêu rẻGiá 2,280 tỉDt 200 mét vuông ngang...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT Ở ĐÔ THỊ - P14 GÒ VẤP.Vị trí đất Sát bên TTTM dịch vụ siêu thi Emart, sát bên ủy ban nhân dân P. 14 có 3 MT.Hẻm cụt 6m, xây dựng full hết đất đc...
      Đường Số 44, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 52 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      Bán đất - Đường Số 8 - Linh Xuân.Giá 3 tỉ 450 thỏa thuận giá.Phí gửi ACE chốt khách 40tr.Bán miếng đất Linh Xuân - TP. Thủ Đức.- miếng đất một sẹc hẻm...
      Hẻm 226, Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 2 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 2 m2 5400 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ bán ngay nền đất MT Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi.DT: 1819  mét vuông (38x46) gần full thổ.Giá giảm từ 13,5 tỉ xuống 10,8...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      4.1 tỉ đất Thiên Niên Kỷ - gần Hoàng Diệu 2 - p. Linh Trung - đường rộng 7m - nở hậu.mảnh đất đẹp duy nhất khu dân cư thiên niên kỷ.Cách Hoàng Diệu 2 chỉ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!