Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.801 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh mảnh đất 112 m2, hướng Đông tại Thị trấn La Hà - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 112 m2 22,33 triệu/m2
      Qua Nhật nên ra mảnh đất tâm huyết, 2 MT tại khu dân cư sầm uất, đối diện công viên, quảng trường, gần siêu thị GO! , trường Đại học Tài Chính, trường...
      Ngã tư Thái Thú và Nguyễn Nghiêm, Thị trấn La Hà, Huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 3 LÔ CUỐI TRUNG TÂM PHÚ CÁT | GẦN CHỢ – GẦN METRO – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉBạn đang tìm 1 nền đất: ✔ Gần chợ – tiện ở ngay ✔ Gần trung tâm – cư dân...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 3500 m2 tại Xã Dũng Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 3500 m2 5 triệu/m2
      Bán lô đất Nhà Vườn CaoPhong, Hoà Bình- DT 3500 mét vuông, có 3000 mét vuông đất ở. MT gần 30m.- Vườn hiện trồng 1 số loại cây ăn trái như...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Dũng Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 74,5999984741211 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74,6 m2 73,73 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 75 mét vuông tại hẻm 220 đường Gò Dưa, P. Tam Bình, Sài Gòn - pháp lí: sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay. - MT...
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Canh Nậu - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      🔥 HÒA LẠC 🔥.....TP Vệ Tinh đã đc Quy Hoạch chuẩn Quốc Gia _Sở hữu mảnh đất Nền tại Hòa Lạc tức là Bạn đã An Cư Lạc Nghiệp tại đây.....Một quyết định...
      Đường 419, Xã Canh Nậu, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Đường QL 21A(QL 21), Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội (đc cũ: Huyện Thạch Thất, TP Hà Nội) là một nền đất lý tưởng với DT 100 mét vuông, thích hợp cho những...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt trục chính, giao thông đồng bộ, khu vực KD sầm uất, tập trung đông cư dân, siêu thị, trường...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh nền đất 205 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân An - Hội An - Quảng Nam, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 205 m2 39,76 triệu/m2
      Vị trí: MT đường nhựa 7,5 mét, oto hai chiều né nhau vô tư, không lo lụt lội.Thông số vàng: Ngang 10 mét, dài 20,5 mét, tổng DT 205 m2. Kết nối: 3 ph...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán mảnh đất 277 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 475 triệu

      475 triệu 277 m2 1,72 triệu/m2
      Chủ cần bán ra 1 CẶP liên kế ngay trong khu dân cư hiện hữu, di chuyển ra đường lộ lớn 2p, bán kính 500m đầy đủ tiện ích chợ đò, mỗi lô có sẵn 100mtc,...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 102 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tam Thuấn - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Chính chủ tôi trúng đấu giá 5 miếng đất tại làng nghề Tam Thuấn - Cát Hạ, nay là xã Hát Môn, giá chênh đẹp, ai có nhu cầu gọi ngay: 0814.7777771. Vị trí-...
      Xã Tam Thuấn, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay lô góc 100m2 full thổ cư, gần chợ, gần Metro tại Phú Cát.miếng đất đẹp tại Thôn 2 – Phú Cát, Hòa Lạc📍 Cách trục chính, trung tâm...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 70 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nền đất trục chính KD trung tâm Phú Cát, Hòa Lạc.Vị trí vàng nằm ngay trục chính KD sầm uất. DT sổ: 70 mét vuông thực tế sử dụng tới 88 mét ...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 373 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 373 m2 5,9 triệu/m2
      🔥 ĐẤT NỀN giá mềm – NGUYỄN TRƯỜNG TỘ kéo dài – CƠ HỘI ĐẦU TƯ 🔥📍 Vị trí: P. LaGi (Tân An cũ)👉 Cách biển ~ 6 kilomet – khu vực đang phát triển...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 655 m2 tại Đường Bạch Đằng - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 655 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh Khu đất tại đỉnh đồi Bạch Đằng thích hợp cho NĐT phân lô bán nền hay xây khu nguyên căn bán…  - DT : 655m² sổ riêng, khu vực...
      Đường Bạch Đằng, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất 2117 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 2117 m2 5,96 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT ven biển – LÊ QUANG ĐỊNH – NGANG 36M 🔥📍 Vị trí: MT đường Lê Quang Định, P. LaGi (Tân Bình cũ)👉 Cách biển chỉ khoảng1 kilomet – vị...
      Đường Lê Quang Định, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu mảnh đất 56 m2 tại Đường Phúc Thành - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,79 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,42 triệu/m2
      • DT: 56,5 mét vuông – full thổ cư• MT đẹp – bám trục đường yên thành, KD cực tốt• giá chỉ nhỉnh 5 tỉ – khu vực đang tăng giá từng ngày👉 điểm mạnh...
      Đường Phúc Thành, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông-Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      📌 BÁN mảnh đất 100m² GIÁ 1 tỉ 350 📣• pháp lí: sổ hồng, công chứng sang tên ngay trong ngày ✅• Vị trí: Nằm ngay trục đường Phạm Thế Hiển• Tiện ích xung...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 8000 m2 tại Thị trấn Đinh Văn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 8000 m2
      Vườn cafe view đẹp , có thác nước, khí hậu mát mẻ quanh năm , đường oto vô tận nơi. Diêbjbtichs 8 xào, ngay gần đường đi sân bay và đi lên Đà lạt . Vị trí ở...
      Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!