Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.919 Đất đang giao dịch mua bán tại

      BÁN 5 LÔ ĐẤT VIEW HỒ ENHAI, XÃ EAKNUEC , HUYỆN KRÔNG PĂC, ĐẮK LẮK, CHỈ TỪ 220TR/LÔ. LH:0334722042

      Thỏa thuận 155 m2
      Khu vực BĐS hồ EaNhai nóng lên từng ngày. Dự án nghĩ dưỡng và sân Golf FLC giai đoạn cuối 2021 băt đầu. Khách hàng đầu tư sinh lợi. - Vị trí ôm theo hồ...
      Xã Ea Knuec, Huyện Krông Pắc, Đắk Lắk

      BÁN 5 LÔ ĐẤT VIEW HỒ ENHAI, XÃ EA KNUEC, KRÔNG PĂC, ĐẮK LẮK, CHỈ TỪ 220TR/LÔ. LH:0334722042

      Thỏa thuận 155 m2
      Xã Ea Knuec, Huyện Krông Pắc, Đắk Lắk

      LÔ MẶT TIỀN SIÊU PHẨM DUY NHẤT THỦY LƯƠNG- HƯƠNG THỦY!

      1.94 tỷ 184 m2 10,5 triệu/m2
      --------ĐẦU TƯ SIÊU SIÊU LỢI NHUẬN------ 👉 Diện tích: 184,5m2 (Ngang 8.3m) 👉 Hướng: Bắc 👉 Đường mặt tiền QH rộng 10m 💰 Giá bán 10,5tr/m2 thương...
      Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP ĐẤT PHÚ VANG TRONG TUẦN-LH:08655078577

      Thỏa thuận 156 m2
      ĐẤT NỀN HÀ ÚC – VINH AN – PHÚ VANG GIÁ MỀM -Địa chỉ: Thôn Hà Úc, Vinh An, Phú Vang, Thừa Thiên Huế -Diện tích: 156 m2 -Mặt tiền: 6m -Hướng đông Bắc -Đường:...
      Xã Vinh An, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      LÔ SIÊU PHẨM MẶT TIỀN TRẦN HOÀN - THỦY LƯƠNG - HƯƠNG THỦY !

      1932 tỷ 184 m2 10500 triệu/m2
      --------ĐẦU TƯ SIÊU SIÊU LỢI NHUẬN------ 👉 Diện tích: 184,5m2 (Ngang 8.3m) 👉 Hướng: Bắc 👉 Đường mặt tiền QH rộng 10m 💰 Giá bán 10,5tr/m2 thương lượng...
      Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      KQH TÂY TRÌ NHƠN ĐƯỜNG 9M

      2.3 tỷ 144 m2 15,98 triệu/m2
      KQH TÂY TRÌ NHƠN ĐƯỜNG 9M 👉 Diện tích: 144m2 (8*18) 👉 Đường lớn 9m thoáng 👉 KQH hạ tầng đồng bộ , an ninh 💰 Giá đầu tư : 15,x tr ( thương lượng nhẹ)...
      Đường Nguyễn Sinh Cung, Xã Phú Thượng, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bán 4 lô đất vườn thị trấn Dầu Tiếng, Bình Dương, SHR, 1tr/m2. Lh:0389555300.

      Thỏa thuận 500 m2
      E còn 4 lô đất vườn thị trấn Dầu Tiếng,Bình Dương. - Diện tích 500-1200m2. Giá chỉ 1 triệu/ m2 - Sổ hồng riêng từng lô, sang tên nhanh gọn. Đường DT744 vô...
      Phường Dầu Tiếng, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán đất tặng nhà cấp 4 kiệt 147 Phan Đình Phùng

      2.7 tỷ 772 m2 3,5 triệu/m2
      👉👉 Đất kiệt 147 Phan Đình Phùng thông kiệt 38 Nguyễn Khuyến -------------------------------------------- ➡️ Diện tích: 77,2 m2 bề ngang 4,2m nở hậu nhẹ ➡️...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN KHOA CHIÊM GIÁ ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN !

      189 tỷ 120 m2 1575 triệu/m2
      ❌❌BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN KHOA CHIÊM GIÁ 15,XTR/M2 ❌❌ 📢 Kiệt Nguyễn Khoa Chiêm, P. An Tây, ngay Làng Đại Học Huế - Diện tích 120m2, ngang 5m - Đường thực...
      Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường An Tây, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN KHOA CHIÊM GIÁ ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN !

      189 tỷ 120 m2 1575 triệu/m2

      CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 220M THỔ CƯ ĐƯỜNG LÝ THƯỜNG KIỆT 1 TỶ. LH 0388440700

      1 tỷ 220 m2 4,55 triệu/m2
      tôi cần bán lô đất bằng phẳng như hình. đường đổ nhựa đèn đường mới làm lại rất sáng, xung quanh gần chợ trung tâm y tế, trường học mà đường lớn nữa. Đất...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Lộc Phát, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP ĐẤT NGUYỄN KHOA CHIÊM KIỆT Ô TÔ GIÁ ĐẦU TƯ

      Thỏa thuận 120 m2
      ❌❌BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN KHOA CHIÊM GIÁ 15,XTR/M2 ❌❌ 📢 Kiệt Nguyễn Khoa Chiêm, P. An Tây, ngay Làng Đại Học Huế - Diện tích 120m2, ngang 5m - Đường...
      Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường An Cựu, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      BÁN 3600M ĐẤT ĐANG TRỒNG CÂY TRÁI TẠI TIỀN GIANG. CHỈ 990TR. LH:0704708218.

      Thỏa thuận 3600 m2
      Bán Đất: xã Tân Thành, Gò Công Đông, Tiền Giang (Gần KlD biển Tân Thành, Gò Công Đông) Ưu điểm: Đất trồng được nhiều loại cây trái dừa...
      Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      ❌❌CẦN GẤP BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ NGUYỄN KHOA CHIÊM GIÁ 15,XTR/M2 ❌❌

      189 tỷ 120 m2 1575 triệu/m2

      Ⓜ️Ⓜ️ Đất Xuân Hoà ngay bên hông ECO GARDEN Ⓜ️Ⓜ️

      Thỏa thuận 112 m2
      Ⓜ️Ⓜ️ Đất Xuân Hoà ngay bên hông ECO GARDEN Ⓜ️Ⓜ️ - Diện tích : 112,7m2 ( 4 X 25 ) - Hướng Tây Nam - Đường Ô tô 4.5m - Vị trí cao ráo không ngập lụt , giá đất...
      Xã Thuỷ Vân, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      KQH NGỌC ANH XÓM 4 ĐƯỜNG 11,5M

      2.7 tỷ 115 m2 23,48 triệu/m2
      KQH NGỌC ANH XÓM 4 ĐƯỜNG 11,5M 👉 Diện tích: 115,5m2 ( 5*23.1) 👉 Đường lớn 11,5m thoáng 👉 KQH hạ tầng đồng bộ , an ninh 👉 Vị trí KQH ngọc anh 💰 Giá...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Thượng, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bán 1648.8m2 đất MT tại Củ Chi, cam kết lên full thổ trong 4 tháng, giá 24 tỷ. Lh:0933629408

      24 tỷ 1648 m2 14,57 triệu/m2
      Chính chủ bán đất măt tiền đường QL22, Phước Hiệp, Củ Chi, HCM. Vị trí đẹp, gần trường, gần chợ... tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 1648.8m2. Sổ hồng...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      ĐẤT KQH DIÊN ĐẠI, PHÚ VANG ĐƯỜNG 7M

      1.4 tỷ 180 m2 7,78 triệu/m2
      ĐẤT KQH DIÊN ĐẠI, PHÚ VANG ĐƯỜNG 7M 👉 Diện tích 180m2 (9m x 20m) 👉 Đường 7m 👉 Hướng Tây 🎯Bán kính 500m đầy đủ tiện ích 💰Giá đầu tư 7.xtr/m2 📞 Liên hệ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Xuân, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!