Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.918 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay mảnh đất 3 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 3 m2 183,34 triệu/m2
      Chủ mua 3000 mét vuông đất vườn để giành mà nay cần tiền bấm bụng sang lại vườn sầu riêng đang độ thu hoạch.* SHR, mua sang tên công chứng ngay.* Giá...
      Đường 741, Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu vườn mít, bưởi đang thu với giá giảm tới 300tr, cách chợ 5.5 Tà Lài chỉ 1 kilomet.Vị trí: Xã Phú Lộc, huyện Tân Phú tỉnh Đồng Nai.Cách...
      Đường Tà Lài, Xã Phú Lộc, Tân Phú, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Đang kẹt tiền đầu tư nên tui cần bán nhanh miếng đất nền ngay cổng chính sân bay Long Thành Đồng Nai giá 11 tr/m2 SHR. DT 5x20m 100m2 thổ cư 100 phần...
      Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 79 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tồn - Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 79 m2 32,92 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Thị Tồn, P. Hoá An, Biên Hoà;DT: 5 x 16m = 79 mét vuông; lô góc hai MT đường nhựa ô tô khu dân cư ngay cổng sau Pouchen, rất thích...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất 9 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 9 m2
      Đất làm homestay - nghỉ dưỡng siêu hợp lý. (rất cảm xúc).- anh chị tìm đất làm homestay, làm nghỉ dưỡng không cần phải tìm đâu nữa. Hội tụ đủ các yếu tố:...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 84 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngay đất nền đẹp giá mềm khu dân cư Tân Phong, Q. 7. hạ tầng giao thông hoàn thiện đường 14m* DT: 84m2* Giá: 2tỷ6* Đối diện RMIT,...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 15m tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 0 m2
      Nền căn biệt thự khu dân cư Phú Nhuận P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 15 x 18m (264,2 mét vuông).- khu dân cư Phú Nhuận vị trí vàng ngay trục Liên...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 200 m2, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      - Do cần vốn làm ăn nên gia đình tôi muốn bán nền đất B2.2 bt5 ô 05 giá cực rẻ thị trường, vị trí nền đất rất đẹp, gần trục đường phía Nam, gần 17 tòa...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 99 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 99 m2 116,17 triệu/m2
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (q. 2 cũ), sát sông SG, vị trí đẹp cách tt Q. 1 ~ 10 ph xe máy, xây cao từ 5 - 7 tầng, sổ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 95 m2, mặt tiền 40m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 110 tỷ

      110 tỷ 95 m2 1157,9 triệu/m2
      1 tỉ/lô đất Ở ĐÔ THỊ TRONG KHU TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH TX Vị trí: TX Chơn Thành, MT đại lộ Nguyễn Văn Linh 40mTiện ích hiện hữu ngoại khu nổi bật: Khu TTHC TX...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Park House - KDC chuẩn Nhật hàng đầu hướng Đông Nam Bộ.CĐT: Cát Tường Group.Phát triển dự án: Cát Tường Land.Chỉ từ 240 tr (20 phần trăm)...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất 55 m2, mặt tiền 3m tại 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      giá siêu mềm! Bán đất hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Bánh, DT 55m2 (3,5m x 16,5m), P. 13, chỉ 7,8 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,5m x 16,5m = 55m2.+ Kết cấu: Đất trống...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 6m tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      - Chủ hạ giá thêm 50tr mảnh đất sổ riêng 2 MT đường An Phú 12..Cách đường Lê Thị Trung và trường THPT Lý Thái Tổ đi vào đúng 50m..Dt 4.217.5 = 70m2 TC...
      Đường An Phú 12, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Bán miếng đất tái định cư Hoà Liên 3 , Đà NẵngDt:125m2,(5x25) Tây NamĐường 7m5 lề 4mGiá: 1 tỉ 4xx ( cam kết giá cực rẻ khu)pháp lí: SHRcontact:0906 419 ***
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phước Trung - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 980 triệu

      980 triệu 120 m2 8,17 triệu/m2
      Vị trí trung tâm thành phố Bà Rịa, gần bùng binh Hoà Bình, 2p di chuyển đến công viên Bà Rịa, trung tâm hành chính, siêu thị, trường học, BV ..DT 120m2...
      Đường Bạch Đằng, Phường Phước Trung, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 114 m2 22,37 triệu/m2
      Bán lô FPT kẹp cây xanh và view công viên. Giá 2.5x tỉ (quá nhiều cái kẹp trong 1 lô).- DT: 6x19=114m2. Sở hữu đến 3 mặt thoáng.- Đường quy hoạch 7m5. Điện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 114 m2 22,37 triệu/m2
      Bán 114 mét vuông kẹp công viên 3 mặt thoáng hưởng trọn DT cây xanh sau nhà.- Đường 7m5.- 114 mét vuông ngang 6m.- bìa đỏ công chứng liền...

      Cần bán nhanh lô đất 2 m2 tại Xã Xuân Bảo - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3.3 tỷ

      3.3 tỷ 2 m2 1650 triệu/m2
      Đất 2000 mét vuông (có 300 mét vuông thổ cư), 2 MT đường bê tông, trên đất trồng sầu riêng, bơ có thu.Cách đường nhựa Xuân Định 500m.Gần UB,...
      Xã Xuân Bảo, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!