Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.908 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 5 m2 tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 3 triệu

      3 triệu 5 m2 0,6 triệu/m2
      Đất giá ngộp nằm ở ngay khu dân cư.liên kế đường QL 19C.Tổng DT 70x71m = 5000m2 giá 2 tỉ 8 đã tách ra 10 sổ riêng từ 6,5-7,4mx71m = 500m2/lô giá lẻ chỉ...
      Xã Sơn Phước, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán mảnh đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Trường Đông - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Bán đất MT giá lộc cho cô chú anh/chị.Đất MT, đông cư dân, gần chợ Trường Lưu, trường cấp 1 Nguyễn Lương Bằng, trung học cơ sở Nguyễn Thái Bình, ủy ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán lô đất sổ riêng tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      E có mảnh 123.8 mét vuông, đất ở 30 m.MT 5.2 m nằm ngay trên mặt đường lớn 3 oto tránh nhau gần trường Cao Đẳng Việt Xô Xuân Hoà - Phúc Yên - Vĩnh...
      Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất nền 296 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 296 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng thời điểm này. Tôi có vài lô quy hoạch đất ở.Công văn 82 cho phép KD...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán nhanh miếng đất 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 387 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng thời điểm này. Tôi có vài nền đất đường 12m cần bán, đất quy hoạch...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      tôi bán đất 20x50 gần QL. NH cho vay 300tr
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu đất 1 m2, mặt tiền 6m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 640 tr

      640 triệu 1 m2 640 triệu/m2
      Thanh lý mảnh đất 1000 mét vuông 13x76m đất vườn Trà Vong, Tân Biên giáp TP Tây Ninh giá 640tr gặp chính chủ thỏa thuận.- Người thật, việc thật,...
      Đường 793, Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 200 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 200 m2 3,75 triệu/m2
      Tôi có mua nền đất cách đây 2 năm, ở gần KCN lớn và ngã ba Gò Dầu.Mặt đường nhựa, KDC. Trên đất có vườn cây ăn trái sẵn.Đất 7x28 thổ cư hết, xây dựng tự...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 13 m2 tại Đường Tỉnh lộ 862 - Gò Công - Tiền Giang, giá 30 tỷ

      30 tỷ 13 m2 2307,7 triệu/m2
      Bán đất MT ĐT862 (hiện hữu 10m) xã Tân Thành, huyện Gò Công Đông; Tiền Giang (phù hợp quy hoạch cư dân).Tổng DT 1,3ha. cư dân hiện hữu.. Không dính quy...
      Đường Tỉnh lộ 862, Xã Tân Thành, Gò Công Đông, Tiền Giang
      T
      Dương Thái Thiên Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 305 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 305 m2 26,23 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá đầu tư 305m2 - 8 tỉ - hai MT đường nhựa view điện gió - Xuân Thọ, Đà Lạt.- DT: 305m2, ngang 16x17m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng - hướng:...
      Đường Xuân Thọ, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 400 triệu

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thổ cư ở TT. Dương Minh Châu, DT 200 mét vuông giá 400tr gặp chính chủ 0704 101 ***- Người thật, việc thật, không có thời gian nên...
      Xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 95 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 700 triệu

      700 triệu 95 m2 7,37 triệu/m2
      Em đang có mảnh đất 95m2 ngay bãi tắm mới Quất Lâm (bãi Flamingo) khách du lịch đông đúc. Giá 700tr sẵn bìa đỏ full thổ cư sang tên đc ngayĐường trước mặt...
      Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh mảnh đất 79 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 469 triệu

      469 triệu 79 m2 5,94 triệu/m2
      Bán đất đất thổ cư MT DH90, xã Mỹ Phong, TP. Mỹ Tho.Cách uỷ ban xã Mỹ Phong 1 kilomet.DT từ 79 - 90  mét vuông.Đông Nam.giá chỉ từ 469...
      Đường DH90, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Thanh lý gấp 5 nền 5x18m, Đ. Vĩnh Phú 41,P. Vĩnh Phú ,Thuận An ,Bình Dương,giáp ranh Thủ Đức và Q. 12 chỉ 2 kilomet, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 ph...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
      N
      Nguyễn Ngọc Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 320 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 320 m2
      Chuyển công tác gia đình cần sang nhượng lô biệt thụ thuộc dự án Làng Châu Âu tại Hoà Xuân,Cẩm Lệ*Nằm trong khu biệt lập với đầy đủ tiện tích của nội...
      Dự án Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 400 triệu

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền KD, bán Lỗ 180 mét vuông mặt QL Hùng Vương, khôngn Tum.- DT: 180m (6x30), thổ cư 100 phần trăm, đường chính 26m.- Giá: 400...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Hùng Vương, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia đối diện sân bóng giá chỉ 24tr/m2.DT: 200m2 ngang 10m.Hướng: hướng Đông Nam.giá cực rẻ khu đô thị Mỹ gia chỉ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 2, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 1m tại Huyện Đức Linh - Bình Thuận, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      DT 5x20m full thổ cư 100 mét vuông.Đất nằm trong KĐT đã xây dựng nhiều nhà ở.Khu vực sầm uất đông đúc về đêm.bìa đỏ pháp lí đầy đủ.Cách chợ thị trấn...
      Dự án Garden House Bình Thuận, Đường Phan Chu Trinh, Thị trấn Đức Tài, Đức Linh, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!