Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.908 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp miếng đất 150 m2 tại Phường Hưng Chiến - Bình Long - Bình Phước, giá 365 triệu

      365 triệu 150 m2 2,44 triệu/m2
      Qua nước ngoài định cư nên tôi cần bán ngay lô đất ngay chợ do không ai chong coi, tôi bán rẻ hơn thị trường 100 tr, để bán ngay, tại qua tháng này tôi...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Chiến, Bình Long, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      Ngang 30m dài 46m NH. Full hồng lên đc thổ cư. Tách 6 lô. 5m bao lời. Giá chỉ hơn 1tỷ1. Ngay khu phố 5 Minh Thành TX Chơn Thành. Sát bên khu công nghiệp...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 590 tr

      590 triệu 2 m2 295 triệu/m2
      Vợ chồng chị gái đi làm công nhân tích góp đc ít tiền mua lô đất ở Minh Hưng làm nhà vườn 2000m2 MT đường 10m. Cách QL13 vô 500m. Chợ, trường cấp 2 cách...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 470 tr

      470 triệu 1 m2 470 triệu/m2
      Tuần mới em về gấp mấy nền đất sào hàng ngợp - giá mới chỉ (470 tr /1000m2) gởi anh/chị tham khảo đón đầu LN.nền đất sát vách trục đường 32m.- Đất sào...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 297 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 297 m2 0,98 triệu/m2
      Đất view hồ nghỉ dưỡng đẹp, giá siêu mềm lại gần nút giao cao tốc (600m). Còn đúng 2 thửa, DT S gần 295m2/100m2tc.- Nhựa đang đổ đầu đường.Em sang sổ chưa...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thác Mơ, Phước Long, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 300 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      - Vị trí đất nằm trong khu dân cư hiện hữu.- Đường nhựa 6m quy hoạch 13m (đường liên xã).- Cách chợ và trường học chỉ 1 kilomet, trung tâm...
      Đường 757, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lạng Giang - Bắc Giang, giá 920 triệu

      920 triệu 100 m2 9,2 triệu/m2
      Do cần gấp tiền, không trụ đc nữa. Tôi bán nền đất 100 mét vuông vuông vức hướng Nam mát mẻ ngay tại tổ dân phố Vạc, TT Kép, Lạng Giang, BG. Ngay...
      Thị trấn Kép, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 210 triệu

      210 triệu 1 m2 210 triệu/m2
      Đất vườn nhà tôi đang thu hoạch cần bán ngay cho em gái tôi đi du học giá này không thỏa thuận nữa bán rẻ hơn lô bên cạnh gần 100tr.Đất vuông vắn. Cách...
      Đường 753, Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp miếng đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 320 triệu

      320 triệu 1 m2 320 triệu/m2
      Tân Hưng - Đồng Phú.Vườn MT đường lớn như hình, cư dân hiện hữu, cách đường lớn 200m.Giá chính chủ: 3xx tr/1000  mét vuông.Sổ riêng công chứng ngay...
      Đường ĐT753, Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 3 m2, mặt tiền 18m tại Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 3 m2 663,34 triệu/m2
      Sắp tới ngày đóng lãi NH, hơi kẹt vốn cho việc KD, chú 7 cần bán sỉ lại 10 miếng đất thổ cư, đã ra sổ riêng cho từng nền.miếng đất nằm ở bình phước, vị...
      Đường ĐT 757, Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 12 m2, mặt tiền 12m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 600 triệu

      600 triệu 12 m2 50 triệu/m2
      Mình đang có 1 2 nền đất mẫu lớn từ 1hec đến 3hec.Quan trọng là có đường nhà nước rồi anh/chị ạ.Dân cũng có ở hết rồi.Gần lộ lớn.Xung quanh có chợ nhỏ và...
      Đường ĐT 741, Phường Tân Thiện, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay miếng đất 336 m2 tại Huyện Lộc Ninh - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 336 m2 1,2 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất có thổ cư chính chủ ngay trung tâm hành chính huyện Lộc Ninh.- 336m2 (thổ cư 100m2).- Sổ sẵn, sang tên công chứng trong ngày.- Đất...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Thị trấn Lộc Ninh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 2 m2, mặt tiền 74m tại Đắk Wer - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 650 tr

      650 triệu 2 m2 325 triệu/m2
      - Ngang 74m, đường bê tông hiện hữu 5m, đường thông tứ phía, cách đường nhựa chỉ 300m.- Thế đất dương, ôm suối cực đẹp.- Tiếp giáp với Tp Gia Nghĩa,...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông
      D
      Nguyễn Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Bán một số lô vip Tiến Thành, Gần Nova World Phan Thiết:Tái định cư thung Lũng Đại Dương:+ Lô MT Vạn Xuân 150 mét vuông giá 3tỉ2.+ Lô 150 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 35m tại Tân Thắng - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 4 m2 1875 triệu/m2
      Đất MT QL 55, Tân Thắng, Hàm Tân, Bình thuận.DT 3800m2. Có 200m2 thổ cư.Ngang 35m. Nở hậu 55m2. Dài 108m.Đối diện trạm dừng chân.Cách trung tâm LaGi...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán nhanh mảnh đất 4 m2 tại Xã Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 820 triệu

      820 triệu 4 m2 205 triệu/m2
      - Có đường tới đất.- Đất bằng phẳng.- Gần liền xã.- giá mềm để mua lâu dài.
      Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay mảnh đất 4 m2 tại Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 4 m2 1475 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp sở hữu vị trí đắc địa cùng nhiều ưu thế và tiềm năng lớn1/ Thông tin: - đc: thôn Dân Trí, xã Thuận Hòa, huyện Hàm Thuận Bắc- Vị trí: MT...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 276 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 276 m2 23,56 triệu/m2
      Chủ gửi.Nền căn biệt thự hoặc xây trọ, khu dân cư Thạnh Mỹ, kế ĐH Tây Đô, Lê Bình, Cái Răng.- DT: 9 x 26 (nở hậu 13) = 276m2.- Thổ cư 100 phần ...
      Đường 6, Phường Lê Bình, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!