Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.908 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất tặng nhà Dương Hiến Quyền MT rộng 16m giá rẻ.Cách chợ chỉ 1 ph đi bộ, cách bãi tắm biển chỉ 3 ph.Cách trường học, uỷ ban chỉ 3...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xuân Hải - Sông Cầu - Phú Yên, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp KDC xã Xuân Hải, TX Sông Cầu, Phú Yên.DT: 5x25=125  mét vuông, SHR, thổ cư 100 phần trăm.MT đường bê tông rộng 10m, Đông ...
      Đường Quốc lộ 1D, Xã Xuân Hải, Sông Cầu, Phú Yên

      Chuyển nhượng lô đất 270 m2 tại Phường Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,72 tỷ

      4.73 tỷ 270 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại 2 lô căn biệt thự rẻ nhất Bến Do.250 mét vuông giá 20.5tr/ mét vuông đường 17.5m.270 mét vuông giá 17,5...
      Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 252 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 252 m2
      bất động sản ven sông thể hiện cuộc sống nghỉ dưỡng mang tính giải tỏa stress cho gia chủ khi sống trong một không gian thoáng mát, tốt cho sức khỏe.Hệ...
      Dự án Rosa Riverside Complex, Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất 150 m2, hướng Nam tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 150 m2 3,54 triệu/m2
      Vừa tách đc 04 lô sổ sẵn ngay thị trấn chỉ hơn 500 tr 1 xíu xiu- DT đất đa dạng: 5x30m, 7.5x30m, 7.79x30m- Đất trong khu dân cư như hình, cách nhựa chỉ...
      Đường ĐT 784, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường 5 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT đường D5, P. 5, Trà Vinh.Đất MT đường rộng xe ôtô di chuyển thoải mái tới vị trí đất vị trí đất cách QL53 200m, gần trường đại ...
      Đường D5, Phường 5, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán nhanh mảnh đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 90 m2 15,45 triệu/m2
      Điện Nam Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam.Nguyên cặp vuông vắn nằm trong khu công nghiệp Điện Nam - Điện Ngọc.Đường quy hoạch 10,5m.Khu vực đông cư dân, vị...
      Đường 10, Phường Điện Nam Bắc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường 22B - Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 740 triệu

      740 triệu 280 m2 2,65 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên bán giảm sâu gấp nền đất thổ cư xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh.Dtích : Ngang 5x56m . 280m2 (70m thổ cư)Đất vuông vứt, vị trí đẹp. MT đường...
      Đường 22B, Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 22 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 670 triệu

      670 triệu 0 m2
      Chủ gửi bán miếng đất đối diện trường học cấp 1 thành Phú Khương ngay ngã 4 An Bình - Trảng Bàng.- DT: 104.9m2, full thổ, đất ở đô thị.- Giá bao sổ 675...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán lô đất nền tại Phố Lương Định Của - Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      bán ngay mảnh đất hẻm góc 2 MT P. Ngọc Hiệp DT 61,6 mét vuông gần chợ, ủy ban nhân dân P., gần Vĩnh Điềm Trung, cách đường chính Lương Đình Của...
      Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 324 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 324 m2
      a/c nào đang tìm lô DT rộng để làm nhà vườn thì lô Điện thọ Điện Bnà nên chọn mua nhất vì đc bề ngang đến 18m.- DT 18x18m phân lô vuông vắn nở hậu.- Vị...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất sổ riêng hướng Đông tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ gửi bán 2 mảnh đất liên kế quá đẹp tại Phú Bình - Vĩnh Thạnh - Nha Trang.- Đường oto rộng rãi, phù hợp xây biệt thự nhà vườn...- DT 2 lô:...
      Đường Phú Bình, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      - Chủ gửi bán miếng đất đẹp full thổ cư tại Vĩnh Thái, cạnh khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang.- Vị trí: Ngay TT xã Vĩnh Thái kết nối các trục chính của TP...
      Đường Thái Thông 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất 680 m2, mặt tiền 17m tại 4 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 680 m2
      Cần bán đất tại phu vực P. 4, tp. Tây ninh.Ngang 17x40.Giá 320tr /m ngang.anh/chị nào có nhu cầu muốn mua bao nhiêu m thì bán bấy nhiêu. 5m*40, 7m*40,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 316 m2, mặt tiền 18m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 316 m2 12,66 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường Lê Lai - Nguyễn Văn Linh, tặng nhà vừa xây chỉ 4tỉ- DT đã trừ qh: 316 mét vuông. Ngang 18,9m. hướng Đông Nam. Hợp thổ ODT.- 2 MT...
      Đường Lê Lai, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 300 m2, hướng Nam tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Bán đất căn biệt thự 300 - 600 mét vuông hai lô cạnh nhau đường 14m vỉa hè 7 m trung tâm KD đẹp nhất Bến Do, bên cạnh là đường 10m chạy thẳng bãi...
      Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán miếng đất 120 m2 tại Phường 5 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ngay MT đường D5, P. 5, TP Trà Vinh, Trà Vinh.DT 120m2.Giá 750trSau lưng BV trường đại học Trà Vinh, trường đại học Trà...
      Đường D5, Phường 5, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Cao Minh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Thửa đất nằm trên trục đường Nguyễn Văn Linh buồn bán sầm uất , Có sẵn nhà đang cho thuê 3 tr/ tháng. Quý NĐT quan tâm hotline chính chủ 0984 891 ***
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Cao Minh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!