Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 110 m2 tại Đường Long Hậu - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 735 tr

      735 triệu 110 m2 6,69 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD bán ngay đất nền ngay đường Long Hậu xã Tân Kim huyện Cần Giuộc - DT: 110m2 - Chiều ngang 5m, chiều dài 22m- Đất ful thổ cư 100 phần ...
      Đường Long Hậu, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 140 m2, mặt tiền 7m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 140 m2 8,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất.+ DT 140m2.+ MT 7m H7m.+ Tây Bắc.+ Đường 8m quy hoạch 16m chạy từ quảng trường sang quảng ngọc.Cạnh chợ Làng Hà -...
      Xã Quảng Khê, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 133 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 630 triệu

      630 triệu 133 m2 4,74 triệu/m2
      mở bán nền đất La Châu, Hoà Khương 133 mét vuông ngang 5m đường oto tận nơi đất sạch sẽ không lụt lội.Cách sông ra tầm 100m.Cách trục chính 50m.Giá...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      QUÁ RẺ CHO miếng đất MT ĐƯỜNG RỘNG 22,5mbán ngay miếng đất đường số 4 khu đô thị Hà Quang 2 giá đầu tư 5tỉ150tr bao cọcVị trí: MT đường số 4 rộng...
      Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 115 m2 tại Đường Mỹ Yên - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 766 tr

      766 triệu 115 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đã lên thổ cư 115m2 trên đường Mỹ Yên xã Tân Bửu huyện Bến Lức tỉnh Long An .- Bán kính 500m là chợ, hệ thống NH, trường học.- Đất nằm...
      Đường Mỹ Yên, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 360 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Hưng - Ô Môn - Cần Thơ, giá 880 triệu

      880 triệu 360 m2 2,45 triệu/m2
      Cần bán nền lộ 4m view sông, thuộc KV Long Định P Long Hưng Q. Ô Môn. Cách lộ 2 chiều 17m chỉ 200m.Cách Đầu Lộ Bằng Tăng 1200m.DT: 6x60=360m2.- pháp lý:...
      Phường Long Hưng, Ô Môn, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 3 m2, mặt tiền 24m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 3 m2 2100 triệu/m2
      3176m2 đất quy hoạch thổ cư, mặt đường lớn, view rừng thông, sát TT Tp Bảo Lộc, giá 6,3 tỉ.Thông tin về nền đất:- Tổng DT khu đất: 3176m2 (đất Cây lâu năm,...
      Đường Số 21, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán đất đường Thanh Lương 9, 100 mét vuông P. Hoà Xuân.- Vị trí tòa căn hộ: B1.104 khu Hoà Xuân.- miếng đất nằm gần góc La Hối, đấu lưng với đường...
      Đường Thanh Lương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Bán đất MT đường 15m Lê Trọng Tấn, kề ngã tư Tôn Đản, Trường Chinh, 2,75 tỉ.- Đường 15m + vỉa hè 5m.- DT thực: 84 mét vuông (6 x 14m).- DT trong sổ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Đất 3 mặt thoáng mặt đường phía Tây view Đồi Rồng Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng 70m.DT: 70 mét vuông; MT: 5m.Hướng: hướng Tây Nam, hướng Đông ...
      Đường Vạn Lê, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 112 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 112 m2 30 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt đường tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải, Hải An (C225). liên hệ 0917 696 ***.DT: 112m2 (ngang 6m) - Hướng: hướng Đông Nam.giá: Loanh quanh 30...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 60 m2 64 triệu/m2
      TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An lô góc xẻ khe Vip.DT: 5x12m = 60 mét vuông hướng Tây tứ trạch.Đường 13,5m, xẻ khe 4m đua văng từ tầng 2 thoả mái.Vị trí...
      Đường Đồng Xá, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô góc tại mặt bằng khu TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An.- DT 41,4 mét vuông ngang 5,87m hướng Đông tứ trạch.- Vị trí lô góc 2 mặt đường...
      Đường Đồng Xá 2, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cát Hải - Hải Phòng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 200 m2 14,5 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Cát Hải, Hải Phòng.Lô căn biệt thự 200m2/10m hướng Nam cực đẹp.Cạnh trục chính, cư dân đã lên đông.Sẵn bìa.Giá 14,5 tr/m2.0972 821...
      Xã Nghĩa Lộ, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô góc Siêu đẹp tại TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An.DT: 65,8 mét vuông lô góc 2 MT, hướng Đông Nam, ngang MT 6,4 & 9,4m.Vị trí trung...
      Đường Đồng Xá 2, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán lô đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán nền đất TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An.DT: 53,2m2 ngang 4m Đông Nam đường trục chính 13,5m (vỉa hè 3m).Vị trí ngay đầu tuyến đầu đường trục...
      Đường Đồng Xá 2, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 593 m2, mặt tiền 12m tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 593 m2 4,05 triệu/m2
      Vì kẹt tiền nên gia đình tôi cần bán ngay nền đất 593 mét vuông có chiều ngang 12m dài 50m. Hiện nền đất đang nằm trong trung tâm khu vực. Tiện ích...
      Đường Vành Đai 4, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp mảnh đất 134 m2 tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 134 m2 15,68 triệu/m2
      nền đất vàng, Dư Xá, Ninh Xá, Bắc Ninh, mua đầu tư, chia lô, oto đỗ cửa, 134 mét vuông, 2,1 tỉ.- Đất sạch thổ cư, MT hơn 8,3m, Lô góc, chia 2 sổ đc....
      Dư Xá, Xã Ninh Xá, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!