Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất 683 m2 tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 683 m2 12 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt biển Phú Thọ 2 Chỉ 2 bước chân ra tới biểnô tô vào tận cửa nhàGiá 12 tr/ mét vuôngDT 683  mét vuôngHiện trạng : nhà c4 cổ...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên
      H
      Trình Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 456 m2, mặt tiền 40m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,96 tỷ

      2.97 tỷ 456 m2 6,5 triệu/m2
      Đơn vị phát triển và vận hành: Địa Ốc Gia Thành.Vị trí: MT đường Lý Thái Tổ, xã Dambri, Tp. Bảo Lộc.Khu nghỉ dưỡng nằm cách đường dẫn lên Cao tốc Dầu Giây -...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 235 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 235 m2
      Chính chủ cần bán nền đất DT 235 mét vuông full thổ cư ngay hồ Ngọc, Lộc Tân, cách hồ ~ 500m, kế bên là khu homestay, view cao thoáng quan sát đc cả...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 80 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ tôi có khu đất mặt biển đối diện bãi tắm Quất Lâm. DT từ 80m2 đến 100m2 tất cả full thổ cư. Giá F0 từ 10 đến 12tr/m2. Đất rất tiềm năng, tăng...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp lô đất 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 117 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất gần ngay vòng xuyến Quán Bàu lối 2 đường 72 vị trí tiềm năng đối diện chợ Quán Bàu KD buôn bán tốt.- DT: 117m2.- Chiều ngang 6m, chiều dài...
      Phố 72, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2 tại Xã Kiên Bình - Kiên Lương - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất full thổ cư, 2 MT đường Ngô Thời Nhiệm, Hậu Quân Chất, Kiên Bình, Kiên Lương, Kiên Giang.Đối diện sân banh KL, cách QL80 500m, chợ tròn Kiên Lương 10p...
      Xã Kiên Bình, Kiên Lương, Kiên Giang

      Bán gấp nền đất 138 m2 tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 138 m2 9,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh, MT đường Nguyễn Văn Cừ, cạnh ủy ban nhân dân, trung tâm hành chính.- Cắt lỗ 50 phần trăm giá trị TS, khi 2021 mua 2ty440...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 169 tr

      169 triệu 180 m2 0,94 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán quỹ mới cách Hồ Bai Cái 500m.- DT: 178 m2/lô. MT: 6m - sâu: 30 m. Lô góc bám mặt đường bê tông hiện trạng 8m.Giá: 169 tr bao hết...
      Đường Tỉnh lộ 523, Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng miếng đất 290 m2 tại Xã An Lập - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 395 tr

      395 triệu 290 m2 1,37 triệu/m2
      Thiếu tiền KD nền cần sang nhượng lại 10 nền đất ở xã An Lập - Dầu Tiếng BD.+ Vị trí từ đường HD706 Đi vào đất 1 xẹc nằm giữa xã An Lập và Long Tân, kế...
      Đường DH706, Xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nền đất 4 m2 tại Xã Sông Bình - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1 tr

      1 triệu 4 m2 0,25 triệu/m2
      - Vị trí: Xã Sông Bình, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận- DT: 3826,8m2 - Giá chỉ : 190.000đồng/m2 - Tổng giá : 726 tr/ hết sổ - Cách QL 28b chỉ 900m ( đây là...
      Xã Sông Bình, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Nguyễn Văn Cừ - Quy Nhơn - Bình Định, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Bán nền đất siêu phẩm - đường nội bộ Nguyễn Thị Minh Khai giao với Nguyễn Thái Học, Quy Nhơn.- Đất ở khu vực đông cư dân, trường học, chợ khu 6, khu NH.-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán - đất nền Vĩnh Trung Nha Trang.- Dt mỗi lô bình quân 90 mét vuông (trong sổ 80 mét vuông, tặng thêm ngoài sổ 10 mét vuông),- SHR...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 60 m2 tại Phường An Hưng - An Dương - Hải Phòng, giá 650 tr

      650 triệu 60 m2 10,84 triệu/m2
      chào bán đất nền phân lô F0 An Hưng, An Dương giá siêu rẻ.- Đất nằm vị trí đắc địa gần KCN.- Phù hợp cho cán bộ công nhân viên làm việc tại KCN.- DT : 60...
      Đường Xóm Mới, Xã An Hưng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 126 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      - Vị trí cực đẹp ngay MT QL51 xung quanh cư dân đông đúc hiện hữu.- DT: 126 mét vuông, giá cả thỏa thuận.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 138 m2, mặt tiền 9m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      - Chính chủ thiện chí nhờ bán 2 lô liên kế trong khu Phân Lô Hồ Đá, xây ViLas tuyệt đẹp ngang rộng 9m, DT rộng 138 mét vuông, KDC đồng bộ, đường rộng...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hưng Đạo - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất lô góc ở Tiểu Trà, Dương Kinh.- DT: 66,4 mét vuông (ngang 4,1m).- Hướng: Bắc.- Đường trước đất 13m, xếp đc 5 hàng oto. Ngõ bên hông...
      Phố Tiểu Trà, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất 63 m2 tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 650 triệu

      650 triệu 63 m2 10,32 triệu/m2
      Chỉ hơn 600tr bạn sở hữu ngay miếng đất đẹp có sổ đỏ tại An Dương.- Vị trí : Cách mặt đường nhựa chỉ 20m .- Gần chợ Minh Kha.- Khu đông cư dân, và nhiều...
      Đường Quốc lộ 351, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 100 m2 14,3 triệu/m2
      Gia đình em về TP Hà Nội mở rộng KD nên cần nhượng lại nền đất chỉ 1430 tr vị trí đẹp tại mặt biển Quất Lâm - Nam Định.- Đất nhà em đã có bìa đỏ rồi,...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!