Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.856 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      BÁN NỀN HẺM 54 TỔ 7 HỒ BÚN XÁNG CÁCH HỒ 50M - AN KHÁNH - NINH KIỀU- CẦN THƠ_______________- DT: 4,5 x 18,2 = 79,8  mét vuông - pháp lí : thổ cư 100...
      Đường Hồ Bún Xáng, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
      T
      Đặng Thị Kim Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Hẻm 554 đường Lý Thái Tổ Tân Tiến Lagi Bình Thuận cần chuyển nhượng 05 miếng đất 100 phần trăm thổ cư cho NĐT mới.- KDC đông kín, cách biển vài bước...
      HẺM 554 Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 10 m2, mặt tiền 100m tại Xã Hàm Minh - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 10 m2
      Bán đất Hàm Minh, H. Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.Mặt đường bê tông rộng 8 - 10 mét.Đường 2 xe ben tránh nhau thoải mái.Thực tế đất tiếp giáp 3 mặt đường.Tổng...
      Xã Hàm Minh, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cần Thanh Lý đất DT 5x20(100m2) MT Nguyễn Thượng Hiền(khu dân cư NGUYỄN THÁI HỌC), P.Tân An, Tx LaGi, Bình Thuận.Đất ở tại đô thị: 100m2, Đất quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 210 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 210 m2 10,72 triệu/m2
      - Cần ra hàng nhanh cuối năm mảnh đất 210m2 ngay khu trung tâm đắc địa tại Long Thành, đối diện chợ mới Long Thành - Sổ sẵn sang tên công chứng ngay ...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 13 m2 tại Đường ĐT 763 - Phú Túc - Định Quán - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 13 m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền - Giảm mạnh -Bán đảo view suối, đất bám đường 100m. Đường lớn ô tô ra vào thoải mái.- 4,5 tỉ/ 1 mẫu 3.- ĐẤT Y HÌNH- hotline tôi...
      Đường ĐT 763, Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng 140 m2 tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 140 m2 12,08 triệu/m2
      Tôi cần tiền, nên cần bán đất kế bên chợ Đại Phước Nhơn Trạch:- Có sổ sang tên.- cư dân đông đúc, bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Chợ Đại Phước, Phà Cát...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 2 m2 tại Xã Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 600 tr

      600 triệu 2 m2 300 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay đất sào Bảo Bình giá rẻ.Gần Chợ Bảo Bình.Gần đường 773 đang đền bù.Tờ 10/435 giá 600tr.Tờ 10/438 giá 600tr.Tờ 10/446 giá 900tr.Tờ 9/630...
      Đường ĐT 773, Xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Nam tại Xã Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Mua đất Long Thành - Là phải thấy sân bay.Chỉ với 500m đã đến sân bay, nằm trong khu dân cư quy hoạch đô thị phục vụ cho sân bay, kết nối với Cảng Cái Mép...
      Đường Phước Bình, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp miếng đất 3 m2, mặt tiền 53m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      bất động sản thuộc xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai.Có 53m bám MT đường Tân Hiệp.Giá trục đường này 700 - 1tỉ/m ngang tuỳ vị trí.Bds thích hợp để phân...
      Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 910 m2 tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 910 m2 8,8 triệu/m2
      Gốc 2 MT 42m x 20m đường nhựa ngay sát đường 25C vào Sân Bay Long Thành.bất động sản xã Long An, Long Thành có DT gần 1000 mét vuông, có sẳn thổ cư...
      Đường 25C, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 4 m2 tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 4 m2 845 triệu/m2
      Gấp! Gấp!Do nhu cầu cá nhân nên gia đình cần bán ngay Đất cách MT đường tỉnh lộ 769 ~ 1,5  kilomet.DT: 3.560 m2.Giá 950.000.000 đ/1000m2. Giá còn thỏa...
      Ấp 2, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 121 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 505 triệu

      505 triệu 121 m2 4,18 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay trung tâm Gia Kiệm, huyện Thống Nhất, tỉnh Đồng Nai.- Ngay trung tâm cao tốc: Dầu Giây - Liên Khương, Dầu Giây - Phan Thiết, Thành phố Hồ ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán đất 90 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      - DT 90m2 full thổ cư.- Ngay KDC đông đúc, chợ sầm uất thuận tiện KD mua bán đa ngành nghề.- Nằm trung tâm Long Thành.- điện, nước có sẵn, đầy đủ tiện...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Cần bán 1000m2 đất làm farmstay.Có sẵn farmstay mẫu siêu đẹp.DT 15x77.Đường ô tô đến nơi. View 360 đỉnh cao đẹp như Đà Lạt - View săn mây coffee sáng đỉnh...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất 437 m2, mặt tiền 10m tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 320 triệu

      320 triệu 437 m2 0,74 triệu/m2
      Giá (320tr Xin không mặc cả ) em đã thẩm đất trực tiếp rồi nên tự tin nhận cọc online ạ.mảnh đất Mỹ Hoà , Tân lạc , Hòa Bình .Đất phẳng đẹp như sân bóng DT...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất 348 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 348 m2 2,45 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất MT đường betong giáp đường DT65 - 03 Xuân Thọ, Xuân Sơn, Vạn Ninh Khánh Hoà.- DT: 348m2 MT 16,54m.- mảnh đất hướng Nam đường hiện...
      Đường ĐT 651, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh, giá 285 triệu

      285 triệu 1 m2 285 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 17 lô Diên Lâm huyện Diên Khánh tỉnh Khánh Hoà.DT: 1000 m2 trở lên.Ngang MT mỗi lô hơn 10 mét.pháp lí bìa đỏ từng lô.Mua công chứng ngay...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!