Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 55 m2 tại Máy Tơ - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 55 m2 137 triệu/m2
      Bán mảnh đất 55 mét vuông Tại Vin Lê Thánh Tông, đối diện dãy nhà phố thương mại shophouse VinDT: 55 mét vuông (ngang 5,5m x dài 10m)Hướng:...
      Đường Trần Phú, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán lô đất sổ riêng 450 m2, mặt tiền 9m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 450 m2 22,23 triệu/m2
      miếng đất 9x50m cao ráo, vuông vắn, cột mốc rõ ràng.Ngay trung tâm ngã ba Mỹ Hạnh, gần Sát Hóc Môn.MT đường Tỉnh Lộ 824, lọt lòng 20m, lề đường 3m.Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất 3 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 3 m2 2666,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng 50m x 70m Tân Phước, có 100 mét vuông ONT, đất có 2 mặt đường bao quanh, cư dân ở đông, hiện hữu, có điện, nước sinh hoạt đầy đủ,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 367 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 367 m2 19,08 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến.DT: 367 mét vuông có sẵn 154 mét vuông thổ cư.MT 17m.Vị trí: Bên đồi, view sang biển,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      BÁN 60 mét vuông ĐẤT KHU ĐẤU GIÁ THANH LIỆT - KIM GIANG - VỈA HÈ - PHÂN LÔ - 2 oto TRÁNH - KD - THÔNG NGUYỄN XIỂN - PHÙ HỢP XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      🆘Cần Bán Nhà Vườn xã Phước Vĩnh An - Củ Chi.- Vị trí MT đường trãi đá, 1/ Nhựa 50m, ra TL2 chỉ 300m.- DT 40 x 60m (Tổng 2047,4 mét vuông có...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 91 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 91 m2 90,11 triệu/m2
      📍📍📍CHẠY bán ngay MT ĐƯỜNG SỐ 5 - LINH TRUNG ..GẦN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU- DT ĐẤT 91  mét vuông ...FULL ThỔ Cư- pháp lí sổ hồng- GIÁ 8,2 tỉ ... thỏa ...
      Đường Số 5, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 88 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 88 m2 93,19 triệu/m2
      KH cần tìm một nơi an cư lâu dài,  Cần 1 vị trí KD sầm uất để gia đình buôn bán KD.Quý a/c hãy xem miếng đất  MTKD đường Đường số 14, Bình Hưng...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 354 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 354 m2 25 triệu/m2
      Tôi có miếng đất đẹp, ngay MT đường nhựa 10m, đối diện sông sử dụng luôn bờ kè trước nhà.Nằm trong KDC quy hoạch đồng bộ, căn biệt thự và liên kế, ở đây...
      Dự án Vĩnh Phú I, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 190 m2, mặt tiền 17m tại Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 190 m2 39,48 triệu/m2
      Mình cần bán đất đường Thanh Hải, Q. Hải Châu, khu vực trung tâm Đà Nẵng. Đoạn gần Ông Ích Khiêm và Nguyễn Tất Thành.DT: 190m2 - 17x11m.MT đường vào Thanh...
      Đường Thanh Hải, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu miếng đất 200 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 200 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 nền đất liên kế MT Thành Lộc 19 Q. 12 cách ngã 4 Ga 200m.DT ngang 4 dài 30m khu KD sầm uất, lưu lượng xe đông, thích hợp đầu tư xây...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 209 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 209 m2 34,93 triệu/m2
      mảnh đất Nam Hồ giảm giá đầu tư tốt.- DT: 210m2 full thổ cư.- Kích thước: Ngang 12.8m x dài 16.4m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng, full thổ cư.- Đường oto 16...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 2 m2, mặt tiền 29m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      Tôi cần bán 02 nền đất gáp biển tại xã Vạn Hưng, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.- Lô 1: DT đất 1345.3 mét vuông, MT 29m Đông Nam, đường trước nhà...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay đất mặt phố Ngô Xuân Thu, P. Hòa Hiệp Bắc, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Đất có DT 332.8m2, MT 13,82m Tây Bắc.- Phố Ngô Xuân Thu trước TS rộng...
      Đường Ngô Xuân Thu, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất 85 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 85 m2 106 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ P. THƯỢNG THANH, DT 85m², MT 5M = HẬU, VỈA HÈ KD, 106 tr/m² Em Toàn Nhà Đất Đẹp Thế Thôi Vị trí đẹp gần đường 40m nối từ phố Đoàn Khuê sang...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 115 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 115 m2 82,61 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đẹp khu vực dự án BV Lê Văn Thịnh P. Bình Trưng Tây Q2, Tp Thủ Đức. DT 115m2 5mx23m giá chào 11,5 tỉ. thỏa thuận giá bán gấp 9,5...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 79 m2, mặt tiền 5m tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 79 m2 100 triệu/m2
      _Bán đất phú xá phú thượng Tây Hồ oto tránh 79m Mt 5m 7,9 tỉ_ Vị trí ngay UB P. gần trường Tiểu học, 2, 3, chợ phú gia 1 kilomet ra võ chí công,...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 140 m2 70,72 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, MT lớn khu vực gần trung tâm hành chính Q. Hoài Đức kết nối giao thông thuận tiện qua các khu vực lân cận. Xung quanh là các đại dự án lớn...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.