Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.513 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán nhanh đất 102 m2, mặt tiền 12m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 102 m2 7,36 triệu/m2
      - Chủ ra gấp nền đất QL 22 sát vách chợ Việt Kiều liên kế công ty Đông NgôDT 5x20 thổ cư đường 8m Tiện ích đầy đủ khu dân cư hiện hữu.LVCC xem đất trực...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 119 m2, mặt tiền 30m tại 6 - Tân An - Long An, giá 735 tr

      735 triệu 119 m2 6,18 triệu/m2
      bán gấp đất đường Nguyễn Thị Bảy - TP, Tân An, cách QL 62 tầm 400m.- Vị trí trung tâm liên kế chợ, trung tâm văn hóa thể thao Tân An.- cư dân đông đúc,...
      Đường Quốc Lộ 62, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán nhanh đất 95 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 570 triệu

      570 triệu 95 m2 6 triệu/m2
      Kẹt lắm bán chịu lỗ miếng đất đường Tân Phước xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long Ancư dân đông đúc, xung quanh nhà ở mua bán KD nhiềuDT: 95 mét vuông giá...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 tr

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Phước Long Thọ - Đất Đỏ.Giáp ranh thị trấn Đất Đỏ.chào bán 23 lô F0 đã chốt một số lô, anh em nhanh tay lựa chọn cho mình mảnh đất đẹp mà giá quá...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 590 tr

      590 triệu 0 m2
      bán ngay đất 1140,9m²- 590tr . SHR chính chủ.Đường 20 vào bê tông 6m. công chứng ngay trong ngày
      Đường 20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      KĐT thông minh khu dân cư Phùng Hưng - An Viễn.Giá 8 - 15 tr/  mét vuông (bao check giá).Vị trí đẹp dữ dội.giá cực mềm sinh lời cực khủng.Thanh...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai
      B
      Bđs Khu Công Nghiệp - Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 2 m2, mặt tiền 53m tại Xã An Trung - Kông Chro - Gia Lai, giá 700 triệu

      700 triệu 2 m2 350 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường Trường Sơn Đông 30m thuộc thôn 13, xã An Trung, huyện Kông Chro, Gia Lai.+ Tổng DT đất: 1500 m2.+ DT đất ở nông thôn: 400m2, còn lại là...
      Thôn 13, Xã An Trung, Kông Chro, Gia Lai

      Sở hữu đất tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 699 tr

      699 triệu 0 m2
      Bán lỗ luôn.Ngộp bank bán ngay miếng đất Lộc Quảng - Bảo Lâm, Lâm Đồng.- Đất nằm trong KDC, cách chợ Lộc Quảng chỉ 7P di chuyển.- DT: 110.6 mét ...
      Đường Số 16, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 139 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 500 triệu

      500 triệu 139 m2 3,6 triệu/m2
      Cần tiền nên bán xả lỗ mảnh đất nghỉ dưỡng ven TP Đà Lạt.DT 139 mét vuông sẵn 115 mét vuông xây dựng.KDC, MT bê tông 6m.Đường oto.Xung quanh...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất 381 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 800 tr

      800 triệu 381 m2 2,1 triệu/m2
      Tiếp MG, mình cần bán lô đất ven Đà Lạt có view đẹp và khí hậu mát mẻ, nằm trong các xã sẽ đc mở rộng thành vùng Phụ Cận của Đà Lạt trong tương lai.Sẵn sổ...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Lê Thị Phước Trọng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 300 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 300 m2 2,67 triệu/m2
      - Cách trung tâm thành phố Đà Lạt, sân bay Liên Khương tầm 18 - 22 kilomet.- Cách chợ Thăng Long, trung tâm thị trấn, tuyến đường DT 725 từ...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 277 m2, mặt tiền 19m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 720 tr

      720 triệu 277 m2 2,6 triệu/m2
      17x19 mét vuông full thổ đường oto nhà dân xung quanh chủ ngợp bán 720tr- Đất rộng làm nhà vườn giá rẻ cho a/c tài chính 700tr nha- Đất cách nhựa...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng miếng đất 527 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 tr

      510 triệu 527 m2 0,97 triệu/m2
      Hàng hiếm. 2 sổ. Mỗi sổ 527m2 có 100m2 thổ cư. 5xxtr. X có như không.Chủ cần gấp gửi bán 2 nền đất đẹp thổ cư sẵn tại ấp Tầm Lanh, nằm kế bên khu công ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 30 m2, mặt tiền 4m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 620 triệu

      620 triệu 30 m2 20,67 triệu/m2
      30m2 - full thổ cư - oto tránh nhau 10m- Gần đại học Sư Phạm TDTT.- Cách trục chính liên huyện 100m.-Chợ Phượng-ủy ban nhân dân Xã chỉ 100m- Giá 620tr...
      Đường Liên Xã, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 45 m2 tại Xã Trường Yên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 650 tr

      650 triệu 45 m2 14,45 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất gia đình ngay chợ Trường Yên , chương Mỹ , HN.- DT 45m sẵn bìa đỏ để két - đường trước đất 2,5m ô tới thoải mái - dân đông, ở kín -...
      Xã Trường Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      miếng đất giá rẻ có sổ hồng, full thổ cư, hỗ trợ GPXD tại đường Tân Liêm, Phong Phú, Bình Chánh, Tp Tp HCM.DT: 100m2.Giá: 800trXung quanh cư dân đông...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 757 triệu

      757 triệu 100 m2 7,57 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ cư do bán ngay nên giá có thể thỏa thuận nhẹ - Đất full thổ xây dựng tự do - Có sổ hồng sử dụng lâu dài - pháp lí sạch kh dính...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2, mặt tiền 8m tại TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      bán nhanh đất ngộp Đường Liên ấp 234, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, TP.HCM gần trường mẫu giáo Tin Tin, Bách hoá xanh.giá cả thỏa thuận.DT 100m ngang 5...
      Đường Liên ấp 234, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.