Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.513 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      🔥CẦN BÁN ĐẤT AN TỊNH, TRẢNG BÀNG MT 650 TRIỆU, 117M2 FULL THỔ CƯ, SHR🏡

      650 triệu 117 m2 5,56 triệu/m2
      KHÁCH EM CẦN BÁN LẸ SIÊU PHẨM AN TỊNH TRẢNG BÀNG GIÁ SIÊU ÊM  📍 Vị trí: An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh  📐 Diện tích: 117m2 (full thổ...
      Đường Đường Quốc Lộ 22, Xã Xã An Tịnh, Huyện Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      EM CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC 2MT TÂN THÔNG HỘI 140M2 FULL THỔ CƯ SHR 510TR

      510 triệu 140 m2 3,65 triệu/m2
      Làm Ăn Thua Lỗ Cần Bán Gấp Lô Góc 2 Mặt Tiền Tân Thông Hội 140m2 Số Hồng Riêng  - Vị trí: Thuộc xã Tân Thông Hội, Củ Chi cách QL22 300m - DT:...
      Đường Đường Quốc Lộ 22, Xã Xã Tân Thông Hội, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 570 triệu

      570 triệu 60 m2 9,5 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nayĐất nền chưa đến 10tr/m² -oto tránh-hồ ban tiện-xã minh trí-sóc sơn. - DT: 60m². - Giá đầu tư F0. Hiếm có khó tìm nhất khu Đồng Đò và...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Trí, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
      Phạm Hùng TPKD - Tư Vấn - Ký Gửi BĐS Nghỉ Dưỡng - Đất Nền Ven Đô HN Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 639 triệu

      639 triệu 120 m2 5,33 triệu/m2
      Vị trí: xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa Vũng TàuDT: 120 mét vuông, trong đó có 80 mét vuông thổ cưCó sổ hồng, NH đã thẩm định nên...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
      9461_ Hồ Thị Hương Thủy Hơn 1 năm trước

      4x28 ĐẤT ĐỖ QUANG CƠ - THỊ TRẤN CỦ CHI - BÁN LẸ CHO AI MUA BÁN LẸ LÀNG

      650 triệu 132 m2 4,93 triệu/m2
      Bán đất thổ cư đường Đỗ Quang Cơ, Thị Trấn Củ Chi. Diện tích 132,4m2 ( 4 X 28 ) Mặt tiền đường Đỗ Quang Cơ cách Cầu Vượt Củ Chi khoảng 200...
      Đường Đường Đỗ Ngọc Du, Thị trấn Thị trấn Củ Chi, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      ( KHẮC PHỤC HẬU QUẢ BÃO YAGI) CẦN BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN BÙI THỊ ĐIỆT – CỦ CHI – SHR GIÁ 650 TRIỆU

      650 triệu 240 m2 2,71 triệu/m2
      Thiệt hại sau bão YAGI, cần gấp tiền mặt để sữa chữa nhà cửa, hiện tôi cần bán miếng đất thuộc xã Phạm Văn Cội – Huyện Củ Chi – Tphcm.– Vị trí: góc 2 mặt...
      Đường Đường Bùi Thị Điệt, Xã Xã Phạm Văn Cội, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 200 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      -A/Chị 250tr sở hữu ngay lô đất -Hỗ trợ Ngân Hàng 70%- DT 5×40. Thổ cư 100 mét vuông xây dựng tự do- Sổ sẵn công chứng sang tên ngay trong...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 662 m2 tại Đường 418 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 760 tr

      760 triệu 662 m2 1,15 triệu/m2
      Giá còn lâu mới  trạm 800 trGiá Duy nhất tg  nhận cọc trong 10 ngày thôiDt 66,2 mDc - Tại Xuân đồng -tân minh -sóc Sơn -Thủ đô Hà NộiTiện ích...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 690 m2, hướng Đông tại Xã Ea Kao - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 500 triệu

      500 triệu 690 m2 0,73 triệu/m2
      🌟 nền đất gần hồ du lịch Ea Kao, BMT : chỉ 500 Tr/lô! 🌟💥 Gia đình cần bán gấp 3 nền đất sát nhau 💥📍 Vị trí: Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk [Google...
      Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
      Cho Thuê Văn Phòng 5S Office Hơn 1 năm trước

      VỢ CHỒNG CẮN RĂNG BÁN ĐỨT LÔ ĐẤT THỔ CƯ NHUẬN ĐỨC – SHR 520 TRIỆU

      520 triệu 115 m2 4,53 triệu/m2
      Sau khi hội ý gia đình, vợ chồng tôi cần báN lại lô đất như hìnhDiện tích: 4,5m x 25m Vị trí: Xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, TP. HCMPháp lý: Sổ hồng...
      Xã Xã Nhuận Đức, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      HẾT TIỀN XÀI RA GẤP LÔ ĐẤT TÂN THẠNH ĐÔNG 680 TRIỆU

      680 triệu 237 m2 2,87 triệu/m2
      – Chủ gồng lãi ko nổi nữa gởi bán gấp lô đất 235m2 ( 7 x 32) sẵn 218m2 thổ cư– Nằm trong khu dân cư hiện hữu.– Cách trường học, chợ, ủy ban trong bán kính...
      Xã Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 132 m2, hướng Nam tại Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 668 triệu

      668 triệu 132 m2 5,07 triệu/m2
      💥 Cơ hội an cư và đầu tư siêu hấp dẫn tại Krông Năng!khu dân cư Phú Lộc- Vị trí đắc địa, nằm ngay trung tâm huyện Krông Năng, kết nối thuận tiện với các...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán lô đất sổ riêng 132 m2, hướng Đông-Bắc tại Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 680 tr

      680 triệu 132 m2 5,16 triệu/m2
      DT: 132m2Giá: 680tr ; có thể thỏa thuận giáTiện ích: đầy đủ điện đường đầy đủ thuận tiện gia thương, gần trường học, trạm y tế, gần ủy ban nhân dân, nơi...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất 96 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Đức Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 645 triệu

      645 triệu 96 m2 6,72 triệu/m2
      -Vị trí đất  thuộc thôn Đức Điền - xã Đức Ninh – TP Đồng Hới, nằm sát đường Lê Lợi - Quỹ tính dụng Đức Ninh  , gần chợ, trường học, Uỷ...
      Xã Đức Ninh, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      KẸT TIỀN BÁN GẤP LÔ 2 MẶT TIỀN - TÂN THÔNG HỘI - CỦ CHI GẦN 300M2

      730 triệu 270 m2 2,71 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ bán gấp lô đất thổ cư 2 mặt tiền đường số ở Tân Thông Hội – Củ Chi Gần chợ, trường học, bách hoá xanh, nhà thờ, dân cư ở xung quanh...
      Xã Xã Tân Thông Hội, Huyện Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1049 m2 tại Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 1049 m2 0,62 triệu/m2
      - Hàng Hot cạnh KCN Ninh Xuân- Đường Hiện trạng rộng 10m, QH rộng 20m- Lô 1 DT : 1,049 m² - giá : 650 tr- Đất HNK - Quy Hoạch thổ cư🔥 pháp lí SHR🔥 Cách...
      Đường Đống đa, Ninh Sim

      Cần bán lô đất sổ riêng 108 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Yên Thế - Pleiku - Gia Lai, giá 550 tr

      550 triệu 108 m2 5,1 triệu/m2
      Bán đất thổ cư  Tp PleikuDT :6x18 m, thổ cư toàn bộLô góc 2 MT đường , hướng Đông và hướng Nam, đường rộng 8m.Đầy đủ tiện ích xung quanh,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Yên Thế, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      ĐẤT VƯỜN DT787 TRẢNG BÀNG HƠN 500M2 GIÁ 780 TRIỆU CÔNG CHỨNG TRONG NGÀY

      780 triệu 560 m2 1,4 triệu/m2
      Lô đất vườn (8x 70)  trong khu dân cư đông đúc, mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện, cách chợ, trường học, bệnh viện chỉ 5-10 phút di chuyển.Cách...
      Đường Đường Tỉnh lộ 787A, Xã Xã Lộc Hưng, Huyện Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.