Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.513 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Dạ Lê - Phú Bài - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 triệu

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      ƯU ĐÃI & LỢI THẾ NỔI BẬT:pháp lí đầy đủ - đã có sổGiá GĐ đầu – biên độ tăng giá caoChính sách tốt cho KH chốt sớmHỗ trợ tư vấn tài chính – linh hoạt...
      Kiệt 176 ,Đường Dạ Lê, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp giá siêu mềm ngay trung tâm Minh Long Chơn Thànhliên kế các khu công nghiệp lớn, tiềm năng tăng giá nhanh.MT đường nhựa, xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất 500 m2 tại Thị trấn Vĩnh An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 589 triệu

      589 triệu 500 m2 1,18 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT VĨNH AN – VIEW HỒ TRỊ AN 🔥💰 Giá chỉ từ 590TR / 500m²📍 Vị trí đẹp – tiềm năng cao:✔️ Cách đường Đoàn Thị Điểm chỉ 300m✔️ Cách chợ & trung...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 180 m2, hướng Nam tại Đường Hùng Vương - Ia Kha - Ia Grai - Gia Lai, giá 535 triệu

      535 triệu 180 m2 2,98 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỊ TRẤN IAKHA TRƯỜNG HÙNG VƯƠNG TDP6DT 6X36MTHỔ CƯ 50MTRÊN SỔ HIỂN THỊ LÀ ĐƯỜNG ĐẤT 8M NHƯNG ĐÃ ĐỔ BÊ TÔNG CHẮC CHẮN 7MNAY TÔI CẦN BÁN ĐỂ...
      SAU Đường Hùng Vương, Thị trấn Ia Kha, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Sở hữu ngay miếng đất 720 m2 tại Đường DH507 - An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 660 tr

      660 triệu 720 m2 0,92 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay trung tâm xã Phước Thành TP Tp Sài Gòn DT:(18x40)=720 mét vuông,đã tách 3 sổ riêng (6x40=240 mét ...
      Đường DH507, Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 tr

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp xây nhà xung quanh đầy dủ tiện ích ngay trung tâm Chơn ThànhGần chợ, trường học, ủy ban nhân dân, BV,... chỉ vài ph di chuyển.liên kế khu công ...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 240 m2 tại Đường DH507 - An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 660 tr

      660 triệu 240 m2 2,75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất ngay trung tâm xã Phước Thành TP HCMDT: 6x40=240m², sổ riêngGiá: 660 tr, bao mọi chí phí sang tênNH định giá cho vây đến...
      Đường DH507, Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 789 tr

      789 triệu 150 m2 5,26 triệu/m2
      Có những mảnh đất không cần nói nhiều…Vì ai hiểu giá trị là chốt ngay trong 1 nốt nhạc.📍 Vị trí cực kỳ tiềm năng:👉 Ngay sau lưng trường cấp 1 – sáng mở...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm Minh Long – giá tốt hiếm cóChỉ từ 575 tr sở hữu ngay mảnh đất 150m²–250m².Sổ sẵn, công chứng ngay trong ngày.Vị trí cách ngã 4...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥 ĐẤT giá tốt HIẾM CÓ – SÁT khu công nghiệp MỸ THO, CHỈ 4TR/ mét vuông 🔥Không cần vốn lớn, vẫn sở hữu đất gần trung tâm – cơ hội không phải lúc...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥🔥🔥BÁN ĐẤT NỀN TRUNG AN - DT 142 mét vuông - GIÁ 590TR  - MT trước đất 4m, xa ô tô ra vào thoải mái  - Cách BV đa khoa tỉnh Tiền Giang...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥🔥🔥Bán đất nền Trung An - giá 590TR DT 142m²- MT trước đất 4m, xa ô tô ra vào thoải mái  - Cách BV đa khoa tỉnh Tiền Giang 4p đi xe, cách QL1A chưa...
      Khu phố Long Hưng, Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay nền đất 341 m2, hướng Tây tại Tân Hải - La Gi - Bình Thuận, giá 800 tr

      800 triệu 341 m2 2,35 triệu/m2
      TIỀM NĂNG X2 GIÁ TRỊ - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH 2 MT TẠI TÂN HẢI 🚀Cơ hội hiếm có cho NĐT thông thái với nền đất "vàng" tại khu vực Hiệp Tiến, Tân Hải.📍 Thông...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Hải, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 88 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 715 tr

      715 triệu 88 m2 8,13 triệu/m2
      Bán mảnh đât nằm trên trục chính đường dẫn tới biển, cách mặt biển chỉ 200m, đường thông rộng, 3-4 oto tránh nhau có vỉa hè. Khu vực đông cư dân sầm uất,...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥 ĐẤT giá tốt HIẾM CÓ – SÁT khu công nghiệp MỸ THO, CHỈ 4TR/m2 🔥Không cần vốn lớn, vẫn sở hữu đất gần trung tâm – cơ hội không phải lúc nào cũng có!📍...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán đất 157 m2, hướng Bắc tại Đường Bà Kiểu - Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 157 m2 3,51 triệu/m2
      - DT: 6.16 x 25.5 (157 mét vuông), đất lúa, đất MT đường Bà Kiểu, KDC hiện hữu- Chừa 2m ngang đường bê tông như ảnh (đường bê tông 2.5m)- Vị trí: đẹp,...
      Đường Bà Kiểu, Xã Phước Lại, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Tôi còn nền đất thổ cư 10x50 (500 mét vuông) thổ cư sẵn 100 mét vuông cần bán ngộp- Giá tôi bán 600 tr, bao chi phí sang tên- Đất tôi có sổ ...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 2600 m2 tại Đường DH507 - Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 520 tr

      520 triệu 2600 m2 0,2 triệu/m2
      Cậu Tư bán nhà vườn có sẵn nhà nhỏ để về ở cùng với con cháu, bán rẻ lại- Giá ngộp 520 tr. - DT vườn 2600m2, SHR, đất sạch. - MT đất ngang 66m...
      Đường DH507, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá