Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.880 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 99 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 99 m2 58,59 triệu/m2
      mảnh đất TRUNG TÂM GIA BÌNH – MUA LÀ CÓ DÒNG TIỀN NGAYTrung tâm Thị Trấn Gia Bình - Bắc NinhKDC đông – công nhân, người thuê luôn sẵnKhông phải đi tìm...
      Đường Cao Lỗ Vương, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Bán gấp mảnh đất 233 m2, hướng Đông-Nam tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 233 m2 26,61 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ “VÀNG” – ĐIỂM RƠI GIÁ TRỊ Nằm ngay MT Võ Thị Sáu – xã Đại Phước, Nhơn Trạch Góc 2 MT đường hiện hữu – cực kỳ hiếm trong khu vực Chỉ vài bước chân...
      Đường Võ Thị Sáu, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất 98,5 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98,5 m2 55,84 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vai Réo Phú Cát | lõi đô thị Hòa Lạc | đất nền Phú Cát.Một trong những khu hạ tầng đẹp và đồng bộ bậc nhất Hòa Lạc, phù hợp mua ở lâu...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, hướng Đông-Nam tại Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      - Hiện trạng là đất trống, oto vào, ngõ thông rộng thoáng- Khu vực đang phát triển từng ngày, gần chợ trường cấp 1,2,3, tiện ích xung quanh không thiếu...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 57 m2, hướng Bắc tại Đường Thành Tô - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 57 m2 108,78 triệu/m2
      Đất tái định cư Sao Sáng, Thành Tô (E295)D.tích: 57m (ngang 5 x 11,4) - Hướng: Bắc- Đường 12m vỉa hè 2 bên, oto tránh nhau thoải mái, hạ tầng đẹp, đông cư ...
      Đường Thành Tô, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát DT to chỉ 50 mét vuông. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph di chuyểnDT 5x16kết cấu : xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Phường Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293)D.tích: 60m (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông...
      Đường Đông Khê 2, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu miếng đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,87 tỷ

      6.87 tỷ 70 m2 98,15 triệu/m2
      mảnh đất hiếm, hiện trạng đang cho thuê KD, nay chủ cần tiền bán ngay!- Vị trí đẹp thuận tiện đi lại, ngõ thông, gần khu công nghiệp Thăng Long, cao tốc...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      40m đất ngõ 32 Thượng Phúc – Tả Thanh Oai, Thanh Trì 🔥🔥Giá chỉ 5.6 tỉ 💰💰 – bìa đỏ cất két, giao dịch ngay 📕• Cách mặt phố đúng 1 nhà 🚗 – vị trí siêu...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 54 m2 tại Đường 6 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, xe tải đậu trước nhà, đường số 6 Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.DT: 54 m²(6x9) , hẻm rộng rãi 6m, vài bước chân ra ngay...
      Đường 6, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 68,80000305175781 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68,81 m2 95,94 triệu/m2
      Cần ra đi 2 miếng đất FO chưa qua đầu tư, giá 6,6 tỉ và 7,4 tỉ Đường 26 Hiệp Bình (khu Hiệp bình Chánh cũ) , gần sông, mát mẻ, Đông Bắc.Cách siêu thị...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 130,5 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130,5 m2 38,32 triệu/m2
      🔥 LÔ ĐẸP THÔN 7 PHÚ CÁT – SÁT NHÀ TRỌ ECO HOSTEL – CÓ THỂ KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY 🔥📍 Vị trí: Thôn 7 Phú Cát – lõi phát triển mạnh khu CNC Hòa Lạc 👉...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 70 m2 72,15 triệu/m2
      Chính chủ bán dãy trọ đường Lê Văn Sỹ - p.Hòa Minh (cũ)Gần với khu C phương trang đang chạy bán.- 2' ra biển Nguyễn Tất Thành- Dt: 70m2 ngang 5m.- Nhà trọ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2 tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất TĐC Hòa Quý, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng, thích hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài- DT: 125m. MT: 5m- Đường Nguyễn Thức Tự, đường nhựa rộng,...
      Đường Nguyễn Thức Tự, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần ra đi 2 nền đất FO chưa qua đầu tư, vừa tách thửa, đồng giá 6,5 tỉ/lô.Đường Tây Hòa Q. 9 cũ, gần ủy ban nhân dân P. Phước Long, trường đại học Văn...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 135 m2, hướng Nam tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 135 m2 38,52 triệu/m2
      ⚠️ CHÚ Ý ⚠️Đất MT KD ngang 6mThông Lê Thị Trung ra DT 743 gần chợ trường học cấp 1.2.3 chỉ 1,5km✔️ DT : 6m x 23m thổ cư 107m✔️ Vị trí : đường bình chuẩn 67...
      Đường Bình Chuẩn 67, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 124 m2, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 124 m2 50,81 triệu/m2
      ⸻ BÁN ĐẤT MT NGUYỄN BÌNH – PHÚ LỢI, THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG 🏡• DT: 5.5m × 22.5m Thổ cư: 70 mét vuông  • Vị trí: MT đường Nguyễn Bình, P. Phú Lợi...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.