Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 3.090 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 3200 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 3200 m2 0,69 triệu/m2
      khu công nghiệp hiện hữu 300 héc ta, mở rộng thêm 600 héc taĐất bằng phẳng, lên đc thổ cư, điện ngay đất , đường rộng hơn 5m ,cách Bê Tông 50mCách HCM...
      Đường Số 6, Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất 115 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
       MUA ĐẤT QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá mềm, ĐẦU TƯ SÁNGa/c đang tìm đất:✔ Gần trung tâm – tiện sinh hoạt✔ Đón sóng sân bay Gia Bình✔ Giá vừa tầm – dễ vào...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 124 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 124 m2 16,54 triệu/m2
      DT đẹp: 116m2 & 124m2 – MT thoáng, nở hậu hiếm cóĐường rộng – oto đi lại thoải mái, phù hợp vừa ở vừa KDGần chợ, trường học cấp 1 & 2 – sinh hoạt...
      Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Xu hướng nghỉ dưỡng hiện nay không còn là hưởng thụ.Mà là chữa lành – tái tạo – cân bằng lại chính mình.Đó là lý do mô hình retreat ngày càng đc ưa...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 2100 m2, mặt tiền 18m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2100 m2 1 triệu/m2
      - Tổng hơn 2100 mét vuông (ngang 18 x 110m). Có sẵn vườn bưởi đang thu hoạch.- Vị trí nằm gần trung tâm xã trừ văn Thố tiện ích đầy đủ và dân sinh...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 100 m2 26,15 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (full thổ cư)MT: 5,89m – vuông vức, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto tránh thoải máipháp lí rõ ràng, sang tên nhanh🎯 điểm...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Đãi - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Như Đãi, khu vực cư dân hiện hữu sầm uất.DT: 100 mét vuông (Đất ở hoàn toàn). Thông số siêu đẹp để xây nhà.pháp lí: bìa đỏ chính...
      K 29/32 Nguyễn Như Đãi, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 67,4000015258789 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67,41 m2 35,61 triệu/m2
      Cách chợ đầu mối Đông Tảo MỚI chỉ 300m – Cơ hội đầu tư & an cư quá hiếm!Thông tin cực HOT:Vị trí: Xã Hoàn Long, Hưng YênDT: 67m2 – NỞ HẬU (phong thủy...
      Xã Đông Tảo, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 100 m2 23,6 triệu/m2
      DT: 100m² full thổ cưMT: 11,11m siêu đẹp – cực kỳ hiếm trong tầm giáphù hợp: xây ở, KD, đầu tư giữ tiền, chia lô cực tiềm năng📍 vị trí vàng – hưởng trọn...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      🔥 CHỈ NHỈNH 2 tỉ – 100 mét vuông FULL THỔ CƯ THẮNG ĐẦU, PHÚ CÁT – LÕI HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Thắng Đầu – Phú Cát – Hòa Lạc💥 Tài chính tầm trung – sở...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 2 tỉ – ĐẤT TRỤC CHÍNH THÔN 2 PHÚ CÁT – VIEW HỒ siêu hiếm 🔥📍 đc: Thôn 2 – Phú Cát – Quốc Oai – TP Hà Nội💥 Vị trí lõi trung tâm – vừa ở vừa...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 109 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 109 m2 20,65 triệu/m2
      BÁN LÔ PHƯỚC ĐỒNG GẦN khu du lịch DIAMONBAYVị trí: Xã Phước Đồng gần Nguyễn Tất ThànhDT: 109 mét vuông có 100 thổ cưĐất bằng phẳng, cao ráo , đường...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.