Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 3.095 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh đất 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      - bán ngay đất Hoà Xuân.- Đường rộng 7,5m lề đường 4m mỗi bên.- Bán đất chính chủ MT đường.Lương Khắc Ninh.- DT: 5x20m = 100m2, vỉa hè 4m.- Hướng Bắc mát...
      Đường Lương Khắc Ninh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Đình - P. Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Vị trí miếng đất nằm đối diện công viên mát mẻ.- Đường 5m5 lề 3m Gần ngã 4 đường thông Nguyễn...
      Đường Lê Đình, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 70 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ bán đất mặt đường Tê Chử 70 mét vuông, MT 4,5m.Gần BV Việt Tiệp KDC đông đúc, xung quanh nhà dân xây dựng kiên cố đất đang quây tôn.Xem đất...
      Đường Tê Chử, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu mảnh đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Đất phân lô - Cạnh vin - giá cực rẻ khu vực.- Vị trí đẹp, ngay đầu khu tái định cư với mật độ cư dân sầm uất.- mảnh đất vuông vức, hệ thống cơ sở ...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán nền đất duy nhất tuyến 2 căn hộ chung cư Văn Cú, An Đồng, An Dương, HP.- DT 100 mét vuông.- Ngang 5m.- Hướng Bắc.Đường căn hộ chung cư rộng...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      mở bán miếng đất vị trí siêu đẹp - đối diện trường mẫu giáo Sao Mai Núi Đèo.Trục đường to 3 oto tránh nhau.Đường thông kết nối đường 359 và 351.Ngay cạnh...
      Đường 359, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán mảnh đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 81 m2 28,15 triệu/m2
      Bán nền đất rẻ nhất tuyến 2 tại TĐC Hộ Phụ Xi Măng, Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương.- DT 81m2.- Ngang 4,5m.- Hướng Bắc.Đưòng 12m vỉa hè 2 bên.Vị trí đẹp...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất 81 m2 tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      - Hộ Phụ Xi Măng Đồng Thái. Đường thông thoáng vị trí đắc địa.- E. Liên đang có quỹ lô chủ giảm giá sâu cần bán tại khu TĐC Đồng Thái. Nằm giữa muôn vàn dự...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán miếng đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 200 m2 12,75 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Đường Tỉnh Lộ 825 DT 200 mét vuông, nền thổ cư.sổ hồng.DT ngang 5m dài 20m.nền thổ cư.Giá 3 tỉ 200 tr hạ xuống 2 tỉ 550 tr.Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất 5 m2, mặt tiền 60m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 5 m2 540 triệu/m2
      Làm nhà vườn hay đầu tư cho tương lai đều thấy sáng trưng tương lai LN không thể đếm đc Lương Hòa.Chủ bán miến đất cây hàng năm MT kênh thuộc ấp 9 xã lương...
      Đường 824, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      Hot siêu phẩm view kênh rộng 12m, xây nhà vườn cực đẹp 1240m2 đường đá xanh 5m, 2tỷ8.- Dt: 20 x 62m, đất vườn.- Tọa lạc: Xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà tỉnh...
      Đường Bờ Kênh, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 10 m2 tại Xã Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 10 m2 285 triệu/m2
      Hàng ngộp hiếm gặp 1 mẫu đất lúa, Hòa Khánh Tây 2tỷ850tr, đường xe Hon Da.Chủ cần bán nhanh 10.094m2 đất lúa (hơn 1 mẫu xíu).Tại: Hoà Khánh Tây Đức Hoà...
      Đường Bến Kênh, Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp mảnh đất 510 m2, mặt tiền 11m tại Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 510 m2 3,93 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán nhanh miếng đất bên cạnh khu tái định cư Tân Phước, cách ngã ba Cảng Cái Mép vào 500m.DT: 5 X 20 = 100m2 full thổ cư, giá 1,4 tỉ.Và lô...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 300 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Nguyên - Ea Tu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất sổ hồng giá rẻ trung tâm Buôn Ma Thuột.DT: 15x20m trong đó có 60m2 thổ cư (có thể quy hoạch full thổ cư).Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời...
      Đường Nguyễn Xuân Nguyên, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 33m tại Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 4 m2 505 triệu/m2
      Vị trí: Lâm san, Cẩm Mỹ, Đồng NaiDT: 4 sào 3 (100m2 thổ cư)Giá: 470tr/ sàoMT bê tông oto đi thoải máiĐiện đài đầy đủĐất đỏ bằng đẹphotline: 0374 305 *** gặp...
      Xã Lâm San, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Bán đất có nhà c4 DT đất 90 mét vuông (5mx18m) đường 2 xe 7 chỗ né nhau. Cách đường Đỗ Văn Thi - Cù Lao Hiệp Hoà chưa tới 200m.L/H: 0912 707 ***
      Đường Cù Lao, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 4 mảnh đất gần sân bay Long Thành. sổ hồng, sang tên trong ngày.Lô 1, 2 DT 3928,7m2 và 3000m2 giá 4.5 tr/m2.Lô 3 DT 1700m2 giá 3...
      Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 4 m2 550 triệu/m2
      sang nhượng siêu phẩm nghỉ dưỡng tại Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình.+ Tổng DT nền đất 4200 mét vuông trong đó 1300 mét vuông đất ở, còn lại đất...
      Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.