Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 5.027 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán miếng đất 140 m2 tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 140 m2 11,08 triệu/m2
      - Cần tiền bán miếng đất cực đẹp, giá siêu mềm. - Thổ cư 140m2 (7*20m) ngay MT đường Lý Thái Tổ, Chợ Đại Phước - Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai. - Điện âm...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 172 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 172 m2 7,85 triệu/m2
      Hàng hiếm thuộc xã Gia Tân 2.DT: 5×35m2 sẵn thổ cư, đất nở hậu.Nằm MT đường nhựa lớn Vật Liệu Hùng ( vườn soài )KDC chật kín. Cách QL20, nhà thờ, chợ,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Tân 2, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      chào bán đợt 1(An Viễn - Trảng Bom).Đã có giấy CNQSDĐ mua bán. sang nhượng công chứng ngay.- Cách dự án sân bay Long Thành - Đồng Nai chỉ...
      Đường An Viễn, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 82 m2 16,47 triệu/m2
      Bán nền đất P. Vĩnh Hải, Nha Trang.giá: 1.350tỉ.KDC ổn định. Thuộc tổ 14 hướng Tây Nam, Vĩnh Hải, Nha Trang. Đi hết đường Nguyễn Khuyến quẹo vào KDC tổ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Thủy Xuân - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Đất kiệt 108 Lê Ngô Cát - sau lưng nhà hàng Phong Nhã - giá chỉ 1,x tỉ.------------------- DT: 100 mét vuông, khổ căn biệt thự ngang 8m.- Khu vực cư...
      Kiệt 108, Đường Lê Ngô Cát, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      🍀Rau sạch - tân luong -tam đảo 🍀dt 100 m - mt5x20m 🍀duòng quy hoạch 13,5m huóng hướng Đông Nam ☘️vị trí trung tâm gần chợ truòng học cấp 1.23 🍀cách....
      Xã Minh Quang, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất 202 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 202 m2 6,94 triệu/m2
      Cần bán 202 m2.100 m thổ cư tại Hòa trúc Hòa Thạch Quốc Oai.Giá 1,4 tỉ phù hợp đầu tư đô thị lâu dài liên lạc 0975 205 ***
      Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 90 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      90M SEN TRÌ- BÌNH YÊN CHỦ CẦN TIỀN GIẢM GIÁ!Vị trí sát trục chính, cách TL 420 chỉ vài trăm métCách khu công nghiệpC Hòa Lạc chỉ 5p đi xe, cực kỳ thuận...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 7m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhanh lô đất ngã ba chợ Hòa Lạc, sát Đại học Quốc Gia, đại học FPT, QL 21. Nhỉnh 1 tỉ, bìa đỏ chính chủ.- Vị trí: Đắc địa nhất gần khu...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 145 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ bán 145 mét vuông đất xen kẹt, DT 5x23m, đất vuông vức, mặt đường oto, vị trí ngay ngã ba Xóm Chân Sông, thôn Phúc Đức, Sài Sơn, Quốc...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội.

      Cần bán ngay đất mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Nhỉnh tỉ sở hữu ngay 60.9 mét vuông đất tại xã Bình Yên, Thạch Thất ngay sát công nghệ cao Hòa Lạc.+ DT 60.9 mét vuông, vuông vẵn, sẵn sổ, hạ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán mảnh đất 500 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán gấp nền đất vườn 500m2 tại đường Nguyễn Thị Rành, Củ Chi, SHR, giá 1 tỉ.Nằm tại đường Nguyễn Thị Rành, An Nhơn Tây, Củ Chi, TPThành ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất 1/Tỉnh lộ 15 xã Tân Thạnh Tây huyện Củ Chi (cách ngã 4 Tân Quy 300m)- DT: 120 mét vuông thổ cư, ngang 5m dài 24m -...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      cần thất toán và trả lương thưởng cho nhân viên cuối năm cần bán ngấp 5x16 =80m .SHR KHÔNG cắm NH MT đường 459 KDC hiện hữu , cách tl 15 chưa tới 500m...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 190 m2, mặt tiền 15m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 190 m2 8,43 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT Đường Rừng Sác xã Bình Khánh huyện Cần Giờ.- Cách trường Học cấp 1,2,3 Bình Khánh 200m.Gần ủy ban nhân dân Xã, bến Phà Bình...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Duyên Hải - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 110 m2 18,19 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền cần bán mảnh đất nằm trên MT đường Duyên Hải, gần trung tâm giáo dục thường xuyên thị trấn Cần Thạnh.- Đất đẹp vuông vắn, gầm biển gần...
      Đường Duyên Hải, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 80 m2 tại Đường Phạm Ngọc - Vạn Hương - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Chỉ 1,x tỉ có 80 mét vuông đất tại TDC Ngọc Xuyên, Đồ Sơn Hải Phòng.- DT: 80 mét vuông ngang 5m.- Giá: 1,x tỉ(cần bán).- Đường nội bộ rộng 12m...
      Đường Phạm Ngọc, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Gấp - Chính chủ gửi bán mảnh đất thôn Đầu Cầu, Dương Quan giá 1,x tỉ.DT 70m2 MT 4m.Nằm ngay KDC sầm uất, cách TĐC khu B chỉ vài chục mét, ngõ oto đỗ cửa....
      Thôn Đầu Cầu, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.