Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 5.027 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 7m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán đất có nhà cũ Ninh Hiệp, Ninh Hòa, gần chợ Dinh.DT: 127.6 mét vuông full đất ở đô thị.Đường oto thông thoáng.giá: 1,55 tỉ.LH: 0793...
      Đường Lê Lợi, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 4m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Chủ hạ giá mới 1,95 tỉ.Bán đất trung tâm P. Phước Hải, hẻm 3m đối diện trường cấp 1 Phước Hải 3. Cách Thích Quảng Đức khoản 50m.DT: 70,6  mét vuông....
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 196 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 196 m2 8,17 triệu/m2
      chỉ còn 1 lô duy nhất trung tâm LỘC AN cách trục đường chính ql20 chỉ 100m đầy đủ tiềm năng ,cư dân đông đúc. DT : 12x17có sẵn thổ cư . Giá : 1 tỉ 6.sổ ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 115 m2 11,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất thuộc P. 2 TP. Bảo Lộc.- DT: 5x23m (115 mét vuông) full thổ cư.- Giá chỉ còn: 1 tỉ 320 tr (chốt, bao sổ).- gọi ngay 0379...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1 m2 2000 triệu/m2
      Vị trí đẹp gần trường học cách ủy ban nhân dân Xã 500m. Thế đất cao thoáng nhìn hết xã Đông Thanh và Tượng Mẹ quan âm chùa Linh Ẩn. (Cao nhất Việt Nam).-...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      - Cách khu công nghiệp Thụy Vân 369ha chỉ 600m.- Đối diện bên đường là Khu nghỉ dưỡng và sân Golf Quốc tế 250ha đang triển khai.- Nằm sát cổng di tích...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Không gồng nổi lãi NH nữa, tôi bán gấp lô góc đất nền mặt biển 100 mét vuông bìa đỏ full thổ cư. Đối diện là khu nghỉ dưỡng của Flamingo đã có văn...
      Xã Giao Phong thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất hướng Bắc tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Đất đẹp vuông vức.- MT 5m.- Full đất ở.- Nằm giữa trung tâm cụm CN Nội Bài.- Cách Sân bay 7 kilomet.- Gần ngay đường Võ Nguyên Giáp về trung tâm HN 25 ph.
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Miễu, Tiến Xuân, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.- sổ hồng riêng pháp lí rõ ràng, không tranh chấp, không quy hoạch.- DT 80m2, MT rộng 5,5m,...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 95 m2 21,06 triệu/m2
      Đất KD!đc: Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn - TP Hà Nội.DT: 95m2.Phun thổ cư.MT: 5m.Mặt hậu: 5,35m.Đường trước mặt 7m KD sầm uất.Khu vực cư dân đông đúc...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán miếng đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Chỉ 1,5 tỉ sở hữu ngay mảnh đất tại Hoàng Xá Kiêu Kỵ Gia Lâm, đường 2,5m cách 20m chạy thẳng ra là đường nhựa ô tô tránh.Đất vuông vức MT 4,10m, nở hậu...
      Đường 179, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 51 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Đất Đặng Xá, đường ô tô vào tận nhà.Giá chỉ hơn 30tr /1 mét vuông.DT 51 mét vuông. MT rộng. bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
      Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 44 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 44 m2 34,1 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất ở Cao Xá, Đức Thượng. S = 44  mét vuông. Đất vuông đẹp, không lỗi phong thủy, MT rộng, ngõ nông 8 m ra đường oto quay...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán cắt lỗ thửa đất 34,3m2 thuộc thôn Đa, xã Di Trạch huyện Hoài Đức, TP Hà NộiVị trí cách ngã 4 Nhổn, hoặc Trạm Trôi chỉ 2 kilomet,...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 122 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 122 m2 13,78 triệu/m2
      Cắt lỗ 300tr,PKD: CĐT - giá 1.680 tỉ - gần đại họcQG, khu CNC 1,2 và đại học FPT.Khu đất 48 lô Đồng Bèn - Đông Xuân - Quốc Oai - Thủ đô Hà Nội DT...
      Đường Đồng Bèn, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 0 m2
      Tôi cần Bán đất Hòa Lạc gần ĐHQG Hòa Lạc.1. Vị trí: Ngay cổng vào KĐT ĐH: ĐHQG, ĐH FPT,...2. Thông tin nền đất: Như sổ trên.3. Đường xá: Trên trục chính Xã...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      Bán đất Bình Yên Thạch Thất, sát ĐHQG và sát Công Nghệ Cao.- Sát ngay ngã 3 chợ Hòa Lạc di chuyển đến chợ chỉ 600m.- Ngay trung tâm Hòa Lạc cách ĐH FPT...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 65 m2 19,39 triệu/m2
      DT 66m2 thổ cư bìa đỏ chính chủ sẵn sàng công chứng sang tên.- Nằm cạnh đường đô thị quy hoạch rộng 50m.- Cách đường tỉnh 420 chỉ 500m.- Gần bùng binh...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.