Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 300 m2, mặt tiền 18m tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 300 m2 3,67 triệu/m2
      Vị trí đất: Ấp 3 xã Long An huyện Cần Giuộc.Cặp sông Mồng Gà.QL 50 vào chỉ 1 kilomet.DT hơn 300 mét vuông trong đó có 147 mét vuông nền ...
      Đường Ấp 3, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất dự án FLC Tropical City, 75 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      * Chính chủ cần bán đất liên kế FLC Tropical Giá đất chỉ hơn 8 tr/m2. Đã ký hợp đồng mua bán.- DT: 75m2.- Vị Trí: Gần kênh nước, bãi đỗ xe, khu vui...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất dự án 270 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 31,05 tỷ

      31.05 tỷ 270 m2 115 triệu/m2
      + DT: 270 mét vuông. Quy hoạch đường chân đê 13m vào mất 12 mét vuông.+ MT siêu rộng: 8m. Hướng: hướng Tây Nam.+ mảnh đất phù hợp làm tòa nhà...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 77 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 730 tr

      730 triệu 77 m2 9,49 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán cắt lỗ mảnh đất full thổ cư giáp Đồng Bà Thìn.+ cư dân hiện hữu, gần chợ trường học, đầy đủ tiện ích.+ Đã check QH 2050 từ đất ONT lên...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất 77 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Bàng La - Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Đất vuông đẹp, MT 4,4m.Đường trước cửa trải nhựa 2 oto né nhau, bên cạnh là khe thoáng xây nhà ở thì miễn chê.Cách trung tâm Q., trường học bán kính...
      Tổ 6, Phường Bàng La, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1126 m2, mặt tiền 25m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 920 tr

      920 triệu 1126 m2 0,82 triệu/m2
      Siêu phẩm nền đất sào Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước MT 25m. Lên đc thổ cư.- Tách 5 sổ bán bao lời hỗ trợ cho KH lên thổ và tách sổ luôn.- DT:...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 64 m2, mặt tiền 3m tại Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 64 m2 45 triệu/m2
      Em cần bán 64m2 đất Kiêu Kỵ - Gia Lâm.- MT = 3m57 nở hậu.- Đường trước đất 3m.- Giá 2 tỉ 880tr.- Đất sạch, không lỗi phong thủy.- Trường, chợ, UB... Trong...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,14 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,77 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 3 tỉ, có ngay 38m đất tái định cư Trâu Quỳ, đường 12m oto tránh nhau, có vỉa hè.+ DT 38m, MT 3m.+ Tây Nam.+ Đường trước nhà 12m.+ miếng ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất 200 m2 tại Xã Nhơn Hoà - Tân Thạnh - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      - Bà chị ngộp đất cần ra đi nền đất ngay trong tuần.- Vị trí đất khá thông thoáng đường trước 10m.- Đường nhựa cắt ngang nhà gần khu vực cư dân đông đúc.-...
      Xã Nhơn Hoà, Tân Thạnh, Long An

      Bán đất dự án 99 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 99 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay mảnh đất tái định cư Long Sơn.Cách trưởng trường mẫu giáo Long Sơn 50m, cấp 1 Tạ Uyên 200m.Đường lớn hai xe tải tránh...
      Đường 4A, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 59 m2 132,21 triệu/m2
      Ngõ to - oto vào nhà - Văn Quán, Hà Đông - gập tràn tiện ích 59 mét vuông, MT 4.5m.Bán đất Văn Quán, Hà Đông DT 59  mét vuông MT 4.5 m oto 7 chỗ...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 77 m2, mặt tiền 4m tại Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Bán đất hẻm 3 gác gần trường Hoa Lư, P. Tăng Nhơn Phú B.Ngang 4.3m nở hậu 4.8m.Công nhận 77m2.Giá chỉ 2,6 tỉ.liên hệ: 0797 212 ***
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 tr

      970 triệu 105 m2 9,24 triệu/m2
      Đất vàng TP vệ tinh TP. Tp HCM ngay trung tâm hành chính Nhơn Trạch. MT đường 25C kết nối Sân bay Quốc tế Long Thành, cách TP. Tp HCM chỉ 20 ph.Vị trí...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      DT : 100m (5x20m).giá : 890 trVị Trí : gần trường học Vĩnh Lộc A , ủy ban nhân dân , cư dân đông đúc thuận tiện KD quán ăn Thổ cư 100 phần trăm...
      Đường Nguyễn Thị Trọn, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thị Ngọc Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 48 m2 26,05 triệu/m2
      Bán đất mặt ngõ 200 Nam Hải.ngõ tương đối rộng 3,5m, oto vào tận nơi.S: 48m2 ngang 4,5m, hướng Nam, BĐCC.Giá 1.250 tỉ có TT.L/H 0901 518 ***
      Ngõ 200, Đường Nam Hải, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 600 m2 tại Đường 374 - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 600 m2 2,14 triệu/m2
      + Đang cần tiền, bán nhanh nền đất vườn Gần bên KCN hướng Tây Bắc Củ Chi,xã Tân An Hội+ DT đất 600 mét vuông ngang 20m dài 30m (lên thổ...
      Đường 374, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 360 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 72 tỷ

      72 tỷ 360 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất P. Xuân La, Tây Hồ DT 340 m2 MT 10m có ngõ bên.Ngõ trước nhà 8m rất thuận tiện giao thông ra phố Võ Chí Công, Xuân La, khu vự...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất Sala Garden, 5 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 60 triệu

      60 triệu 5 m2 12 triệu/m2
      NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN HOA VIÊN SALA GARDEN
      Dự án Sala Garden, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!