Thông tin mô tả
Bán
- Hiện trạng đất trống đang cho thuê, kí
Tham khảo thêm: Bán 2
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/
Giá: 132 Tỷ
Diện tích: 531 m2
Giá/m2: 248,59 Triệu/m2
424090
Mua bán
Bán
- Hiện trạng đất trống đang cho thuê, kí
Tham khảo thêm: Bán 2
Thành Đạt
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2