Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền hướng Đông - Nam tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Duy nhất tại khu đô thị Cát Tường mỗi tháng góp 2,7 tr/tháng.- DT: 4,5m x 17m = 76,5m2.- pháp lý: SHR công chứng ngay.- Lộ giới: 12m.- Hướng: hướng Đông...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất dự án 276 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 276 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ô đất căn biệt thự nằm trên trục đường chính của KĐT Riverview Lương Sơn Hòa Bình do Taseco làm CĐT. căn biệt thự 1 ô số 31 DT 276 mét ...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,63 tỷ

      1.64 tỷ 75 m2 21,75 triệu/m2
      - Tên dự án: KĐT mới Ninh Khánh, thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên.- Vị trí dự án: Thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang.- CĐT: Liên danh Công ty TNHH...
      Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Bán đất nền Mega City 2- MT đường 25C, Nhơn Trạch, Đồng Nai* Vị trí: MT đường 25C(100m) tuyến giao thông huyết mạch, là xương sống kết nối cầu, cảng. liên ...
      Dự án Mega City 2, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      - Vị trí LK77 gói 7 Mỹ Gia, An Khánh.- DT 100 mét vuông ngang 5m.- nền đất sạch đẹp không dính gì.- Tây Nam.- giá 34tr/ mét vuông bao ép cọc...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Do cần tiền đầu tư SX nên tôi cần bán cắt lỗ mảnh đất nhà phố thương mại không bắt xây.- DT: 120 mét vuông MT 6m.- Hướng: hướng Đông Bắc, logia:...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nền đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất khu đô thị Hoàng Phú - cơ hội đầu tư hấp dẫn chỉ 14,8tr/ mét vuông.Vị trí: khu đô thị Hoàng Phú, DT 84 mét vuông, ngang 6m*.Ưu đãi đặc...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 225 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43 triệu/m2
      Em bán vài nền đất nền xây căn biệt thự KĐT Lê Hồng Phong II, trục đường Số 16 rộng 13met, xung quanh nhiều biệt thự VIP, dân cư văn minh.- DT...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      Giảm thêm 150tr - bán ngay.- Hàng hiếm mảnh đất 2 MT đường Tố Hữu, cửa ngõ vào TP, nối Nha Trang Diên Khánh và Đà Lạt.- Vị trí KD thuận lợi, đối diện nhà ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      Bán đất nền bìa đỏ, dự án Safabay mặt đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, Quảng Ninh. contact: 0988 208 ***.DT: 108 m2.MT: 6m.pháp lí: Đất ở lâu dài - bìa ...

      Bán nền đất Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 105 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 105 m2 12,86 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KDT Ngân Câu Ngân Giang, Điện Ngọc.DT: 105 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.cư dân đông, SHR công chứng.giá 1tỷ350 cớt nhẹ.Call: 0915 433...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất cực đẹp, giá đầu tư, đã có sổ ngay trong dự án Tropical Palm (nhà phố thương mại Castia Palm) - Đất nền sát biển phía Nam Đà Nẵng.Vị...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường 7, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất KĐT An Bình Tân Nha Trang đã có sổ hồng riêng. giá cả thương lượng mạnh cho khách thiện chí.- Đường T8 DT 80 mét vuông ngang...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 138 m2 tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 138 m2 19,5 triệu/m2
      Em có duy nhất 2 lô liên kế hướng Đông Nam hàng ngoại giao siêu đẹp tại phân khu 3 DIC Nam Vĩnh Yên đang chờ a/c: - DT: 138m2- MT 6m, đường 13,5m- Vị...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất dự án 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 159 m2
      Chính chủ cần bán! 1 miếng đất biển cạnh sân bay Chu lai - 159m2 - trục đường KD chỉ 1tỷxx. (x cấp 1). contact: 0795 669 ***- Vị trí trung tâm đối diện...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Em còn 1 số suất liên kế siêu hot dự án Âu Cơ Park City, TX Phú Thọ.DT 108 - 120m2. MT từ 6m.Hình thức đất nền bìa đỏ. Sở hữu lâu dài.Đất ở đô thị.Hạ tầng...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mipeco , 263 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,33 tỷ

      14.34 tỷ 263 m2 54,51 triệu/m2
      Hàng hiếm - khu đô thị Mipeco - Cách Biển chỉ 500m.Lô góc căn biệt thự 263m2 ngang 15m.giá: 54.5tr/m2.Đã có SHR.0935 165 ***: Niệm Nguyễn.
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng đất căn biệt thự đẹp gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.Lô 200 mét vuông đối diện công viên Đông Nam giá 28tr/ mét vuông.Lô...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!