Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 85 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Bán đất Hòn Rớ 1 DT 85 mét vuông giá 2,4 tỉ - Gần cầu An Bình Tân.Vị trí quyết định giá trị - Đầu tư thể hiện tầm nhìn.- Đường hiện trạng rộng 10m...
      Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất Khu đô thị Tấn Đức JSC, 100 m2 tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Do kinh tế nên gia đình không chịu đc lãi NH, cần bán ngay lô D09-27. View TTTM.- Cắt lỗ cực sâu - D09-27 DT 100 mét vuông MT 5m. Đường rộng 21,5m-...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, 100 m2 tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Vị trí đẹp số 1 Phổ Yên, trên trục đường vành đai 5 TP Hà Nội (69m) nối liền các tỉnh phía Bắc & đường liền kềt tỉnh nối liền khu công nghiệp Samsung...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán nền đất Khu đô thị Tấn Đức JSC, 90 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Phổ Yên, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 90 m2 13,67 triệu/m2
      Chủ cần Bán lô 90m dự án Tấn Đức giá 1 tỉ và 234 trVị trí đc quy hoạch là khu vực cung ứng dịch vụ cho quần thể các KCN tại TP Phổ Yên.Cách nút giao đầu...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Nền Dự Án Darescođc: KDC Đức Hoà 3, Đức Hoà, Long AnDT: 100m2 (5x20)bìa đỏ/hồng riêngLộ: 6mGiá 1ty150Full thổ cưhotline: 0911 966...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Hiệp Thành City, 65 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 65 m2 22,93 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q12.DT: 65 - 125 mét vuông tuỳ vị trí.pháp lí: Sổ riêng từng nền sang tên ngay.Hạ tầng: Đường trải nhựa,...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án Phương Đông Vân Đồn Quảng Ninh.- Đại đô thị biển 172ha đẹp nhất miền bắc- hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm - Hệ thống KD bãi biển...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Hưng Phú 1, 185 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 185 m2 48,11 triệu/m2
      Bán lô E5 dự án hưng phú 1 P. phước long b Q. 9dt 10 x 18,5m, tdt 185mđường thông rộng 18m, Đông Nam, bán 8.9 tỉgọi ngay 0902 343 ***
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Mê Linh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Đất Dự Án KĐT Cienco 5 Khu A Có bìa đỏđc: Ô số 07 liên kế 18 - KĐT Cienco 5, xã Tiền Phong, huyện Mê Linh, thành phố Hà NộiDT: 150m2Đã có...
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Cần Bán lô căn biệt thự cạnh công viên đẹp .Giá chỉ 38tr .KDT Hà Quang 2 .xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp....liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 ***...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp Hà Quang 2 Đối diện TTTM giá cực tốt chỉ 5,55 tỉ- DT: 100 mét vuông (5x20) - mảnh đất sạch đẹp, cách đường Tố Hữu chỉ 50...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      1. Lô sạch đẹp đường rộng 18met thông ra Võ Nguyên Giáp khu đô thị Mỹ Gia 7 - An Khánh, trục đường KD - LK77, DT 100 mét vuông, Hướng tâyGIÁ CHỈ 2,9...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2 tại Huyện Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Khu Dịch vụ Hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi là 1 KĐT phức hợp liên kế khu công nghiệp VSIP QUẢNG NGÃI gồm nhiều quỹ đất TMDV, trường học, siêu thị, NH, showroom,...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi , Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp lô đất nền tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      chào bán ĐẤT NỀN bìa đỏ liên kế, căn biệt thự giá siêu mềm NHẤT TẠI PHƯƠNG ĐÔNG V N ĐỒN - QUẢNG NINH CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM CÓ CHỈ DÀNH CHO KH MAY MẮNGiá...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án mặt tiền 5m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Duy nhất còn hai lô liên kế 72 và 73 không hố ga không bốt điện cách biển 100m đẹp nhất dự án.Sát dự án Doji sang năm triển khai.Sát đại lộ vân đồn 58m con...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nền đất Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 135 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 135 m2 13,71 triệu/m2
      mở bán 3 lô phân khúc dưới 2tỉ đáng đầu tư nhất tháng 12bìa đỏ đầy đủ, hạ tầng hoàn thiện 100%thuận tiện đầu tư, KD căn hộ chung cư cho thuê ...chỉ từ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán Lô Góc 2MT căn biệt thự Đường Nguyễn Đình Thi - và Thái Văn Lung - View Sông Thoáng Mát- Đông Nam và hướng Đông Bắc - Dt 333,3 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Lợi, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Một cặp nền phố duy nhất 5x22.5 (112.5m) khu dân cư Phú Lợi Q. 8 bán ra giá vô cùng rẻ chỉ 4tỷ350/lô. Rẻ quá rẻ không có cặp lô thứ 2. 1 cặp 8tỷ7 (ưu tiên...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!