Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất 90 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Tôi cần bán vài miếng đất tại Nhơn Trạch.Đất nằm trong dự án HUD.DT 90m2 SHR.Đường ô tô 12m đã đổ nhựa, vỉa hè.anh chị có nhu cầu xem đất.liên hệ ngay...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất mặt tiền 16m tại Trần Hưng Đạo - Hải Dương - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô NV7.01 DT 267,5 mét vuông giá 45 tr/ mét vuông.gọi ngay 0912 757 ***lô góc ở đường vào 3 MT)!
      Dự án Bạch Đằng Lake View, Đường Trần Quang Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu nền đất 300 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán lô nhà vườn nhóm 1 khu dân cư hướng ra Lê Hồng Phong.DT 300m2 ngang 15x20m.Chủ cần bán nhanh chốt 7,5tr 1/m2 giá cực tốt xuống tiền...

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Duy nhất đất ven biển Nha Trang mà giá chỉ 1tỷ2 đường nhựa 12m KĐT cao cấp.Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, ven biển gần bến du thuyền Nha Trang.- Vị...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền bán miếng đất tại ngay sát bãi tắm đẹp nhất TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.Chỉ 28 tr / mét vuông, MT 6m, ngay trục đường bao biển tỉ đô Hạ Long -...
      Dự án Green Dragon City, Đường Bái Tử Long, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      * Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m2 (ngang 5m) đường thông 16m giá từ 25 tr/m²2.- Lô 100m2 - đường thông 18m2 giá 29tr/m2.- Lô 100m2 - đường thông...

      Cần bán ngay đất 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền bán nhanh cặp liên kế đường 10,5m, thông Vịnh, chỉ 1,3 tỉ/160m2.- DT: 160m ngang 6m.- Mua sau này KD, ở hoặc đầu tư đều phù hợp.- Cam...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp giá mềm, có bìa đỏ, đường lớn 20m khu đô thị VCN Phước Long 2 TP Nha Trang.Chủ hạ giá bán ngay 3,5 tỉ.DT 70 mét vuông ngang 5m...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT A2 VCN Phước Hải Đường Văn Tiến Dũng, giá mềm gần đường Tố Hữu.Dt 100 mét vuông (5x20) hướng TN.giá 70tr/ mét vuông.gọi ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng - gần TP Nhất - Gần sông mát mẻ.Lô nội bộ giá 2,45 tỉ.Lô đường thông hướng Tây 2,77 tỉ.Lô đường thông Đông Nam 2,77 tỉ đường 14m.Lô...

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Võ Nguyên Giáp.- DT: 100m2 ngang 5m.- Lô sạch...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 90 m2 56,12 triệu/m2
      Lô 2 MT Vành Đai -khu đô thị Hà Quang 1 . View sông cực đẹp. Chỉ 5 tỉ 050 .Lô sạch đẹp .liên lạc em Hoàng 0905 907 ***----------------------------- Dt :...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán: Giảm về 65tr/ mét vuông bán ngay.Hà Quang 2 Nha Trang - Trục đường Số 13, giá đầu tư.- Lô góc hai MT hàng hiếm còn sót lại, vị trí đối diện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Bán đất MT đường SỐ 4 khu đô thị VCN Phước Hải. Cạnh NH Techcombank, gần tòa nhà VCN, đối diện trường mẫu giáo Họa Mi và trường Phước Hải.- Kv tập...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 128 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,24 tỷ

      10.24 tỷ 128 m2 80 triệu/m2
      Lô ngang 8 mét đường Thích Quảng Đức, khu đô thị Hà Quang I chỉ 80tr/m2 bao cọc!Giá rẻ, lô đẹp ngang 8 mét để KD trục đường Thích Quảng Đức, khu đô thị...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 301 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 301 m2 44,02 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất căn biệt thự MT đường Xuân Thủy, khu căn biệt thự lấn biển Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang.Vị trí cách đường Phạm Văn Đồng 170m, cách...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!