Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất 200 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      Cần sang nhượng 200 mét vuông đất đường 29/3- Vị trí : block căn hộ B1.48 - DT : 10x20m; Hướng : TB- Nằm vị trí trục đường thông qua khu Đảo Vip,...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Gia đình chuyển công tác cần sang nhượng nền đất căn biệt thự trong khu Euro Village 1 ven sông Hàn, là nơi sống khẳng định đẳng cấp và an ninh bậc nhất...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 118 m2, mặt tiền 6m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 118 m2 22,04 triệu/m2
      Bán nền đất đường 7m5 sát nhà phố thương mại shophouse Infinity đường 25m thông thẳng ra đường Mê Linh.Vị trí đẹp gần khu nhà phố thương mại ...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán miếng đất 51 khu B2.134 Nam Hòa Xuân gần hồ Đồng Nò. contact 0972 202 *** chỉnh chủ.- DT: 100 mét vuông.- Đường 7,5m - vỉa hè 3.5m.- Vị trí:...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,71 tỷ

      2.71 tỷ 126 m2 21,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất xây nhà liên kế tại KDT Hoàng Hà RiversideDt : 126Ngang : 7Hướng : hướng Đông Bắcnền đất vuông vức rất đẹp, thích hợp để ở...
      Hoàng Hà Riverside, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, hướng Nam tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán mấy lô TĐC Hoa Động giá siêu mềm nhất.Nằm cạnh đường Vành Đai 2.Đối diện Hoàng Huy Gren.Vài lô TĐC Hoa Động giá đầu tư.15 TĐC 10:...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 116 m2, mặt tiền 8m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.56 tỷ 116 m2 22 triệu/m2
      Cần tiền chủ bán rẻ nền đất dự án Hoàng Hà Riverside tại đường to oto đỗ cửa.- Vị trí đối diện Vin Marina, gần Aeon, BV, trường học liên cấp Marry' School...
      Dự án Hoàng Hà Riverside, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      - Bên cạnh là khu thấp tầng và tòa căn hộ.- Đầu tư, ở và KD siêu tốt.- Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.LH:...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Một lô xẻ khe siêu đẹp khu B MT 5,7m. Vị trí trung tâm.- Cách trung tâm hành chính 1 kilomet.- Nằm ngay cạnh khu trường học, khu sân tập đa năng.- Cách...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất 75 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Tôi đang có 2 nền đất vị trí đẹp nhất dự án khu dân cư Đông Yên, Đông Phong, Bắc Ninh có nhu cầu chuyển nhượng lại như sau:1. Vị trí: L21 - 23; L21 -...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 120 m2 18 triệu/m2
      chào bán KĐT cao cấp ngay trung tâm hành chính, dự án duy nhất có trung tâm hành chính 5 hec ta nằm bên trong dự án.- Giá chỉ từ 18tr/m2.- pháp lí: sổ ...
      Dự án Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bán đất dự án 80 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 80 m2 8,5 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên muốn bán ngay nền dãy chợ - Long Châu Hội Phố - Làng Sen Việt Nam - DT: 80 m2 - Giá: 680 tr ( giá gốc mua 2017 từ chủ đầu tư đã 601 tr)....
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất dự án 104 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 104 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất liên kế cạnh trường cấp 1 và trung học cơ sở Tân Tiến thuộc dự án Masscity TP Bắc Giang.DT 84m2 lô thường và 104m2 lô góc. Đường...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng nền đất 700 m2, mặt tiền 20m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 45 tỷ

      45 tỷ 700 m2 64,29 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Ngọc Tước 2 sát biển, gần Lotte Mart, The Sóng, The Pearl đi bộ ra biển ~ 5 ph. Nơi tổ ấm của giới thượng lưu Vũng Tàu. View đồi cực...
      Dự án Đồi Ngọc Tước II, Đường 3/2, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Thị Giang Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 110 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      Ngay lúc này tại Agora City.KĐT hành chính thủ thừa. Sống chuẩn chất âu.Điều đặc biệt chưa dự án nào có. Trung tâm hành chính Thủ Thừa nằm ngay trong dự...

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Đường 10m.- DT: 47,1 mét vuông.- MT: 4,1m.- Xây trong năm 2024. Xây thiết kế tự do chỉ cần mặt ngoài theo CĐT.- Himlam đợt tới sẽ nối đường 30m ra...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 75 m2 20,67 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, BV, đại học Nông Lâm... Hiện hữu.- Vị...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2 tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Bên em chuyên mua & bán, Tư vấn, đất nền KĐT Long Thọ - Phước An (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai). Gọi tắt HUD - XDHN do Tập đoàn HUD và Tổng công ty xây dựng...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!