Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      sang nhượng duy nhất lô 90m2 thuộc V5.+ Vị trí trục thông giữa đô thị FPT và trường đại học Mỹ và cao đẳng du lịch.+ Vị trí sạch đẹp.+ Đặc biệt đối diện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu đô thị Lê Hồng Phong 2, TP Nha Trang 0905 150 ***.DT: 300 mét vuông (15x20).Hướng: Bắc ghé Tây.Đường nhựa rộng 13mét, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Kính chào quý a/cPKD khu đô thị Phương Đông Vân Đồn, chính thức chào bán LK37 Lk38 phân khu gần biển, tiềm năng cơ hội đầu tư.Phân khu gần biển LK37...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Nằm ngay trên MT đường Hoàng Hữu Nam. Sau lưng bến xe Miền Đông đã đưa vào hoạt động. liên kế với khu công nghệ cao Q. 9.- liên kế khu du lịch Suối...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Nằm trên MTĐ Liên P., gần đường Đỗ Xuân Hợp, cao tốc Long Thành, Dầu Giây, TP. Sài Gòn, Xa Lộ Vành Đai Trong.- KDC hiện hữu đông đúc.- Tiện ích: trung tâm...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 80 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Nằm ngay MTĐ lớn số 8, P. Long Phước, Q. 9.- DT đa dạng- Giá chỉ 1.8 tỉ* pháp lí.- Giấy tờ pháp lí rõ ràng.- sổ hồng từng nền.* cơ sở giao thông.- Có...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay lô xẻ khe 16LK11 khu TĐC Bắc Sông Cấm, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60  mét vuông.Ngang 4m.Đường thông.hạ tầng ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 140 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Nếu anh/chị đang tìm thu gon hàng rẻ thì đây là sp cực rẻ hiện nay.- Giá cần bán rẻ hơn thị trường hiện nay 300tr.- Chính chủ.Cần bán gấp mảnh đất đường...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 140 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 140 m2 58,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp miếng đất đường 10.5m nằm trong khu Saphia - Bãi tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí sát đường Võ Nguyên Giáp, gần ngay...

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 110 m2 14,1 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nền đất tại Green City giá sập hố.Đường 5m5 lề 3m.LK23 dt 110m2 giá 1,55 tỉ.Lk20 dt 100m2 giá 1,55 tỉ.Đường 33m lề 6m.LK16 dt 138m2...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 430 m2, mặt tiền 19m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 13,76 tỷ

      13.76 tỷ 430 m2 32 triệu/m2
      1. Chính chủ bán nền BT đơn lập, vị trí cạnh góc dãy đường to, tại khu đô thị căn nhà Mới, Thị Trấn Quốc Oai.- DT hơn 400m2.- DT xây dựng 40 phần ...
      Dự án New House City, Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội.

      Bán đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 300 m2 52 triệu/m2
      Cần tiền để đầu tư vào hoạt động SX KD, bán gấp mảnh đất căn biệt thự 300 mét vuông, kích thước 12x25m tại KĐT Thanh Hà, Hà Đông. Đất nằm trên...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      HOT 100  phần trăm có một dự án chào bán vị trí gần trung tâm TP Hà Nội, thuộc Đức Thượng, huyện Hoài Đức, chuẩn bị lên Q..Nền LK và nhà phố ...
      Đường Đức Thượng, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường 17m siêu KD.DT 250m2, MT 20m.+ nền đất nằm trong KĐT xanh, khuôn viên thoáng mát, KĐT đang...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 7m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 102 m2 77,46 triệu/m2
      - miếng đất khu đô thị mới LIDECO rất đẹp, đường nội đô, vỉa hè rộng, oto tránh.- đất DV nên XD đc 5 tầng + 1 tum.- bìa đỏ chính chủ để cét sẵn sàng...
      Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 79 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 4,11 tỷ

      4.11 tỷ 79 m2 52 triệu/m2
      Bán 79 mét vuông đất dự án Cienco 5 Tân Lập, giá siêu tốt 52tr/ mét vuông.- Đường 12m, trục chính Cienco 5, không lỗi phong thủy.- Cách 100m...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường 422, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán lô căn biệt thự vị trí KD chi tiết như sau.- DT 200 mét vuông, MT 10m, dài 20m.- Đường 17m trước nhà.- Gần trục đường lớn 60m và 11 tòa căn ...

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Hiện nay gia đình cần số tiền cần bán mảnh đất căn biệt thự.DT 300 m2 MT 15 m, hướng Bắc.Vị trí mảnh đất rất đẹp. Đường rộng thông thoáng.Sát trường ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!