Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 126 m2 18,26 triệu/m2
      Kẹt tiền cuối năm cần bán ngay lô ODV PK2.7*18m=126m2, vuông vắn cực đẹp.Trục đường lớn chạy thẳng ra biển.sổ hồng riêng chính chủ, công chứng ngay ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất C12 trong KĐT cát tường Phú Hưng.DT: 5*18m.Giá 850tr.Đường 16m, sạch đẹp, thông thẳng ra đường Trường Chinh.Gần công viên.
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 100 m2 19,3 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất Đẹp LK5 Hướng Tây khu đô thị Ân PhúDT 100m2Đường 13,5mGiá 1ty930Sổ sẵn công chứng ngay.
      KĐT Ân Phú, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 130 m2 15,77 triệu/m2
      Cát Tường Phú Hưng: Cơ hội Đầu tư chân sóng Đón đỉnh LN hiếm có trên thị trường - Chính sách TT hấp dẫn bậc nhất thị trường: Trả góp 8 tr/tháng, TT...
      Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Đông tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền có sổ sẵn giá siêu mềm nhất khu đô thị Ân Phú.DT 5x20m thổ cư 100 phần trăm thuộc tòa căn hộ LK6.Hướng Đông.Đường 13,5m.Đất...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 7m tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 840 triệu

      840 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất nền căn biệt thự đầu tư, nghỉ dưỡng:- Vị trí đắc địa tại Mông Hóa, Hoà Bình (cách trạm thu phí cao tốc Hoà Lạc - Hoà Bình 600m).- dự...
      Dự án Hòa Bình Green Valley, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 175 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 175 m2 8 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất 175 mét vuông - 8 tr/ mét vuông, cách sân bay Long Thành 10p di chuyển.- mảnh đất 100 phần trăm đất ở, NH hỗ trợ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 285 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 285 m2 7,51 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp lô nhà vườn đối diện khu căn biệt thự.DT đất: 285m2 (full thổ cư).Đất sổ hồng mang tên cá nhân.Hạ tầng nội khu hoàn chỉnh.Giá 7tr5/m2...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 6m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 620 triệu

      620 triệu 0 m2
      miếng đất đẹp 6*21m 127.5 mét vuông nằm ngay KDC dự án Sunflower đủ tiện ích như gần khu hành chính, KCN, sân bay Long Thành, chợ,... Đầy đủ hạ tầng...
      Dự án Sunflower City, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Ra mắt siêu dự án Yên Thủy Greenbay - Hòa Bình.Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      The Long Eyes - Siêu phẩm mới ngay tại Sông Thao, Trảng Bom.pháp lí:- Đã có SHR từng nền.- DT: 82 mét vuông - 120 mét vuông.- Giá đầu tư chỉ từ...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nền Biên Hoà New City:- Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 70 phần trăm.- Đã có SHR.- DT:...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 94 m2, hướng Nam tại Long An - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      Cuối năm cần bán ngay miếng đất 94 mét vuông, sổ sách sổ riêng thổ cư.- Vị trí giao đường QL51 và 25B (ngay ngã ba nhơn trạch).- KDC ổn định, dân ở...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2

      Cần bán ngay nền đất 1 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Bán lô ngoại giao cụm công nghiệp Phương Trung, mặt bằng có sẵn, sẵn về làm kho xưởng, giá rẻ hơn thị trường 400 nghìn / mét vuông.
      Cụm công nghiệp Phương Trung, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      - Cập nhật các miếng đất giá cực rẻ cho Quý KH lựa chọn.- Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nền căn biệt thự khu dân cư Thái Sơn 1 đường Nguyễn Hữu...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Hàng chắc chủ không qua trung gian.- DT: 109,7 m2 (7m x 15,5m).- Đường: 7m5.- Cách kênh sinh thái: 30m.- Cách sông Cổ Cò: 200m.- Giá chỉ: 3,95 tỉ.hotline:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!