Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường D400 - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      * Tặng suất ưu đãi 100 tr cho 5 KH đầu tiên.- DT đa dạng: 5x16m, 5x18m, 5x20m, 6x20m.- pháp lí rõ ràng, sổ riêng từng nền. TT 95 phần trăm công chứng...
      Dự án Symbio Garden, Đường D400, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Hiệp Thành City đường Nguyễn Thị Búp P. Hiệp Thành Q. 12.- Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Hiệp Thành City đường Nguyễn Thị...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay NỀN 85 mét vuông MT VÀNH ĐAI 3 giá RẺ NHẤT 3.5 tỉ - VỊ TRÍ: THUỘC LÔ G - RIO GRANDE 3 - giá: 3.5 tỉ - NỀN SẠCH ĐẸP, KHÔNG VƯỚNG...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 100 m2 28,1 triệu/m2
      Tuấn là chủ đất. Không có nhu cầu dùng nên cần bán nền đất vị trí đẹp; MT đường Trường Lưu Q. 9; gần Vinhome Grand Park; Gần Cầu Long Đại nối Vinhome Grand...
      Dự án Singa City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      Chào đón 1 dự án mới tại Bắc Giang (Dự án Thai Dao Residence tại Lạng Giang) - chủ đầu tư Hud2 cực kì uy tín tại Việt Nam - sổ hồng riêng từng lô -...
      Dự án Thái Đào Residence, Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán rẻ miếng đất Phú Hồng Thịnh Dĩ An.Dt 60 mét vuông ngang 4.Đường 12m thông.Cây xạnh vỉa hè.Giáp thủ đức.giá cực rẻ dự án 2ty600.gọi ngay 0908...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 628 tr

      628 triệu 114 m2 5,51 triệu/m2
      Bán đất chính chủ CẮT LỖ 30% Chỉ còn 628 tr- DT: 6 x 19 = 114 m2, có 80m ODT, SHR công chứng ngay.- Vị trí đất nằm ngay cổng sau sân bay Lộc An, phù hợp để...
      Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất dự án 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      đc: khu dân cư Đức Hoà 3, Đức Hoà Thượng Đức Hoà, Long AnGần TTTM, chợ, trường học...sổ hồng từng nền Full thổ cư DT: 196m2 MT: 7m MT lộ: 6m Giá chỉ...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 250 m2 32 triệu/m2
      ** bán gấp cặp đất MT đường Nước Mặn 4 thuộc GĐ 2 khu Nam Việt Á - giá siêu mềm nhất thị trường chỉ 32tr/ mét vuông:- DT: 250 mét vuông...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - 1 lô duy nhất khu dân cư Phúc Đạt giá ngộp.- Trục chính không vướng hố ga, hộp điện.- Lối thoát hiểm sau 2m hạ tầng hoàn thiện.- Tiện ích xung quanh đầy...
      Dự án Phúc Đạt Garden, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16 triệu

      16 triệu 115 m2 0,14 triệu/m2
      chào bán phân khu trung tâm The Mansion Hội An - Khu phố chợ Lai Nghi (GĐ 2)- CĐT: Công ty CP Phát triển Nông nghiệp SG Thành Đạt.- Vị trí: Phía Bắc Hội...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 10 m2 tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tr

      7 triệu 10 m2 0,7 triệu/m2
      Bán đất đường đôi 716B, Hoà Thắng.- DT 9600m2.- MT 78m đường oto.- Bên đồi view biển, view Bàu Trắng.- Vị trí đẹp kế KDC, Sun, Nova Hoà Thắng, Mũi Né, Bàu...
      Ocean Dunes, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      Có khách cần mua, anh/chị nào có muốn bán ra hàng thì hotline e nhé.Khách thiện chí, giá cả hợp lý vào việc luôn liên hệ ngay 0866 563 ***
      Dự án HTL Seaside , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 39 - Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      1 lô góc 2 MT siêu đẹp cực hiếm đối diện căn hộ giá rẻ chưa từng thấy, DT 140,5 mét vuông MT 8m sâu 17m. Đường trước đất 15.5m, quý khách quan tâm...