Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán 2 lô Lk10 dự án Tấn Đức Central Park suất ngoại giao giá siêu mềm nhất thị trường giờ.- DT 100 mét vuông.- MT 10 mét vuông.- Gần y tế và...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Siêu bão đổ bộ Cẩm Phả chỉ từ 30 tr/ mét vuông sở hữu ngay đất LK biển 108 mét vuông có sổ ngay - hỗ trợ LS 70 phần trăm 0919 083 ***.Đất...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Vịnh An Hòa city sở hữu 3.5 kilomet mặt vịnh biển, nằm trên tuyến đường biển Võ Chí Công rộng 38m kéo dài từ Đà Nẵng - Hội An - Sân bay Chu Lai.+ Vị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 252 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 252 m2 12,31 triệu/m2
      Nắm chắc chủ 4 lô căn biệt thự KĐT số 3 Điện Ngọc.- Lô 252 mét vuông (10x25,2) giá 3,1 tỉ đường 17m5.- Lô 245 mét vuông (10x24,5) giá 3,15 tỉ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Thành phố Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Lamia Bảo Lộc - KĐT xanh tại phố núi với thiết kế từ miền nước ý với công viên, cây xanh, quảng trường, tháp nghiêng piza thu nhỏ. Châu âu giữa lòng phố núi...
      Dự án La Mia Bảo Lộc, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      Ra mắt dự án đất nền liên kế, nhà phố thương mại, căn biệt thự Việt Trì Spring City.Tâm điểu đầu tư an toàn năm 2023.Vị trí trung tâm - nâng tầm giá...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán ngay đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 180 m2 20,56 triệu/m2
      Castia Palm Quảng Nam (KĐT Ngọc Dương Riverside mở rộng) đc Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng phát triển gồm các khu căn hộ chung cư cao cấp, căn biệt thự...
      Castia Palm Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Xã Tây Giang - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất liên kế dự án Tiền Hải Center City - Trái Diêm 3, Tiền Hải - Thái Bình.ĐC: Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền...
      Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán ngay đất 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 159 m2 8,18 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ gấp 1 lô Vịnh An Hoà sát trục Võ Chí Công(DT129) giá cực rẻ. contact 0795 669 ***- Đối diện miếng đất là dãy căn biệt thự siêu đẹp đã...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      * Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP - nơi đầu tư, an cư, lạc nghiệp.- Nằm cửa ngõ vị trí chiến lược kinh tế công nghiệp miền trung và cả nước.- Tổ hợp đô thị hiện...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 130 m2 20 triệu/m2
      Cắt lỗ siêu phẩm tái định cư Suối Lớn 2 MT đường giáp Meyhomes với giá siêu rẻ.BĐS hiếm có loại siêu phẩm như thế này: nền đất DT 130 mét vuông, có 2...
      Dự án Khu dân cư Suối Lớn, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 28 tr

      28 triệu 1 m2 28 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô góc, bám mặt hồ, full thổ cư 1000 mét vuông thuộc quần thể resort 5* đẳng cấp.Đặc điểm:- Lô góc.- Bám mặt hồ.- Full thổ cư.- Hướng...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc.

      Chuyển nhượng đất 420 m2, mặt tiền 20m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 420 m2 26,91 triệu/m2
      - Gần đường trục chính đô thị Mê Linh, đường Vành đai 3.5 nối liền với Cầu Thượng Cát.- Gần trường đại học tài chính và NH, trường trung cấp kinh tế kỹ...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      bán gấp trong tuần.4,7 tỉ sở hữu 70 mét vuông đất Tân Tây Đô.Đường oto tránh nhau.Vị trí đẹp.Mt rộng thích hợp làm vp, KD buôn bán...inbox CC 0916...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 10m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      - Gần trường đại học tài chính và NH, chuỗi trường mẫu giáo Hello Kitty, mẫu giáo Nắng Hồng, mẫu giáo Tiền Phong, cấp 1 Tiền Phong, THPT Tiền Phong,...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 84 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất Bình Mỹ Center, đường Hà Duy Phiên.- DT: 7x12m, full thổ cư.- pháp lí SHR.* Vị trí: Đường Hà Duy Phiên, cách ủy ban...
      Dự án Bình Mỹ Center, Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 160 m2 168,75 triệu/m2
      Bán đất khu 174ha, P.Thạnh Mỹ Lợi, (Q. 2 cũ), Tp. Thủ ĐứcDỰ ÁN HUY HOÀNG:- Đường 12m, DT: 5x20m, giá: 140tr đến 158 tr/m- Đường 12m, DT: 8x20m, giá: 165 đến...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!