Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 120 m2 51,67 triệu/m2
      bán ngay 3 NỀN GỐC NGAY CHỢ VÀ TRƯỜNG HỌC khu dân cư VĂN HOÁ TÂY ĐÔ CẦN THƠ - GIÁ 6.5 tỉ (TL trực tiếp chủ) Vị trí 3 nền gốc tuyệt đẹp,khu dân cư...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 140 m2 57,86 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 140 mét vuông thổ cư (7*20m).- A3 hướng biển.- Gần công viên.- Kế TTTM.- Xây dựng cao tầng.- Giá 8.1...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Phố 49 - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      Bán nền E6 41 đường số 49 KDC 586 - Cần Thơ.-------DT đất: 5m x 24m = 120m2 ODT.Hướng đất: hướng Đông Nam.pháp lí: SHR.Lộ giới: Lề 4m lộ 6m.Giá: 2 tỉ 750...
      Dự án KDC Phú An, Đường 49, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      bán nhanh! Nền 6x15 khu dân cư Nam Long 2 giá chỉ 2.9 tỉ/nền!+ Vị trí: Lộ giới: 10m.+ DT: 6x15=90m2/nền.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ pháp lí: hợp đồngGV...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 105 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 105 m2 9,05 triệu/m2
      Bán đất Nhơn Trạch Mega city 2 giá 950tr/105m2.Đất dự án Mega City 2, đường 25C, Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai.- Bán lô TH9 105m2.- Giá 950 tr.- Đất đường...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 96 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      Chính chủ cần tiền gấp nên muốn nhượng lại khu mộ gia tộc 96 mét vuông - Hoa viên nghĩa trang Sala Garden, Long Thành, Đồng Nai.Cam kết giá thấp nhất...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 600 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 600 m2 12 triệu/m2
      Bán BT đồi phân khu 1 DT 600m2 giá 12tr/m2 view sân Golf - Biên Hòa New City.Thông tin mã nền:- B08 - 06 view trực diện sân Golf, sổ sẵn.- Giá 12tr/m2 báo...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất mặt tiền 18m, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Khách kẹt tiền bán lô góc Hưng Vượng đường 18m chỉ 21 tr/ mét vuông.Thông tin nền góc Hưng Vượng:- Mã nền HV3 - 3 - 1.- DT: 127,5 mét vuông.-...

      Sở hữu đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 95 m2 16,32 triệu/m2
      Nền rẻ giá siêu mềm bán ngay trong tháng này - Biên Hòa New City.Thông tin nền:- M1.06.05 DT: 5x19 = 95m2 hướng ĐB, nền đẹp không dính cống.- giá: 1,550...

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng lại suất ngoại giao mảnh đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- LK21 - DT: 80m2. MT 5m. Đông Nam.LK07, Lk14, Lk13. 80m2,...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần chuyển nhượng cắt lỗ gấp nền đất DT 100 mét vuông tại dự án Century City.Vị trí nằm gần KĐT TP sân bay Long Thành MT ĐT 769, và Cầu...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 690 tr

      690 triệu 81 m2 8,52 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      Chỉ ít hôm nữa sẽ ra hàng dự án hot nhất Yên Thủy. Đây là quỹ đất có vị trí độc lạ khi nằm cạnh trung tâm hành chính huyện. Dọc QL 12B.DT 178m2.
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 210 m2 tại Xã An Phụ - Kinh Môn - Hải Dương, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 210 m2 16 triệu/m2
      Em đang có mấy miếng đất cần bán, rất đẹp từ 16 tr/ mét vuông tại KĐT Đông An Phụ, p. An Phụ, tx Kinh Môn Hải Dương ( giá khác nhau tùy vị trí) .DT...
      Phường An Phụ, Kinh Môn, Hải Dương

      Sở hữu đất nền 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Đất nền TP sân bay Long Thành MT ĐT 769 và Cầu Mên KĐT Century City. Cách sân bay 3  kilomet.+ liên hệ của em nhé: 0966 113 ***- Đã có sổ hồng từng...

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      * Cát Tường Western Pearl 2 *.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Trả góp mỗi tháng chỉ 5 tr.Đất đã co SHR, hạ tầng hoàn thiện, nằm trong KDC an ninh, dân trí cao.DT: 5 x 24, lộ giới: 20m.Tiện ích: Gần trung tâm hành chính...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán lô đất nền 103 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 103 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất Long Thành dự án Century City 103 mét vuông thổ giá 1 tỉ 390.Chính chủ bán ngay nền thổ cư 103 mét vuông tại Century city - DT769,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!