Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 72 m2 13,89 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán cắt lỗ 200tr nền 72m2 đất, giá 1tỉ, cư dân đông đúc, Sổ sang tên ngay.- Giá: 1tỉ cắt lỗ 200tr mua 2021. Bao giá thị trường, hỗ trợ...
      Dự án Thanh Yến Residence, Đường Tỉnh lộ 832, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 100 m2 20,7 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất dãy N10 Đồng Vân Quang Châu giá 2ty0xxĐất thuận lợi cho đầu tư, xây nhà và KDĐất bìa đỏ ngay , đất không tranh chấpĐất ngay khu công ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

      Bán gấp đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Hoàng Ninh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MD 9 khu Mi ĐiềnDT 72m²(4.5x16)Giá cắt lỗ sâu cho NDTgiá cực rẻ khu đấtThuận lợi cho ở và xây dựng nhà trọ, nhà nghỉThuận lợi cho NDT...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Ninh, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Hoàng Ninh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Cần bán nền đất dãy MD13 KDC dịch vụ Mi ĐiềnGiá cắt lỗ sâu 18xxDT 72m²(4,5x 16)Thuận lợi cho KD ở và xây dựng nhà nghỉ và nhà trọĐất nằm sát ngay 3 khu ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Ninh, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Đồng Vân N09 giá 21xxGiá siêu cắt lỗ và bắt đáyDT 100m²(5x20)Thuận lợi cho ở và KDĐất bìa đỏ ngayĐối diện với khu công nghiệp Quang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất dự án 78 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Ninh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán lô góc khu dịch vụ MI Điền MD37 giá 4tyxxmảnh đất 2 MT thuận lợi cho KD buôn bánĐất nằm ngay KDC sầm uất nhất MI ĐiềnGiá siêu đẹp cho NDT
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Ninh, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Dự án nằm trên trục đường giao thông ĐT 286 kết nối với QL18 hướng Sân bay Nội bài Quảng Ninh.Hạ tầng hiện đại, cảnh quan đẹp.DT: 85m2; diện tích xây ...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Ninh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 78 m2 60,26 triệu/m2
      Cần bán lô góc MD25 khu dịch vụ Mi ĐiềnGiá siêu đẹp 4ty xxLô 2 MT thuận lợi KD buôn bánĐất nằm ở trục thông đẹp thuận lợi KD buôn bánĐất nằm ngay trong 3...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Ninh, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án mặt tiền 20m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      KDC 2.6ha Đất Đỏ sở hữu kết nối liên vùng khá thuận lợi nhờ nằm tại khu trung tâm của các khu công nghiệp lớn của khu vực là khu công nghiệp Đất Đỏ, khu...
      Dự án KDC 2.6ha Đất Đỏ, Đường ĐT 52, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 128 m2, hướng Tây tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 128 m2 8,6 triệu/m2
      - Cắt lỗ nền đất ở ngay MT đường tỉnh lộ DT25 rộng 20m, xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu - Điện đường hoàn thiện sẵn, 12m lộ giời lát đã hoa cương vỉa...

      Sở hữu đất dự án 108 m2 tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Đất Đỏ Long Tân - Bà Rịa Vũng Tàu.- giá cả thỏa thuận- Tên dự án: khu dân cư 2.6ha Đất Đỏ.- CĐT: GMHoldings.- Vị trí dự án: Tỉnh Lộ DT52, xã Long Tân,...

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      liên kế vành đai 4, cách chợ và khu y tế 300m, sau lưng trường Trung học cơ sởCách QL51 500m, Sổ sẵn chờ sang tênQuy hoạch lên đất đô thị năm 2025 theo...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 14 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Vị trí đắc địa. pháp lí chẩn. SHR cầm tay.trung tâm TP Đồng Xoài.Gần tất cả tiện ích trường học công viên. Chợ đêm.
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      Dự án nằm trong quy hoạch đất của huyện Yên Phong đã có bìa đỏ sở hữu lâu dài.Dự án tiếp giáp Tỉnh Lộ 286 và gần kề đường cao tốc Nội Bài - Hạ Long, di...
      Thôn Đông Yên, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 63 m2 33,02 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Đại Phú Gia Quy Nhơn. đc mệnh danh là một trong những KĐT đẹp nhất Quy Nhơn...Cần bán các lô đất khu căn biệt thự Đại Phú Gia Quy...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 85 m2 15,18 triệu/m2
      Chỉ 480tr sở hữu ngay nền đất khu dự án Cát Tường Phú Thành, CDT Cát Tường.- Quy hoạch chuẩn Nhật, sống xanh, nhiều tiện ích đáng sống.- Dự án đạt chứng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 780 tr

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất nằm trong KĐT Cát Tường Phú Hưng.DT: 5*17m.Giá 780tr.Sổ sẵn, đối diện KCN Đồng Xoài 3,

      Sở hữu đất dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 85 m2 14,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường lớn 40m, khu trung tâm hành chính.Khu quy hoạch chuẩn Nhật, hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, xây dựng tự do.Sổ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!