Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Hàng thơm khách ơi.- D/A Kiến Á, P. Phước Long B, Q9.- Vị trí: Cách đường Liên P. ~ 30m.- DT: 60m - 120m.- Xây dựng tự do.- Cam kết sổ hồng từng nền. TT...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 120 m2 7,8 triệu/m2
      - Nằm ngay đường Hưng Nhơn đang mở rộng lộ giới.- Kết nối ra các tuyến cao tốc chợ Đệm.- liên kế các tiện ích lớn như: Chợ Bình Chánh, bến xe Miền Tây, BV...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất cách MT đường Ngô Chí Quốc 500m, Bình Chiểu, gần chợ Đầu Mối.+ Đường rộng 9m, vỉa hè 3m.+ cơ sở giao thông tầng hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      bán ngay nền đất để chuyển định cư ra Thủ đô Hà Nội nền thổ cư 100 phần trăm DT 5 x 17 = 85 mét vuông Giá 800TR ( thỏa thuận thêm ) Vị...
      Đường Đinh Văn Ước, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 820 triệu

      820 triệu 80 m2 10,25 triệu/m2
      - Còn sót vài nền cuối đất đẹp thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: Nằm trên đường Đoàn Nguyễn Tuấn, chợ Hưng Long.- cư dân đông đúc, thuận lợi mua bán cho...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 83 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 83 m2 11,09 triệu/m2
      - Vị trí ngay: MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn-Bình Chánh + giá: 920tr(thỏa thuận thêm).+ DT: 83m (đất ngang 5m, vuông vắn).+Sổ riêng ,sang tên trong ngày +...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 4 m2 tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 1 tỷ

      1 tỷ 4 m2 250 triệu/m2
      Chủ đất ở xa không có thời gian quản lý nên cần chuyển nhượng thửa đất sầu riêng năm thứ tư.- trong vườn có 80 cầy sầu riêng, sang năm có 60 cây thu chính,...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 125 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.Tại Diên Phú, huyện Diên Khánh, tỉnh khánh hòa.DT: 125m²(ngang 6m dài 1 cạnh là 24m và 1 cạnh dài 22m).Đất full thổ cư, gần BV...
      Đường Mã Thánh, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 4 m2 tại Xã Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 850 triệu

      850 triệu 4 m2 212,5 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nền đất CLN thuộc xã Phan Hiệp giá rẻ nhất.Cách biển 2 kilomet, cách đường quy hoạch Liên Xã chỉ 150m. oto vào thẳng đất.DT:...
      Đường 716B, Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất dự án 133 m2 tại Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 133 m2 6,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay 133 mét vuông thổ cư khu Cá Đồng, sau lưng Toyota Bình Thuận.- sổ hồng.- Đường bê tông xe oto lái.- điện, nước có sẵn.- cư ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất nền 8 m2 tại Xã Ea Riêng - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 989 tr

      989 triệu 8 m2 123,63 triệu/m2
      nền thổ cư khủng và bám hồ tự nhiên.Cần bán 8.000m2, sẵn 400m2 thổ cư. Trên đất trồng sầu, coffee.75m mặt đường, cách QL 500m, đất đỏ (M'. Đrăk, Đắk...
      Xã Ea Riêng, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất 67 m2, mặt tiền 12m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 67 m2 11,95 triệu/m2
      Khách kẹt tiền cần bán ra mảnh đất nằm trong KĐT Cát Tường Western Pearl.đc: MT đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, Hậu Giang.block căn hộ C6 - 18.DT:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất dự án mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 848 tr

      848 triệu 0 m2
      - DT: 143.8 m, MT 6m.- Đường lớn: 25m.- Hướng biển, vị trí đẹp, đắc địa.- Ngay trung tâm: Gần chợ, trường học, sát trục 129 nối thẳng sân bay Chu Lai, cao...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 500 m2, hướng Nam tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ mở bán các miếng đất từ 200-500 mét vuông MT đường nhựa. Quy hoạch mới lên đất ởmiếng đất 2 MT đường rộng 12m có vỉa hèGần thắng cảnh...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi
      S
      Quang Vinh Đảo Lý Sơn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      Vi trí đắc địa nằm ngay cạnh cổng chính khu công nghiệp Phước Đông.+ MT nhựa 7m KDC hiện hữu.+ Chỉ 300m ra ĐT782, đường thông gia siêu thị co. Opmart.+ Đi...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 170 m2 5 triệu/m2
      Gần 170 mét vuông thổ cư. Ngay khu công nghiệp Phước Đông. Xây trọ hoặc KD. 8xxtr.Có 3 nền đất liên kế nhau nằm ngay cổng chính khu công nghiệp...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất 1 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 1 m2 850 triệu/m2
      Hơn 1046m2. Đường lớn, gần khu công nghiệp, phù hợp lập vườn. 850tr.Ông anh cần thu hồi vốn xây nhà bán mảnh đất MT đường lớn gần khu công nghiệp Hiệp...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      Chỉ 9xxtr sở hữu ngay bìa đỏ mảnh đất 2 MT sát biển Quất Lâm, Nam Định. Tiềm năng tăng giá cực lớn.- Khu đất nằm ngay gần bờ biển, cách biển chưa đến...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.