Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2 tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 820 tr

      820 triệu 125 m2 6,56 triệu/m2
      Tôi Bán chỉ 820tr Sở Hiểu Ngay mảnh đất Bên Cạnh Nút Giao Cao Tốc Bắc Nam Đông Sơn Thanh Hoá DT : 125 mét vuông Vị trí : Đông khê - Đông Sơn -...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 868 triệu

      868 triệu 100 m2 8,68 triệu/m2
      Với siêu phẩm đất nền  phòng ngủG Estella City, với vị trí đặt đại MT đường ĐT 767, ngay đối diện chợ Sông Mây, liền kê khu công nghiệp sông mây,...
      Dự án Estella City, Đường 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Tịnh Khê.DT 5x24m đất ở.Đường 4m thông thoáng.Tiện ích gần vòng xoay cầu Cỗ Lũy, đường Mỹ Trà Mỹ Khê. Chùa Minh Đức và khu Văn hóa Thiên...
      Xã Tịnh Khê, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 1 m2 900 triệu/m2
      Nhà có nền đất vườn 1000 mét vuông MT ngang 13m dài 80m đất hiện tại sổ hồng sổ sẵn.Xung quan cư dân đông đúc MT đường nhựa 7m ngay cạnh gần trường...
      Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất dự án 1 m2, mặt tiền 25m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 870 tr

      870 triệu 1 m2 870 triệu/m2
      Đất vườn thổ cư 1016 mét vuông giá nào cũng bán.- Tặng thêm 2 chỉ vàng lấy lộc trong tháng 7 AL.Giá công khai: 870 tr (có thỏa thuận).DT...
      Đường 781, Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất cuối cùng có giá 800tr/1 lô, ngay cạnh là khu đất Flamingo.+ DT 85m2, 2 MT 5m, đường nội khu 8m.+ Hạ tầng lên đẹp lung linh, cây...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu đất dự án 2 m2, mặt tiền 27m tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 850 tr

      850 triệu 2 m2 425 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 1500m2 đất mặt đường QL 19C. NGAY CÂY XĂNG HÒN ÔNG.Xã Sơn Phước . Sơn Hòa.- DT: 1500m2- Giá chỉ 850trLô đất liên kế trường Tiểu ...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Sơn Phước, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 7m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 125 m2 7,2 triệu/m2
      DT 86 - 126 mét vuông. MT 5 - 8m.Ngay nút giao cao tốc Bắc Nam với QL47 vào Tp 5 kilomet.Đô thị giao thương vip nhất tại Đông Sơn (chuẩn bị sáp...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất 2 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Lam Sơn - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 850 triệu

      850 triệu 2 m2 425 triệu/m2
      Tôi chính chủ có ngôi nhà vườn DT sd gần 2000 mét vuông, MT 27m. Gần ngay trung tâm xã, điện đường trường trạm bán kính 1 kilomet. Rất phù hợp...
      Xã Lam Sơn, Huyện Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Bán nền đất Tân Lân Residence(Tân Lân Riverside), 80 m2, mặt tiền 5m , giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ thanh lý miếng đất đẹp ngay KĐT Tân Lân Residence trung tâm huyện Cần Đước Tỉnh Long An.MT QL 50 cách trung tâm thành phố Sài Gòn chỉ hơn 30p...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 825 triệu

      825 triệu 300 m2 2,75 triệu/m2
      - Cần nhượng lại cặp ngoại giao giá bao rẻ thị trường - Nằm ngay trên block căn hộ giáp tuyến đường biển 129- DT: 300m2- TT trước chỉ 50 phần trăm (...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất 391 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 899 triệu

      899 triệu 391 m2 2,3 triệu/m2
      Bạn nào đang có ý định về quê xây ngôi nhà nghỉ dưỡng đừng bỏ qua nha.mảnh đất Pro, Đơn Dương, Lâm Đồng.Đất bám đường hơn 10m sâu 36m sẵn 100m2 thổ cư...
      Xã Pró, Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 865 triệu

      865 triệu 60 m2 14,42 triệu/m2
      - Sẵn bìa đỏ, full nền thổ cư- Hạ tầng quy chuẩn đô thị, điện, nước có sẵn- Bao phí sang tênLH zalo: ( 8498 918 5***
      Dự án Hòa Lạc Avenue, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 72 m2 13,89 triệu/m2
      Bán đất Cát Tường Phú Sinh ngộp kẹt tiền.Lô 4x18m nằm khu đông dân có sổ hồng riêng.Bao hết giấy tờ, đường 10m.- Giá 1 tỉ chẵn.giá siêu mềm ngộp công...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Ra mắt KDC biển Liên Hương - Phan Thiết.Đón sóng đầu tư cao tốc cuối năm.Giá đợt đầu tiên - Nhiều ưu đãi.Vị trí: MT đường liên xã 29m - Cách QL 1A 600m,...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      hot hiện tại giỏ hàng chỉ còn duy nhất 3 lô ngay sát biển Liên Hương giá chỉ 800tr/nền full thổ 100 phần trăm.- Sát nút gaio cao Tốc Vĩnh Hảo - Phan...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất Biển Liên Hương - Bình Thuận giá chỉ 800 tr/nền.+ Vị trí: Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận.+ pháp lí: bìa đỏ full thổ cư.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 60 m2 tại Đường An Lộc - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Cần bán đất do ngộp tài chính An Lộc, Thạnh Lộc, Q. 12.- Nằm gần 2 hai tiền đường lớn Hà Huy Giáp, Nguyễn Oanh, view sông cực kỳ thoáng mát, thích hợp để ở...
      Đường An Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.