Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường 16 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 105 m2 56,96 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất 105m2 (ngang 5m) đường số 16 khu trung tâm hành chính Dĩ An giá mềm nhất.+ Vị trí trung tâm khu vực đáng sống nhất TP Dĩ An.+ pháp ...
      Đường 16, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 68 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 68 m2 89,71 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh lô đất DT 68 mét vuông tại ngách 69 ngõ 1 Bùi Xương Trạch, Đông Nam. Giá 6,1 tỉ (có thỏa thuận).- Đi thẳng đầu đường...
      Ngách 69/1, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cấp nhà hẻm 4.5m thông oto 181,6 ( mét vuông).- Hẻm 252, QL 1K, KP1, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.- Cách ngã 4 Cầu Vượt Linh Xuân: 1,5 kilomet.- DT:...
      252, Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 467 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 467 m2 12 triệu/m2
      DT: 6,95m x 68m (100 ONT)= 467mgiá: = 5tỉ600Vị trí: Xã Phú An, Bến Cát, tỉnh Bình DươngĐường nhựa ĐT744: 42m, mặt phía sau đường nhựa 10m thông ra ngã 4...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 96 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 96 m2 57,92 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đất dịch vụ xã An Thượng huyện Hoài Đức có giá rẻ 5x tr/m.DT 96m2.MT rộng = mặt hậu 7,28m.Hướng bắc.pháp lí: Đã có bìa đỏ.Đường rộng 10m...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 64 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 64 m2 91,41 triệu/m2
      Đ. B. LT. 28.- Nền 1: 64m2 giá 5 tỉ 850.- Nền 8: 72m2 giá 5 tỉ 850.- Hẻm 8m.- KDC hiện hữu.- Đất đẹp - xây dựng tự do - Sổ riêng.- contact 0938 914 ***.Nhà...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 89 m2 69,67 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất, đất cực đẹp xây nhà lý tưởng, khu an ninh, hạ tầng chuẩn 1/500.Bán 1 mảnh đất duy nhất đường số 11, Trường Thọ, Thủ Đức.- Sát bên Đường...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 12 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 12 m2 441,67 triệu/m2
      mảnh đất nằm vị trí siêu đẹp để làm Homestay, Trạm Dừng Chân, Trang Trại với nhiều lợi thế:1. Vị Trí siêu đẹp: mặt triền QL 27C là hơn 50m, mặt sau giáp...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Bầu Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 2 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2 m2 3250 triệu/m2
      Đất Trung Lập Hạ, Củ Chi.- Dt 1900 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư MT kênh, đường oto, quy hoạch KDC.- Vị trí gần chợ Trung Lập Hạ, UB Trung...
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Phú Lợi, mặt tiền 6m tại Quận 8, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Nền góc siêu đẹp.DT đất: 101.5  mét vuông (6x19m vạt góc).Hướng: hướng Đông Bắc (mặt chính) - Tây Bắc (mặt hông).giá: 5 tỉ 5.Cách công viên 1 bước...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 64 m2 tại Đường Đỗ Thúc Tịnh - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp hẻm ô tô đường Đỗ Thúc Tịnh - P. 12 - Gò Vấp.----------------------giá: 5,3 tỉ bớt lộc.DT: Ngang 4m dài 16m.Vị trí đẹp cách MT 50m.Hẻm 5m...
      Đường Đỗ Thúc Tịnh, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Xã Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất mặt đường Hai Bà Trưng - TP Sầm Sơn (gần ngã 4 Hai Ba Trưng - Nguyễn Du). Đất nằm trong khu tái định cư quảng trường biển, cách mặt...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bán lô Đoàn Khuê sạch đẹp thuộc GĐ 1 khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.DT 100 mét vuông (5x20).Vị trí gần ngã 4 Phạm Tuấn Tài, xung quanh nhà...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 96 m2 60,42 triệu/m2
      MT biển cực chill giá lại quá hợp lý luôn ạ.Phước Hải - Đất Đỏ BRVT.DT: 96 mét vuông - 5x19m - full thổ - lô góc 3 mặt thoáng.Thuận tiện KD mọi ngành...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Đất đẹp Trường Thọ - đường ôtô thông - khu dân trí - an ninh - sạch sẽ, cao ráo.Vị trí: Đường 11, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.- Bán 1 Lô duy nhất, cực đẹp...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất 320 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 320 m2 18,69 triệu/m2
      Chủ giảm giá từ 7 tỉ xuống còn 5,980 tỉ cần bán ngay nền đất và có nhà c4 còn mới trên MT QL51, P. Tân Hải, giáp Bà Rịa.DT: 8 x 40 = 320 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 818 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 818 m2 7,8 triệu/m2
      DT 250 mét vuông.Giáp sân golf Phú Mãn.Gần uỷ ban nhân dân trạm y tế cấp 1 cấp 2.Nằm trong KĐT vệ tinh.Cách ĐHQG 3 kilomet.liên hệ ngay chính...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất dự án 9 m2 tại Xã Cư Êwi - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 7 tỷ

      7 tỷ 9 m2 777,78 triệu/m2
      https://goo.gl/maps/yH9pujvxjHAv2E4R6Bán đất xã Cư Ê Wi, huyện Cư Kuin, tỉnh Đắc Lắk.- DT: 8700 mét vuông đã có 800 mét vuông thổ cư. Hồ tự...
      Xã Cư Ê Wi, Cư Kuin, Đắk Lắk

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.