Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất MT 10 mét. DT: 5 mx22 m thổ cư 100 phần trăm.Sát bên đường nhựa 30 mét. Xây dựng tự do, đc hoàn công. Vị trí thuận lợi đi...
      Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Cơ Thạch, Hướng: Đông,Đường: 7,5mDT: 125 mét vuông đất sạch đẹp cách biển 300mCần bán gấp với giá hợp lý và thỏa ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Kẹt bán hạ chỉ còn 6999 tr nền đất cuối cùng đường A1 Vĩnh Điềm Trung.- DT: 108 mét vuông (6m x 18m).- Đường rộng 20m, Tây Nam, gần căn hộ chung ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền tại Đường Nhân Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán đất tại Nhân Mỹ, Mỹ Đình.Phù hợp xây căn hộ mini.Dòng tiền đạt 65 tr/ 1 tháng.Đã giải phóng mặt bằng.Gần đường.Ngõ thông.
      Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp đất dự án 58 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Bán lô đất ngõ 63 Phú Đô - Nam Từ Liêm.- DT 58 mét vuông x MT 4,1m.- Cách oto tránh chỉ 20m, ngõ trước nhà ba gác tránh thoải mái, cực rộng.- Phù hợp...
      Ngõ 63, Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 1 m2, mặt tiền 27m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1 m2 5800 triệu/m2
      DT 1.000 mét vuông (ngang 27m), đất vườn, đường xe ô tới đất, cách đường nhựa 30m. Gần UB, trường học Hưng Long, Bình Chánh.- Làm nhà vườn hết ý,...
      Đường Ba Chả, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 400 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 400m2 view sông đẹp nhất dự án khu đô thị Phước Trạch Phước Hải Cửa Đại.- mảnh đất tọa lạc ở vị trí đắc địa bên biển bên sông....
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 49m tại Xã Nhơn Ninh - Tân Thạnh - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 6 m2 1000 triệu/m2
      Cần bán đất MT thổ cư 5850  mét vuông (49m x 120m), QL N2 thuộc Mỹ An, cách cầu Kênh 5000 tầm 250m. Phù hợp làm kho bãi, nhà xưởng, nhà vườn, Trạm...
      Đường N2, Xã Nhơn Ninh, Tân Thạnh, Long An

      Bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Liên Khê - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1 m2 5600 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất bao gồm 703m2 nền thổ cư. Tổng diện tính 400m2 đất lưu không, tổng hơn 1100m2. bìa đỏ chính chủ.Từ đường 10 đi vào lối cạnh công...
      Xã Liên Khê, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất dịch vụ ,ĐỒNG ĐẾ - -Dương Nội- Hà Đông , thành phố Hà Nội.DT 50 mét vuông ,MT 4m . Tây Bắc Đường và vỉa hè 20m đc xây...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần bán rổ hàng dự án An Thiên Lý, P. Phước Long B, TP Thủ Đức đa dạng nhiều DT:- DT: 5x17 Đường 12 mét- DT: 5x18 Đường 12 mét- DT: 5x20 Đường 12 mét- DT:...
      Dự án Khu nhà ở Thiên Lý, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 2 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 2 m2 2650 triệu/m2
      Bán đất làm nghỉ dưỡng, nhà vườn, đầu tư. Tại xã Nhuận Trạch, Lương Sơn HB. Cách khu CN Nhuận Trạch 500m, cách QL6 800m, cách trung tâm HN 29 kilomet....
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền dự án 538 m2, mặt tiền 47m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 538 m2 11,16 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất 2 MT tại thôn Võ Dõng Vĩnh Trung Nha Trang.- DT 538 m2 full đất ở.- Đường hiện trạng 4 - 7m cách đường lớn Võ Nguyên Giáp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 818 m2, mặt tiền 17m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 818 m2 7,66 triệu/m2
      Có nền đất cha ông để lại DT 818m2, MT 17m, đường 2 oto tránh nhau thoải mái, xung quanh cư dân ở cực kỳ đông, sổ sẵn, xung quanh quá nhiều tiện ích như...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 637 m2 tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 637 m2 10,99 triệu/m2
      Thôn Nước Ngọt Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa 300 mét vuông 337 mét vuông 80 mét vuông thổ cư
      Xã Cam Lập, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa
      H
      3038 Land - Bđs Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 105 m2, mặt tiền 30m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 105 m2 63,81 triệu/m2
      Bán đất có nhà c4 MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An- DT: 105m2 thổ cư: 100 phần trăm (4,5x23,3m)- Gần chợ Tân Long- Đường...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Mùng 1 đầu tháng bán nền đất phố Ngô Gia Tự - Vũ Đức Thận 50 mét vuông - MT 4,1m lô góc 2 mặt ngõ - 1 mặt đường oto tránh, 1 mặt ngõ 2m - ngay gần...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 107 m2, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Bán nền đất đường Tân Trà thông sông và biển gần ngay Bãi Tắm Tân Trà gần sân golf.- DTĐ: 5 x 21.5 = 107m2 hướng Nam, đường 10m lề 5m.- Vị trí: Rất thuận...
      Đường Tân Trà, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.