Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán lô đất nền 41 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 41 m2 134,88 triệu/m2
      Chủ cần bán lô góc tuyến 2 phố đi bộ Thế Lữ, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.liên hệ mrs tâm: 0796 336 ***.40.97 mét vuông - 5,53 tỉ.DT: 40,97 mét ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ ở nước ngoài không dùng đến nên cần bán lô đất tại trung tâm Cầu Giấy tiện ở, xây CCMN.DT bìa đỏ: 44 mét vuông, thực tế sử dụng...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ DT 70m² XUÂN ĐỈNH - TỪ LIÊM SÁT CÔNG VIÊN HÒA BÌNHDT 70M - CẤP 4 THÍCH HỢP XÂY CCMN THÔNG SỐ ĐẸP THUẬN TIỆN CHO THIẾT KẾMô tả: - Ngõ trước...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 109 m2, mặt tiền 11m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 109 m2 51,38 triệu/m2
      Bán đất.- Vị trí: Lô góc 2 MT hẻm 43 đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 5.9 tỉ = giảm còn 5.6 tỉ.Chốt: 5. X tỉ.- DT: 107.5 mét vuông (11.5 x...
      Hẻm 43, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Tân Hồng - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp nhất Phú Điền, Tân Hồng, Từ Sơn.DT: 100 mét vuông.View hải quan.Vị trí trung tâm, hạ tầng đồng bộ.Muôn vàn tiện ích xung quanh:...
      Phường Tân Hồng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền Khu đô thị Swan Bay, 360 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 360 m2 18 triệu/m2
      Em cần bán miếng đất nền DIC - Đảo Đại phước.Vị trí: liên kế phân khu Oasia của Swan Bay.DT: 360 mét vuông.Giá 18tr/ mét vuông.(Giá chỉ bằng...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 136 m2, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      Vị trí 05 TĐC 34 xẻ khe tuyệt đẹp !!!DT 136  mét vuôngHướng Bắc tài lộcĐường 15m vỉa hè 3m 2 bên hạ tầng giao thông đồng bộ Đặc biệt TĐC 34 là...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2 tại Đường Lê Thị Lơn - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 500 m2 10,6 triệu/m2
      Đất hơn 500 mét vuông thổ cứ.1/ Lê Thị Lơn, Bình Mỹ, Củ Chi, ra Hà Duy Phiên ~ 1 kilomet.Hỗ trợ vay bank, lãi ưu đãi 9,5 phần trăm/năm.
      Đường Lê Thị Lơn, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      Quá ngộp bank luôn.Bán đất hẻm 76 Lê Văn Chí, Linh Trung.nền đất 3 MT đẹp nhất hẻm. Đường chính 8m, KDC cao cấp gần vincom xa lộ Thủ đô Hà Nội. Đã ép...
      Hẻm 76, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị mới Hưng Phú, 100 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nền Trục Chính A2 khu Hưng Phú (Miền Nam)______Dt 5x20 SHR lộ 18mGiá 6 tỉ___________- Đông Nam- Lề 6m- Lộ 18m- Đất SHRThuộc khu Miền Nam từ Cây Xăng...
      Dự án Khu đô thị mới Hưng Phú - Cần Thơ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      Bán đất mặt đường KD Nguyễn Thiếp - Trung Đô - nằm trong khu nhà giàu căn biệt thự - cạnh trường mẫu giáo Maple Bear Arita UFO.- DT: 135m2 (7.5x15).- Giá...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Trung Đô, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất 321 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 321 m2 17,51 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay cắt lỗ 300tr lô 321 mét vuông Thanh Trí, Minh Phú, Sóc Sơn, 2 MT 14m, vuông vức cực đẹp, chia 4 - 6 lô cực VIP.Gần siêu thị...
      Phố Thanh Trì, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Cần chuyển đổi mô hình KD nên bán nhà hoặc nền đất mặt đường A1 khu đô thị VCN Vĩnh Điềm Trung1. nền đất 102m2 (bề ngang 6m) Tây Nam. Giá 7 tỉ.2. Nhà 4...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1100m2 đất MT Nguyễn Chí Thanh, giảm 40 phần trăm nay chỉ còn 4.5 tr/m2. Đường nhựa 4 làn xe, có vỉa hè, đất bằng phẳng, cư dân hiện...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Nóng nóng bán mảnh đất MT đường Tố Hữu - Cao Bá Quát rộng 22,5m (Lô Góc có bìa đỏ cá nhân).DT 47,1 mét vuông ngang 4,6m nở hậu. Nằm mặt đường Tố Hữu...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 5200 m2, mặt tiền 60m tại Pleiku - Gia Lai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 5200 m2 1,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất rộng hơn 5000 mét vuông, vị trí nằm tại Núi Đá, Peiku, Gia Lai.Kế bên quán cf SOL, view ruộng ôm trọn TP, thích hợp cho...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 130 m2 42 triệu/m2
      Chủ đất nhờ bán nền đất tại Vườn Hồng, Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng.- DTMB: 130 mét vuông, ngang: 6,5m nở hậu 6m83.- Giá: 42tr/ mét vuông có...
      Dự án Vườn Hồng, Đường Vườn Hồng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 172 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 172 m2 38,96 triệu/m2
      Cách CV Biển Ninh Chỉ chỉ 100m.Cách Khu Resort quốc tế 5* 100m.Cách Sân bay Cam Ranh chỉ 60p.Đất full thổ cư 8.6x20m - Đường nhựa 14m, lề 4m.Trung tâm huyện...
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá