Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 302 m2 tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 302 m2 19,87 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất vuông vắn tại thị trấn Hiệp Phước, gần khu công nghiệp Nhơn Trạch 3, DT 15*20=302m2, có 40 thổ cư, hẻm 1 xẹt ô tô tránh nhau, quy...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 13460 m2, mặt tiền 50m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 13460 m2 0,52 triệu/m2
      Chỉ với 500 nghìn đồng/1 mét vuông anh/chị đã sở hữu thửa đất này. Tại đây có thể xây khu vui chơi giải trí, khu nghỉ dưỡng, nhà nghỉ cho công nhân...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 351 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 351 m2 16 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp thôn Đồng Đảng, Xã Hiền Ninh, Huyện Sóc Sơn, TP Hà Nội.DT: 351,0 m2.MT: 14,51 m.Mặt hậu: 14,04.Chiều dài: 23,01 m.Đường rộng: 5 m.Hướng:...
      Thôn Đồng Đảng, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất 230 m2, hướng Tây tại Đường ĐT 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 230 m2 25,22 triệu/m2
      Cần bán ngay đất MT ĐT 768 xã Bình Hoà, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai.* Vị trí đẹp: Đất gần ủy ban nhân dân xã Bình Hoà, KDC đông đúc, giáp ranh TP Biên...
      Đường ĐT 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 700 m2 tại Xã Đại Thắng - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 700 m2 7,5 triệu/m2
      sang nhượng đất công nghiệp - dịch vụ làng nghề tại Phú Xuyên thành phố Hà Nội.DT từ 700 mét vuông - 1000 mét vuông.- Vị trí cách QL1A chỉ...
      Xã Đại Thắng, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 109 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT _ rất thích hợp làm căn hộ dịch vụ, Homestay...hẻm xe hơi nhỏ TP Thủ Đức Ngang 8.5m DT: 109m2 Công nhận.giá: 6.75 tỉ Chốt cứng đi...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 1000 m2 tại Xã Minh Tân - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      bán gấp 1000m2 sổ đỏ thích hợp xây nhà vườn hay chia lô Minh Tân, Kiến Thuỵ.DT 1000m2 lô góc xây nhà vườn hay chia lô quá đẹp.Đường vào đất 4m ô tô 7 chỗ...
      Đường Tỉnh Lộ 402, Xã Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 288 m2 tại Phường 4 - Cà Mau - Cà Mau, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 288 m2 17,71 triệu/m2
      HOT HOT Cần bán ngay 03 Nền liên kế. đất Đường Vành Đai 1 - TP Cà Mau.Vị trí: Mặt bằng đã có sẵn, Đất ở Đô Thị 100 phần trăm.Đường Tạ Uyen, Khóm 4,...
      Đường Tạ Uyên, Phường 4, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 94 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 94 m2 68,62 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải TTTP Nha Trang.- DT 93,6m2.- Lô sạch đẹp, hướng Tây.- MT đường A2 rộng 24m vị trí KD văn phòng rất...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 377 m2 tại Xã Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 377 m2 13,27 triệu/m2
      Cô em bán mảnh đất cộng với cả dãy trọ để chuyển sang nơi khác sinh sống. Vì cô lớn tuổi con cái không cho ở một mình nên muốn đón cô sang sống chung với...
      Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Bán đất hẽm ô tô Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 69tr/m2, mua xây chung cư, hoặc ở sát biển ( 6.9 tỉ )- DT : 100.9m2 (ngang 5.8m), thực tế 103.6m2- Hẽm ô tô 4...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Bán lô đất sót còn lại duy nhất tại trung tâm Q. Cầu Giấy, 10m, ra mặt phố Trần Thái Tông.Siêu phẩm lô đất vàng Cầu Giấy, 10m ra mặt phố Trần Thái Tông,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 101 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      + Đất xây dựng 5 tầng, HXT trải nhựa, khu an ninh.+ Tiện di chuyển ngay đường Dương Đình Hội, gần chợ Tăng Nhơn Phú B, tiện ích xung quanh không thiếu thứ...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 9m tại Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      CHÍNH chính chủ GỬI BÁN lô đất PHỐ TRẦN CUNG, GIÁP HOÀNG QUỐC VIỆT, VIỆN E, HAI BƯỚC RA MẶT PHỐTHÔNG SỐ ĐẸP, MT KHÙNG, GIÁ ĐẦU TƯDT 80 mét vuông,MT...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 578 m2, mặt tiền 23m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 578 m2 9,87 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay miếng đất Vĩnh Phương, Nha Trang.- Đường nhựa 4.5m, thông từ HL45 tới UB xã Vĩnh Phương.- Hiện trạng trên đất đang có 3 nhà mới liên...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 1050 m2 tại Xã Bạch Đằng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1050 m2 6,2 triệu/m2
      bán Đất Wiew sông Đồng Nai - Thuộc Tp Tân Uyên-Binh DươngDT ; 25 x 42. 1050m2 ( 300m TC )Giá bèo 6.5ty tlTell 0981 683 *** thích hợp mua đầu tư
      Xã Bạch Đằng, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1050 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1050 m2 6,2 triệu/m2
      Đất Wiew sông Đồng Nai - Thuộc Tp Tân Uyên-Binh DươngDT ; 25 x 42. 1050m2 ( 300m TC )Giá bèo 6.5ty tl ( 6tr.5tr/m2 bao kiếm lo thu 2)Tell 0909 170 ***...
      Thị trấn Tân Thành, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      Mở rộng KD cần thêm vốn anh trai bán nhanh lô đất thổ cư mặt phố Nguyên Văn Hưởng.+ DT 50 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 5m dài 10m.+ Đông Bắc,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.