Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Bán đất KĐT Hà Quang 2Đường thông, lô sạch, gần công viên, 90m ngang 5m.gần siêu thị trường học, xung quanh có nhiều văn phòng. vị trí đẹp.
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 2232 m2, mặt tiền 68m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 2232 m2 2,33 triệu/m2
      Chính chủ bán hơn 2xào Xã Bưng Riềng Huyện Xuyên Mộc TỈnh BR-VT góc 2MT ,68 MT đường nhựa giá đầu tư- Tiện ích cách QL 55 2p di xe , đường trải nhựa 2 xe...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bưng Riềng, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      - Gói 3 -.- Lô 100m đường thông 12m Tây Nam giá 28tr/m bao cọc.- Lô 100m đường thông 12m Đông Bắc gần đường 27m giá 29.5tr/m bao cọc.- Lô 100m đường 18m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 95 m2, hướng Bắc tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Cần bán ngay lỗ mảnh đất MT Trần Hưng Đạo 500tr, đối diện cổng sân vận động Đông Hòa, Dĩ An.- Khúc sung nhất Trần Hưng Đạo buôn bán KD mọi ngành nghề.-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 85 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Cc cần bán lô đất 85m2 lô góc 2 mặt thoáng chia 2 lô đã tách riêng 2 sổ mới Khách mua cả hay mua lẻ đều bánmảnh đất ngay chợ tổ 5 Yên Nghĩa, Cách bến xe...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 200 m2 tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      6 m MT, nở hậu ngay trung tâm Ninh Gia. Cách chợ, trường, cơ quan hành chính ... 100m. Phía sau view hồ Đại Ninh, phía trước qui hoạch làm công viên. Full...
      Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 1563 m2, mặt tiền 31m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 1563 m2 3,83 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá trị cao. Đầu tư xây dựng phòng trọ cao cấp cho công nhân.đc: Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 1563 m2. (31 x...
      Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 580 m2, mặt tiền 24m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 580 m2 8,97 triệu/m2
      Duy nhất lô MT Mỹ Xuân - Tóc Tiên trục đường chính TX Phú Mỹ, ngộp NH bán lỗ rẻ hơn cả những trục đường trong.DT: 20x29=580 mét vuông, full hồng giá...
      Đường Mỹ Xuân - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất đấu giá tái định cư dãy D P. Dương Nội, Hà Đông.- Thông tin: Đất đấu giá tái định cư P. Dương Nội - Hà Đông.- DT mỗi mảnh đất là 50 mét ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 80 m2 84,38 triệu/m2
      nền đất nằm ở mặt ngõ 281 Trương Định, oto vào tận nhà, là 1 trong những ngõ đẹp của phố - KD sầm uất.- nền đất lô góc 3 thoáng, phù hợp để đầu tư chia lô...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 96 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 96 m2 60,94 triệu/m2
      mở bán lô 96 mét vuông khu D TĐC Bắc Sông Cấm - Dương Quan - TN - HP, khu tái định cư Bắc Sông Cấm chưa bao giờ hết hot. Giá 5, x tỉ.- DT:...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Sa Pa - Lào Cai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 400 m2 13,5 triệu/m2
      nền đất 400 mét vuông siêu vuông vức tại Sa Pa, cho thuê nhà xưởng đc luôn, pháp lí đầy đủ, mời anh em L/H 0941 195 ***
      Dự án Sapa Garden Hills, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự Mỹ Gia gói 2 (10*20) trung tâm TP Nha Trang.- Vị trí: MT đường 18.- Hướng: hướng Đông Nam.- Lô sạch đã ép cọc, không hố ga,...

      Bán nhanh nền đất 174 m2 tại Huyện Khoái Châu - Hưng Yên, giá 5,57 tỷ

      5.57 tỷ 174 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 174m2 thị trấn Khoái Châu. 100 phần trăm đất ở đô thị, đường trước đất 4 met, thông các ngả.Có thể chia 2 lô bìa đỏ cất ket,...
      Thị trấn Khoái Châu, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán đất dự án 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 500 m2 12 triệu/m2
      Toạ lạc tại MT trục đường Tuyến Tránh 1(đường 3 tháng 2). Tuyến giao thông huyết mình kết nối từ Cảng Bãi Vòng, Sân Bay Quốc Tế, Hàm Ninh Về Bắc Đảo.MT 10m...
      Đường Tuyến Tránh, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 114 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 114 m2 49,13 triệu/m2
      CẦN bán ngay mảnh đất Đẹp Vị Trí Đắc Địa Tại P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức, Tp Sài GònMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI mảnh đất ĐẸP -GIÁ SIÊU ĐẦU TƯDT:...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CHỊ PHONG CẦN bán ngay ĐẤT ĐẤU GIÁ NGÕ CỔNG ĐA SỸ- TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG HAI LÀN- KD ĐẮC ĐỊA - MT RỘNG - ĐẤT ĐẤU GIÁ XÂY 5-6 TẦNG THOẢI MÁIDT 50M2ĐẤT...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 155 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 155 m2 45,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất hẻm xe hơi Đường Lê Văn Việt. Tân Phú, Q. 9. Ngang 5m. Dài 31m. DTCN: 155m. Đường xe oto vào tận nơi. Cách BV Ung Bướu 2 3km...
      Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.