Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 03 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán Lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 190 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 190 m2 30,53 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất (bên cạnh số nhà 47 ngõ 119 đường Lê Thái Tổ TP Ninh bình) mỗi lô 5*19, hướng Nam, KDC đông đúc, cách nhà tập đa năng, ủy ban nhân dân,...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán đất nền Biên Hòa New City, 300 m2, mặt tiền 13m tại Thành phố Biên Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 300 m2 19 triệu/m2
      Tôi cần bán nền căn biệt thự có vị trí đắt địa 2 MT sông và trực diện sân Golf Long ThànhDT 300m2 ( 12x25m) đã có SHR Đông Bắc đón nắng sáng rất đẹpgiá ...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 626 m2 tại Đường Nguyễn Thị Nê - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 626 m2 9,27 triệu/m2
      Chủ đất gặp khó khăn về tài chính nên cần chuyển nhượng gâp mảnh đất:- Vị Tri: góc 2 MT đường Nguyễn Thi NêChỉ cách trục ngã 4 Cây Bài - Nguyên thị Nê)...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      miếng đất làn 2 đường Bãi Dài, sát Xanh villas, Lucky hill, ra ngã 4 Miễu 600m và sang cổng ĐHQG chỉ hơn 1 cây số.Tới cổng chính ĐH và khu công nghệ cao...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 126 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 126 m2 40 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường T4 khu đô thị An Bình Tân Nha Trang, Có SHR , Duy nhất ngang 5,67mDT: 126,5m2 ( ngang 5,67m2 )Hướng: hướng Đông NamVị trí đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 102 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn KD bán ngay miếng đất thổ cư đường thông oto tại tổ 7 P. Phúc Lợi+ DT 101.7 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4.6m nở hậu+ Đông ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 50 m2 127 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất hoa hậu dịch vụ khu B Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội (Sau bến xe Yên Nghĩa).- DV 16, bìa đỏ chính chủ: DT 50 mét...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 78 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Thích hợp đầu tư KD - xây văn phòng - chung cư cho thuê
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      + Do cần tiền bán nhanh nền đất dịch vụ Văn La, phân lô, vỉa hè. DT 50m2, MT 5m giá chỉ 5 tỉ 5.+ Vị trí nằm cách chợ Văn La 100m, cách đường Quang Trung...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2, mặt tiền 30m tại Dĩ An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường Thống Nhất, KĐT Bình Nguyên, P. Bình An, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương.DT: 100m2 (ngang 5m x dài 20m).Giá bán ngay 6.2 tỉ.contact...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      DT: 100,4m2 ngang 4m dài 25m trong đó nền thổ cư 72m2.Giá: 5 tỉ 100 kẹt tiền bán nhanh (trước đây bán giá 5 tỉ 300).SHR (sang tên công chứng ngay ...
      200 Thạnh Lộc 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 222 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 222 m2 31,54 triệu/m2
      MT 458, Hugo, con đường sung nhất xã Trung An, tập trung nhiều quán ăn, cafe, nhà nghỉ, tạp hóa KD, vị trí mảnh đất rất đẹp, mua đầu tư hay xây dựng nhà,...
      Đường Hu Go 458, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 153 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tam Đa - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 153 m2 37,91 triệu/m2
      nền đất sở hữu vị trí tuyệt đẹp, gần ngay công viên bờ sông cực kỳ thoáng mát của khu dân cư Tam Đa BCR, Trường Thạnh, Q9, chính chủ bán ngay giá cực...
      Dự án Tam Đa BCR, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 62 m2 92,75 triệu/m2
      Bán đất Tp. Thủ Đức.Chính chủ gửi Bán mảnh đất đường Chương Dương, P. Linh Chiểu, Tp. Thủ Đức.Cách đường khá vạn cân 50m. KDC sầm uất. hẻm ô tô - KDC...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu phức hợp Chân Mây-Lăng Cô, 174 m2, mặt tiền 8m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 174 m2 33,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất MT đường Nguyễn Văn (View đầm Lập An), thị trấn Lăng Cô.- Nằm trên trục đường đón khách du lịch nội địa và quốc tế đến tham quan,...
      Dự án Chân Mây Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 56 m2 119,65 triệu/m2
      Gia đình cần nhượng lại nền đất ngõ phố Ngô Gia Tự_Đức Giang_Long Biên_thành phố Hà Nội.DT: 56m2 MT: 4.5m. Hướng Tây tứ Trạch.Vị trí: Gần trường học,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 360 m2, mặt tiền 25m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 360 m2 18,06 triệu/m2
      Bán đất tại Liễu Ngoại xã Khánh Hà 360m, giá 18tr/m2 nền đất cần bán tại Thôn Liễu Ngoại cạnh Đan Nhiễm xã Khánh Hà 360m cạnh cầu Đen khu làng nghề sầm...
      Đường Vành Đai 4, Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.