Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nền đất 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 40 m2 167 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc 40,3m2 đất mặt đường KD (Tên Lửa) Xóm Thượng, Uy Nỗ, Đông Anh. Ngay sát đường Cao Lỗ, dự án đô thị 319- MT: 3,63m.- Mặt hậu:...
      Đường Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 174 m2 40,23 triệu/m2
      Em kẹt bank. Cần bán ngay. Em bán lỗ luôn ạ.Bán lô MT đường CMT8 - P. Bình Nhâm, Thuận An KD buôn bán đa ngành.DT: 5m x 35m = 174 mét vuông. Thổ cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 300 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 300 m2 21,67 triệu/m2
      Cơ hội có 102 đầu tư siêu LN. Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất 300m2 MT đường 40m gần chợ long hậu, KD đỉnh. giá siêu mềm.Vị trí: Xã Long Hậu, Cần...
      Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 4235 m2, mặt tiền 86m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 4235 m2 1,61 triệu/m2
      Ngợp NH cần bán gấp nền đất siêu đẹp 2 MT trước sau.MT 86m đường ĐT5 Ninh Tây, Ninh Hòa.- QH full thổ cư (đã đăng ký lên thổ cư).- DT 4235m2.- Cách ngã 4...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      call ngay xem đất: 0915 222 ***Mr Trung) - miễn cò lái.Mô tả:- Đất sạch vuông vức, bìa đỏ trao tay.- DT: 72m2 Full thổ cư. Hướng ĐN thoáng mát, siêu ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ bán một số nền đất khu Đồng Đế, Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông giá rất tốt:- Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 564 m2, mặt tiền 10m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 564 m2 10,11 triệu/m2
      miếng đất đường Lê Thị Công gần trung tâm hành chính T.p tân uyên .cách đường DT 747 vào 200m .đường nhựa hiện hữu 8m thông .cư dân và xí nghiệp đông...
      Đường Lê Thị Cộng, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 83 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 6,2m x 14m = 83 mét vuông (Lô góc 2 MT đường).- SHR, hẻm ô tô ra vào, xây dựng tự...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 77 m2 tại Đường 48 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5.01 tỷ 77 m2 65 triệu/m2
      Bán đất đường 48, Hiệp Bình Chánh. trung tâm TP Thủ Đức.- 77,2 mét vuông. Ngang 4.7m dài 17m.Đường rộng 6m. Thổ cư 100 phần trăm.- sổ hồng NH...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 117 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 117 m2 56,42 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ, cần bán ngay nền thổ cư chính chủ.MT hẻm 10m đường Tô Ngọc Vân, P. 15, Gò Vấp,DT: 4x30m CN 117m2.Đường nhựa lớn 10m KD buôn bán đa ngành...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 6000 m2 tại Xã Sơn Hà - Nho Quan - Ninh Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 6000 m2 1 triệu/m2
      Đầu năm em lên nền đất đẹp tại Nho Quan, Ninh Bình cho các anh chị đầu tư.(Quảng cáo không gọi).- Vị trí đất xã Sơn Hà, Nho Quan, Ninh Bình.- DT:...
      Xã Sơn Hà, Nho Quan, Ninh Bình

      Sở hữu ngay đất dự án 217 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 217 m2 25,35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lổ đất sổ thổ cư, đường nhựa 5m.Vị trí 2 đường Đồng Khởi vào 300m đường vào 2 ô tô, KDC yên tĩnh sạch sẽ thoáng mát cư dân thân thiện,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 82 m2, mặt tiền 3m tại Đường 2 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 82 m2 84,76 triệu/m2
      chào bán miếng đất đẹp tại đường ql2 ngã 3 Phù Lỗ Sóc Sơn Thủ đô Hà NộiDT là 82m2 Sách va li tới là ở ak. Cách sân bay quốc tế nội bài có...
      Đường 2, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 90 m2 tại Đường Âu Cơ - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Đất đẹp Q. Tây Hồ, thửa đất duy nhất với DT rộng, MT đẹp, trong tầm giá dưới 7 tỉ.Vị trí đắc địa, ngõ nông thẳng tắp, 50m ra đường 3 oto tránh nhau.Giao...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 57 m2 tại Phường Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Nguyễn Văn Cừ 57m 1tầng 5tỉ ,oto đỗ cổng vào nhà,nhà thuộc khu phân lô quân đội gần phố . bìa đỏ chính chủ ( giao dịch ngay ). hotline:...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 67 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      Bán nền đất MT Hẻm Vị Trí Đẹp , khu dân cư Cao Tầng , cư dân Đông Đúc Đường Rộng , Giao Thông Thuận Tiện Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà ngay chợ Tân Phước Khánh-Tân UyênDT : 5x18 - bìa đỏ đầy đủTặng nhà 1 trệt 1 lầu - Có thể vào ở KD mua bán đc ngayGiá 6ty - bìa đỏ đầy đủ...
      Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 108 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 108 m2 52 triệu/m2
      Chủ cần bán rất gấp lô nhà mặt tiền dự án Topia Garden, CĐT Khang Điền uy tín.- DT: 180m2(6x18).- Giá: 52 tr/m2.( giá mềm nhất thị trường hiện tại, còn...
      Dự án Topia Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.