Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp đất dự án 238 m2, mặt tiền 12m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 238 m2 27,32 triệu/m2
      Bán nền thổ cư, lô góc, hẻm ôtô 5m, Đường Lê Thị Hồng Gấm, Thị Trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn + DT : 12 18 (nở hậu : 15.5m)+ Giá : 6ty500 (thỏa ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 49 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      💥 Bán đất gần sát MT đường Phạm Văn Đồng .TP.Nha Trang- Đường lớn 10m thuận tiện KD mua bán, cách biển chỉ 20m.- Khu vực gần trường đại học Nha Trang,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 194 m2, mặt tiền 1m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,24 tỷ

      5.24 tỷ 194 m2 27 triệu/m2
      ♦️Bán miếng đất thuận tiện KD cho thuê và xây dựng để ở. Hiện tại miếng đất có nhà để xe oto đc vận hành cho thuê vs doanh thu hàng tháng là 10tr....
      Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường 15m Nguyễn Tường Phổ KDC Trung Nghĩa P. Hoà Minh ,Liên Chiểu .- DT: 110m (ngang 5 x 22) - Hướng:Nam, mảnh đất sạch đẹp không cống...
      Đường Nguyễn Tường Phổ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      bán gấp lô song hào b2.7 sát văn phòngDt: 7,5 x 20=150m2Hương namĐường 15,5m vỉa hè 7m- Giá bán gấp: 6 ty4 có thỏa thuận khách thiện chí - call ngay:...
      Dự án Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 616 m2, mặt tiền 13m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 616 m2 11,04 triệu/m2
      - Vị trí đất nằm ở MT đường Búng Gội, quy hoạch đất ở, không dính dự án.- Cách trung tâm Dương Đông 8 kilomet, cách sân bay 15 kilomet.
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      + Cần bán lô đất cực hiếm Vĩnh Ngọc, Đông Anh 50m, MT 4m duy nhất 1 mảnh trên thị trường hiện tại.+ Vị trí đắc địa, nằm trong khu giãn dân của xã Vĩnh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Chính chủ. Bán nền đất MT KD sầm uất đường Hà Huy Giáp - P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp Tp HCM.Đất đầu tư giá cực rẻ thị trường.DT. 4m x 25m. Thổ cư...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      KĐT Lê Hồng Phong II Nha Trang. Bảng hàng với nhiều vị trí đẹp giá mềm.1. MT đường lớn, đường số 4, đường rộng 22,5m:- DT: 100 mét vuông (5*20) hướng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1615 m2 tại Xã Long Hưng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1615 m2 4,03 triệu/m2
      - Chính chủ cần ra mảnh đất Long Hưng Phú Riềng Bình Phước.- DT; 1615 mét vuông giá 6,5 tỉ chỉ 4tr/ mét vuông.- Cách DT 741 và DT 755.756 chỉ...
      Xã Long Hưng, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán đất DV Hàng Bè Dt 50 mét vuông nhỉnh 5 tỉ phân lô oto view công viên, thoáng vĩnh viễn.+ nền đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 85 m2 78,83 triệu/m2
      DT đất: 85m2 (5x17m).Hướng: hướng Đông Nam.Đường: 5m5. Lề: 3m.giá đến công chứng: 6,7 tỉ (có thỏa thuận).Làm việc chính chủ.call ngay: 0901 984 ***
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 938 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.76 tỷ 938 m2 7,21 triệu/m2
      Chính chủ bán: 938  mét vuông, Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn.Đất ở 400 m còn lại đất vườn lâu năm.Đất nằm ngay ngã 4 Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn...
      Thanh Trí, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 460 m2, mặt tiền 10m tại An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 460 m2 13,05 triệu/m2
      MT Tỉnh Lộ 15 - cách sông Tp TP.HCM 1,5  kilomet giáp khu CN Bình Dương - Củ Chi - TPTP.HCM - 460  mét vuông - 13 tr/  mét vuông.Đất nằm...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thuỷ Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường số khu dân cư 13C thuộc ấp 5 xã Phong Phú, Bình Chánh.Dt 5x17m, đường nhựa 12m giá rẻ.SHR công chứng sang tên ngay.Tiện ích đầy đủ...
      Dự án Greenlife 13C, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 73 m2 75,35 triệu/m2
      Giảm giá 400tr chốt gấpRẻ nhất khu căn biệt thự bên sông đường 25 Hiệp Bình Chánh.DT: 73m2 (4x18,3m) đất cư dân hiện hữu.Hẻm 5,18m. oto đậu trong nhà, có...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      PHÂN LÔ - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - ô tô TRÁNH - 7 CHỖ VÀO ĐẤT - SÁT PHỐ - SỔ HOA HẬU - ACE DỒN KHÁCH NGAY NHÉ.nền đất đẹp nhất khu phân lô, lô góc...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Chủ ngộp NH nên bán lỗ mảnh đất trong trung tâm hành chính TP Dĩ An, Bình Dương.DT 101.5m2, ngang 5m.Sát trường mẫu giáo, cấp 1, trung học, quốc tế...TTHC...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.