Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.872 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Nam tại Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      🔥 CẦN bán ngay miếng đất GIÁ F0 🔥📍 Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân hiện hữu📍 Xây dựng tự do – phù hợp đầu tư hoặc an cư📍 pháp lí rõ ràng – sang...
      Đường Tỉnh Lộ 638, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán đất dự án 63 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 63 m2 8,58 triệu/m2
      ❗ Cơ hội gần như cuối cùng để vào tiền vùng ven giá thấp📍 Vị trí siêu hiếm:• 400m sang Mỹ Đức – thành phố Hà Nội• 150m ra QL 21• Kết nối nhanh đường...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp đất nền dự án 69 m2 tại Xã Đại Đồng - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 7100 tỷ

      7100 tỷ 69 m2 102898,56 triệu/m2
      📍 Xóm Phan – Đại Đồng – Tiên Du, Bắc Ninh🚗 Đường 4 oto tránh nhau🏭 Gần khu công nghiệp VSIP🏡 Gần trường học, chợ, KDC đông📐 102m2 | MT 7.2m💰 7.1 tỉ...
      Đường 295, Xã Đại Đồng, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 177 m2, hướng Tây-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 177 m2
      BÁN ĐẤT khu đô thị MỸ GIA - GÓI 5, P. NAM NHA TRANG- Mã thông tin: LK57, Lô góc- Vị trí: Trong khu đô thị Thái Hưng- DT: 177,5m².- Tây Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền đất vị trí đẹp gần sát vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 840 triệu

      840 triệu 100 m2 8,4 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền KĐT Bình Dương cơ hội sinh lời cao.Vị trí: Vĩnh Tân, TP. Tp HCM.MT Tỉnh lộ 741, liên kế cao tốc TP. Tp HCM Chơn Thành di chuyển nhanh...
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!