Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất 84,9000015258789 m2, hướng Tây-Nam tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 84,91 m2 14,02 triệu/m2
      📌 THÔNG TIN NỔI BẬT nền đất LỘC AN📍 Vị trí:• Trung tâm xã Lộc An, huyện Đất Đỏ, BR-VT• Cách biển Lộc An ~ 100m• Gần chợ Lộc An, trường học, ủy ban nhân...
      Đường Phước Hải - Lộc An, Xã Phước Hội, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 452 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 170 tỷ

      170 tỷ 452 m2 376,11 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thủy, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | quỹ đất lớn hiếm có📍 Nằm trên trục Xuân Thủy – tuyến đường trung tâm đẹp và sầm uất bậc nhất Thảo Điền. Khu vực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,77 tỷ

      7.77 tỷ 50 m2 155,4 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ khu X2, xã Song Phương, huyện Hoài Đức, TP. thành phố Hà Nội (nay: xã Sơn Đồng, TP. thành phố Hà Nội). bìa đỏ chính...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất dự án 70 m2 tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      🔥 Cơ hội bắt đáy vùng giá trũng – Đón đầu siêu đô thị Vin Hạ Long Xanh 🔥• 📍 Vị trí vàng: MT QL 18 sầm uất. Hạ tầng đồng bộ, đường rộng thênh thang 2 oto...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Bắc Tp Tp HCM (Phương Trường An 6), vị trí đẹp MT ĐT741, xã Phước Hòa, Bình Dương.Giá chỉ từ: 1,1 tỉ/nềnDT đa dạng: 75m2 - 120m2pháp lí...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Nhơn Hưng, Huyện An Nhơn, Bình Định

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán ngay đất dự án 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
       Tổng quan dự án Bắc Tp Hồ Chí MinhTên dự án: KĐT Bắc Tp Hồ Chí MinhVị trí: Nằm trên trục đường huyết mạch như ĐT741, kết nối nhanh về TP. Thủ...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Bắc HCM (Phương Trường An 6), vị trí đẹp MT ĐT741, xã Phước Hòa, Bình Dương.Giá chỉ từ: 1,1 tỉ/nềnDT đa dạng: 75m2 - 120m2pháp lí rõ ràng,...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà đất Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí vip Nguyễn Văn Hưởng – lõi Thảo Điền, gần trường quốc tế, khu vực vip Thảo Điền,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 90 m2 21,45 triệu/m2
      Bán miếng đất vị trí đẹp sát bên khu vực Vin Hóc Môn, giá còn tốt, phù hợp mua ở hoặc đầu tư đón đầu hạ tầng khu Tây Sài Gòn.DT: 90m2, đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,78 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vị trí đẹp sát khu vực Vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Tp Tp HCM, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây tại Sông Thao - Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất LK14-31 KĐT CENTRAL PARK, xã Cẩm Khê (huyện Cẩm Khê cũ), Tỉnh Phú Thọ. DT: 100 mét vuông (5x20)Đất đã có bìa đỏ...
      Đường Quốc Lộ 32C, Thị trấn Sông Thao, Huyện Cẩm Khê, Phú Thọ

      Bán gấp nền đất 315,79998779296875 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 315,8 m2 221,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT THẢO ĐIỀN ĐƯỜNG 66, 15.4x20.5M, GIÁ 70 tỉ🌿 Đất đường 66 – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 – vị trí đáng sống📍 Tọa lạc tại khu công ích Q4...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Nam tại Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      🔥 CẦN bán ngay miếng đất GIÁ F0 🔥📍 Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân hiện hữu📍 Xây dựng tự do – phù hợp đầu tư hoặc an cư📍 pháp lí rõ ràng – sang...
      Đường Tỉnh Lộ 638, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán đất dự án 63 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 63 m2 8,58 triệu/m2
      ❗ Cơ hội gần như cuối cùng để vào tiền vùng ven giá thấp📍 Vị trí siêu hiếm:• 400m sang Mỹ Đức – thành phố Hà Nội• 150m ra QL 21• Kết nối nhanh đường...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!