Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Plaza 2 nội thất đầy đủ ở ngay.Mô tả:- Vị trí: căn hộ Mỹ Đình Plaza 2 nằm ngay mặt phố số 2 Nguyễn Hoàng, hướng vào trong nội khu...
      Mỹ Đình Plaza 2, số 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 71,5 mét vuông (còn 10 căn).- Thiết kế: 2n2vs.- Cửa TB logia ĐN.- giá 4 tỉ (có thỏa thuận thêm cho khách mua thiện chí).- Để lại...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 4

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán gấp căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp , view siêu đỉnh = Giá cực ưu ái chỉ với 4ty300 ( đã bao gồm các...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Hiện tại mình đang quản lý (độc quyền) các căn hộ chung cư đặc biệt: căn duplex, 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ Eco Green bán với giá siêu rẻ, đa...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư toà Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 100m2 có 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Nhà đẹp ở ngay, vị trí ngay sát Học Viện Hành Chính,...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 1 phòng ngủ - 1 toilet, 1 logia.- DT: 53m2.- Nhà sạch đẹp, thoáng đãng, đầy đủ ánh sáng.- Decor chung cư hiện đại, nội ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư N02 Yên Hòa, call ngay 0584 838 ***- DT 80m2, 2 ngủ, 2vs.- Toà nhà ở mặt đường Hạ Yên Quyết giao Trần Kim Xuyến.- Tất cả các phòng đều có...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn cuối cùng kèm chính sách hỗ trợ đặc biệt chưa từng có từ chủ đầu tư The 6Nature Đà Nẵng.CSBH mới nhất áp dụng từ 20/07/2023:+ TT nhanh CK...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Tân Bình

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 1 - 171A Hoàng Hoa Thám , P13, Q.Tân Bình.- DT 86m, 2 PN, 2  toilet, nhà đẹp, thoáng mát, logia.- Đã có SHR vĩnh...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhanh 2 phòng ngủ Time City. DT 90m2. Giá 4,15 tỉ.- DT: 90m2 là căn thiết kế vô cùng hợp lý: 2 phòng ngủ rộng, phòng khách...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 74m2 tại dự án chung cư hạng sang PentStudio Tây Hồ, gần Lotte Mall.- chung cư thiết kế 1 phòng khách, 1 PN, logia Đông Nam mát mẻ, rộng...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ tại CT9 Mỹ Đình Sông Đà - mặt đường Phạm Hùng, đối diện Keang Nam.- DT 106m2 gồm 3  phòng ngủ,...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung view cầu Nhật Tân tòa nhà R2 Sunshine Riverside, Tây Hồ, TP Hà Nội. S: 70  mét vuông, đc thiết kế hợp lý, hiện đại với 2...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ KĐT Mỹ Đình Sông Đà.Đối diện vin Skylate, trung tâm phố sầm uất, tấp nập cùng vô vàn dịch vụ vui chơi giải trí kéo theo, gần các trường học......
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 115 m2 40,18 triệu/m2
      cực hiếm DUY NHẤT một căn GÓC hướng Đông Nam 3 PN, 2 vệ sinh tại Thiên Niên Kỷ. liên lạc 0964 173 ***DT: 115 mét vuông thiết kế vuông vức tối...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 62 m2 50,81 triệu/m2
      Nằm kế bên cầu Mống, Cầu Khánh Hội và hầm Thủ Thiêm,- Gần (Q1, Q3, Q5, Q7) mất 5 ph đi bộ đến đường hoa Nguyễn Huệ, Phố Tây Bùi Viện.- View tr đô Bitexco,...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,33 tỷ tại Hà Đông

      3.33 tỷ 90 m2 37 triệu/m2
      Em Sơn: 0375 246 ***.Chủ thiện chí cần bán căn hộ chung cư 90 mét vuông thông thủy dự án Terra An Hưng.- Thông tin căn hộ chung cư như sau.đc:...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Hình ảnh chụp thật - Căn đẹp tầng trung tại D'Capitale Trần Duy Hưng do vin quản lý.- Mỗi chung cư có 1 slot oto (1.4 tr/tháng/xe) và 2 slot xe máy (60...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.