Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.15 tỷ 0 m2
      chung cư Vũng Tàu Centre Point MT đường 2/9 - Nguyễn Hữu Cảnh, trung tâm TP VT.chào bán đợt 1 với chính sách cực kỳ tốt.- pháp lí đã hoàn chỉnh...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bám lại chung cư ở The Legend.- DT: 75m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội thất full cao cấp.- Đã có bìa...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      Vung Tau Centre Point tọa lạc ngay MT đường 2/9 Và Nguyễn Hữu Cảnh, thuận tiện di chuyển muôn nơi.+ Giải trí Mua sắm: Siêu thị Co. Opmart, Lotte Mart, Mall...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.99 tỷ 68 m2 58,68 triệu/m2
      PENSTUDIO - MỘT DẠNG THIẾT KẾ căn duplex đc chủ đầu tư Phú Đông Group đưa ra thị trường tạo sự thu hút đến KH.- DT sàn : 68 - 72 mét vuông...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,61 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.61 tỷ 0 m2
      * Căn 2 phòng ngủ + 1 có thể thiết kế lại thành căn hộ chung cư 3 phòng ngủ với 2VS DT 71.3 mét vuông giá chỉ có 3.61 tỉ là một lựa...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 0 m2
      Chuyển vào Hồ Chí Minh sinh sống nên 2 vợ chồng tôi quyết định bán 2 chung cư đã mua từ thời điểm đầu của dự án đang để cho thuê . Thông tin như sau : -...
      Geleximco Southern Star, 897, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,08 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.08 tỷ 0 m2
      * Vị trí chung cư.+ chung cư cao cấp tiêu chuẩn Diamond tầng 38 hướng ĐB ra hồ điều hoà 5ha, DT 61,5m2 thiết kế 2 phòng ngủ + 2VS vô cùng thuận...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Văn Giang

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Tin cực tốt cho các bác muốn sở hữu chung cư 3  phòng ngủ toà Spremium Ecopark (toà cao cấp nhất khu chung cư Sky Oasis).chính chủ bán ngang giá gốc...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Nam, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      1: Thông tin chung cư:- Hướng Mát. View Nội khu Masterise. Smart City.- ! 00 phần trăm không lỗi phong thủy - Nhận nhà ngay trong 1,5 tháng.- Tòa đẹp...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      2N logia ĐN căn hộ cao cấp Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.71m2 thông thuỷ trên sổ. bìa đỏ sẵn sàng giao dịch. Nhà có slot oto dưới hầm. Gia đình...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 91 m2 38,47 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:2N2VS: 57m2, 70m2, 78m2.3N2VS: 89m2, 91m2.đầy đủ nội thất, bìa đỏ lâu dài.Nhà TK hợp lý nên phòng nào cũng có cửa sổ rộng,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Northern Diamond, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,3 tỷ tại

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 ngủ căn hộ Northern Diamond.- DT 107 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. logia rộng rãi, thoáng mát, view Aeon mall.- Tiện ích...
      Dự án Northern Diamond, Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.65 tỷ 0 m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS Masteri WF: M3.1x09 tầng trung view hồ Ngọc Trai - view tr đô tại vin Ocean Park, lô gia: hướng Đông ...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy

      4.1 tỷ 117 m2 35,05 triệu/m2
      Nhà mình bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,49 tỷ tại Hà Đông

      3.49 tỷ 120 m2 29,09 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư mới căn hộ chung cư cao cấp Hồ Gươm mặt đường Trần Phú, vị trí trung tâm giao thông thuận tiện.căn hộ chung cư 120m2...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 89 m2 43,26 triệu/m2
      - vin Smart City Tây Mỗ Nam Từ Liêm HN, chủ đầu tư bán mới chung cư 3 PN 89m2. Tầng 27.- căn hộ góc hướng Đông Nam, 2 hướng view, thoáng 1 view nội...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,09 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.09 tỷ 72 m2 42,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5* đầu tiên tại TP biển Vũng Tàu.Vũng Tàu Centre Point.- Vận hành 5*. Trải nghiệm sống nghỉ dưỡng.- Sở hữu lâu dài tại trung tâm TP...

      Bán căn chung cư Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 112 m2 32,15 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinaconex 7 sát Vinhome Hàm Nghi 112 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ tiện ích đỉnh nhỉnh 3 tỉ.Hiếm có...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.