Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.contact Trang 0943 905 *** - nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 0 m2
      TT giãn 4 năm - căn 1 phòng ngủ 3 tỉ 5 - TT trước 350tr.- T7/2023 TT 10 phần trăm tương đương 350tr.- T7/2024 TT 20 phần trăm tương đương...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán chung cư tầng cao tòa nhà R3 Sunshine Riverside, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. S: 93 m2, đc thiết kế hợp lý, hiện đại với 3 PN, 2 phòng tắm, đủ đồ, PN...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      chung cư cao cấp Akari City - Bình Tân- Vị trí dự án: Số 77 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPHồ Chí Minh.- CĐT: Nam Long Group, Hankyu Hanshin...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      L
      Minh Tú - Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Chung cư The Sun Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhanh căn hộ chung cư tầng cao, 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ cao cấp, view nhìn về trung tâm hội nghị Quốc gia, bảo tàng thành ...
      Dự án The Sun Mễ Trì, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3,48 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.48 tỷ 0 m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư 2N2 toilet DT 77,7m2.- Giá: 3.483 tỉ.- Đông Nam mát mẻ. Thiết kế 2 logia kéo dài tạo sự thông...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 85 m2, giá 4,4 tỷ tại Bình Chánh

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Khách cần bán Panorama.FP3 tầng đẹp.85 mét vuông căn hộ góc.View nội khu.Giá gốc: 4,7 tỉ.Bán giá: 4,4 tỉ bao thuế phí.Ac có nhu cầu inbox e 0937 720...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      Dự án MT Eastmark City sở hữu vị trí vàng với 3 MT đường: Trường Lưu - Lò Lu và Vành Đai 3 thuộc P. Long Trường, TP Thủ Đức; với đầy đủ các tiện ích:- Khu...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,25 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.25 tỷ 107 m2 39,72 triệu/m2
      Ngộp thở cắt lỗ vào gốc mua 350 tr cần bán gấp căn hộ chung cư có Sân Vườn Sky Forest Ecopark.DT thông thuỷ 107 mét vuông, DT sân vườn...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông

      4.5 tỷ 137 m2 32,85 triệu/m2
      Đổi lên căn penthouse chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ, giá cực rẻ Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.- DT 137m2.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ tiện...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      SORA 2 ( sora gardens ) CĂN 80 mét vuông căn hộ góc - bán nhanh giá siêu mềm 4.x tỉ ( gặp chính chủ thỏa thuận)80 mét vuông thông thuỷ...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư CC dự án Imperia Garden - Nguyễn Tuân - Thanh Xuân: 80m2 x 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất.- Vị trí tầng trung,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      - chính chủ bán căn 78 mét vuông Mỹ Đình Pearl.- Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 khách, 1 bếp.- Hướng ĐN - TB.- nội thất đầy đủ.- giá: 3.1...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,4 tỷ tại Tây Hồ

      4.41 tỷ 84 m2 52,39 triệu/m2
      chính chủ không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán lại căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư cao cấp HDI Tây Hồ (Tây Hồ Residence) đường Võ Chí Công, Q....
      Dự án Tây Hồ Residence, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ Imperia Garden 2 PN, 80 mét vuông nội thất đầy đủ, giá 4.15 tỉ.- Vị trí tầng tầm trung, View thoáng đẹp.- bìa đỏ chính...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Hot nhất quận Đống Đa - Chung cư Kim Liên - Lô Góc - Hướng Đông Nam Kim Liên - Trung tâm Quận Đống Đa. Nhà Lô Góc thông thoáng,...
      Dự án Chung cư B4 - B14 Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Him Lam Riverside Q. 7. chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhà có nội thất: Tủ lạnh, máy giặt, lò vi song, bếp, máy...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,65 tỷ tại Đống Đa

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B14 Kim Liên.Dt 73m2, 2 ngủ dcb.logia ĐN, 2 ngủ đều có cửa sổ Đông Nam, 1 PK, đã sửa chữa, thay logia inox, thiết bị vệ sinh,...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.