Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      * Vừa hay giá siêu mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Trúc...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 53 m2 74,53 triệu/m2
      Cập nhất tất cả căn hộ chung cư bán Saigon Royal - giá từ 3.95 tỉ (cam kết đăng giá thực) - call ngay: 0918 753 *** Ms Nghĩa.* giá bao gồm tất cả chi...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, giá 3,89 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.89 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác nên nhà mình muốn bán căn hộ chung cư hoa hậu của dự án Florence Mỹ Đình.- DT: 91.5m2, thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Đông ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng chung cư M-One Gia Định, 12 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp - chung cư 1  phòng ngủ, DT 50 mét vuông, giá 2.7...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,23 tỷ tại Quận 7

      3.23 tỷ 70 m2 46,15 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Q. 7: Sunrise City.+ DT: 70m2 - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ nội thất đầy đủ như hình.+ căn hộ chung cư...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      - Quỹ căn 2 phòng ngủ + 1 chính sách mới nhất thiết kế chia sẵn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,2 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.* Chính sách ưu đãi cực...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      giá: 3,3 tỉ.Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần gara nổi 10 tầng, gần công...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Emerald view hồ sinh thái.DT: 84m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 kho.Full đầy đủ nội thất.giá: 4 tỉ (bao hết phí,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      KD lỗ bán CH Vinhome Central Park, 78m/2 phòng ngủ/3.5 tỉ, tầng 12, tòa căn hộ Park 5. gọi ngay QUỲNH CHI SDT 0937 592 ***DT 78m2 rộng rãi thoáng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,15 tỷ tại Bình Tân

      4.16 tỷ 121 m2 34,3 triệu/m2
      - DT: 121 mét vuông, gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh, hướng Nam mát mẻ có gốc, nằm gần xa thang thoát hiểm, tạo cảm giác riêng tư hoàn toàn, không...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư The K Park , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,54 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.54 tỷ 93 m2 38,07 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư tại dự án The K - Park khu đô thị Văn Phú - Hà Đông.DT 93m2 thông thủy. Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS thiết kế vuông vức. Nội...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,16 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,62 triệu/m2
      bán nhanh Căn 01 3 Ngủ 2 phòng vệ sinh Tầng 34 căn hộ MHD Trung Văn 4tỷ159tr liên hệ ngay 0346 029 ***- Vị trí: 29 Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      - giá 5 tỉ bao hết.- Căn 2 phòng ngủ - 77 mét vuông.- Đã có nội thất.- View đẹp mát công viên gia định.call ngay xem nhà thực tế.Tell. 0909 790...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      "o chuyển hướng KD nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland Thạch Mỹ Lợi nằm trên MT đường Trương Văn Bang cạnh UB hành chính Q. 2:* Thông...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Phú Nhuận

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q. Phú Nhuận - Orchard Garden.- Vị trí căn hộ chung cư Orchard Garden: 128 Hồng Hà P. 9 Q. Phú Nhuận (Gần sân bay chỉ 5 ph, gần công...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 PN 2 vs 80,6 m2, tầng trung view thoáng.TT luôn nhận nhà ở ngay hoặc TT tiến độ T11/2023 nhận nhà.Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp:1. PN,...

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư 3ngủ2wcDT thông thuỷ: 81,5mToà SA3- phân khu The SakuraMua mới, ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư VinCK 18 phần trămGiá trả tiến...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 59 m2 57,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại vin 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 59m2, đầy đủ nội thất thu nhập thuê 10tr/tháng chỉ hơn 3 tỉ.- Vị trí:...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.