Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Chung cư Asiana Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Dự án ít căn 3 phòng ngủ lắm, mà 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ đang muốn bán lại càng ít hơn. Hôm nay FPLand tìm đc căn 3 phòng ngủ 80m2...
      Dự án Saigon Asiana, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Long Biên

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ chung cư Mipec Long Biên.- DT 84m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Tầng cao view sông Hồng.- Tiện ích đầy đủ như TTTM, siêu thị,...
      Mipec Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư An Bình Plaza, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.+ DT 83 mét vuông.+ full nội thất cao cấp.+ chung cư đã...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Centana Thủ Thiêm 36 Mai Chí Thọ, Q. 2. 3 PN tầng cao. sổ hồng riêng sẵn.DT 88 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, tầng cao,...
      Centana Thủ Thiêm, 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Chuyển về quê sinh sống phụng dưỡng bố mẹ nên không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán sớm chung cư 3 phòng ngủ tại Sky Central, thông tin như sau:-...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng lại căn hộ Sunrise Riverside, nội thất luxury đầy đủ.căn hộ chung cư Đông Nam, view siêu đẹp nhìn sang Phú Mỹ Hưng và sông Hồ ...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,78 tỷ tại Quận 10

      3.78 tỷ 70 m2 54 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Q. 10: 3 tỉ 780+ DT: 70m2 - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ đầy đủ nội thất như hình.+ căn hộ chung cư đầy đủ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 71 m2 51,41 triệu/m2
      bán nhanh chung cư giá cực rẻ Gold View, tin đăng thật 100 phần trăm.- Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- DT: 71 mét vuông.-...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Saigon Mansion, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      đc con cái bảo lãnh qua Mỹ ở nên gia đình tôi cần bán chung cư 2 phòng ngủ tầng 10, ở Saigon Mainsion Võ Văn Tần Q3 DT lớn 87m có 2  phòng ngủ...
      Dự án Saigon Mansion, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Mình chuyển nhu cầu căn nhỏ hơn nên bán nhanh căn 3 phòng ngủ 2vs tại vin Smart City.logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.View trường Vinschool...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Chung cư Tây Hà Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Cần bán quỹ 08 căn mới 100 phần trăm tại Tây Hà Tower - Tố Hữu.- chung cư 90m2 - 3 PN - 2 vệ sinh, cửa Đông, logia Tây.- chung cư 116m2 - 3 PN - 2...
      Dự án Tây Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 132 m2 34,1 triệu/m2
      Bán chung cư Sakura 47 Vũ Trọng Phụng.DT 132m2 căn 3 phòng ngủ, 2vs, đầy đủ nội thất.Giá 4,5 tỉ có thỏa thuận.liên hệ ngay xem nhà: 0981 635 ***
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      Quá xuất sắc! CH 1 phòng ngủ Feliz En Vista view TP thoáng mát - giá 4,050 tỉ (đàm phán).Đăng căn nào - hình thực tế căn đó 100 phần trăm.gọi ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao câp Hà Đô Centrosa, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh.DT 60 mét vuông. Thiết kế 1 + 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.View...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.56 tỷ 96 m2 37 triệu/m2
      Chuyển lĩnh vực đầu tư mới nên tôi muốn thanh khoản một căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án K35 Tân Mai. Tôi dự kiến căn này mua vừa để ở vừa đầu tư nên tôi...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh (cách Phú Mỹ Hưng 4 kilomet, cách Chợ Bến Thành 8 kilomet).- Nhà mới nhận từ CĐT...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 74 m2 65,55 triệu/m2
      + chung cư với thiết kế 2 phòng ngủ2 phòng vệ sinh.+ DT: 74m2 TT.+ giá: 4,85 tỉ bao hết mọi thuế phí.Call/Mell/Zalo: E Quang 0908 044 ***. Để...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Toà nhà vip Q. Nam Từ Liêm - bao quanh các tuyến đường huyết mạch - môi trường ôn hoà - trong lành quanh năm.Vị trí:+ Tọa lạc tại tâm điểm khu phố Công nghệ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.