Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 103 m2 33,01 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà đất cần bán chung cư 103m2 Toà ct1 sudico, chung cư ở tầng trung, logia hướng Đông Nam.DT 103m2 thiết kế 3pn2vs.Nhà full nội ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tropic Garden Tháp A, dt 66m2, 2 phòng ngủ 1 toilet, đầy đủ nội thất đẹp có hợp đồng thuê giá siêu mềm, giá 3.8 tỉ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,58 tỷ tại Hoàng Mai

      3.58 tỷ 92 m2 38,92 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 ngủ Rainbow Linh Đàm, bể bơi tầng thượng, vườn + coffee nội tòa, an ninh 3 lớp an toàn bảo mật, dịch vụ hoàn hảo top1 hướng Tây Nam Linh...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Tôi khôn có nhu cầu sử dụng, nên muốn bán căn hộ chung cư 3 ngủ tòa Thăng Long Number One, gần Bic C Thăng Long, Đại lộ Thăng Long, nhà hướng mát, có đầy...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,19 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 0 m2
      Giảm giá 500 tr bán ngay.Chỉ còn 3,19 tỉ. căn hộ góc tầng 16.DT 69.94 mét vuông chung cư cao cấp sát đường Nguyễn Oanh, P. 6, Q. Gò Vấp. căn hộ ...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Đường Thạnh Lộc 8, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,42 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.42 tỷ 52 m2 65,77 triệu/m2
      CHÀO MƯNG CƠ HỘI VÀNG - MUA NGAY chung cư HOA HẬU VIEW QUÃNG TRƯỜNG CÔNG VIÊN 36HAVỚI CHÍNH SÁCH GIÃN TIẾN ĐỘ LÊN TỚI 43 THÁNG, MỖI THÁNG TT 1 phần ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 83 m2 53,02 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán ngay căn căn hộ chung cư Mipec Rubik Xuân Thủy, Cầu Giấy.- DT: 83 mét vuông gồm 2 PN.- Căn thiết kế hiện...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      Gia chủ trực tiếp ký gửi công ty bất động sản mở bán chung cư tuyệt vời, nhiều lộc và may mắn khi ở nên gia chủ chuyển lên 2 PN.* Mời KH xem thông tin...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 70 mét vuông phân khu cao cấp nhất vin Smart City The Tonkin - Nhận nhà ở ngay.- Vừa view hồ công viên trung tâm vừa...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Đinh Thị Phương Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Chánh

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      - DT: 98m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- View dinh thự 39 căn và sông.Duy nhất trong tháng 7/2023, KH khi sở hữu chung cư Mizuki...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.85 tỷ 69 m2 55,8 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ + 1 tòa  mét vuôngT30.logia: hướng Đông Nam.Tầng đẹp view siêu đẹp.Giá: 3.850 tỉ.Nội thất bàn giao CĐT cao cấp tiêu...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Đông, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      -----------LUMIERE BOULEVARD-----------* Top 5 căn hoa hậu View trực diện sông 1,2,3  phòng ngủ- Căn 1 phòng ngủ (55m2): chỉ từ 2 tỉ 8 view...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Duy nhất căn hộ chung cư Hưng Phúc - Happy Residence 2 phòng ngủ View căn biệt thự, có ô xe giá 4 tỉ 500tr bao sang tên 0909 715...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      CHÚNG TÔI CUNG CẤP chung cư CHO THUÊ NGẮN HẠN,DÀI HẠN ,HOMESTAY VÀ VĂN PHÒNG CAO CẤP.CHUYÊN CUNG CẤP THÔNG TIN DỰ ÁN ĐẦU TƯ chung cư,ngôi nhà phố ,SHOP...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Hybrid căn hộ chung cư thông minh ven sông, MT Vành Đai 3, nhận đặt từ ngày 8 - 7.căn hộ chung cư Hybrid giữa thủ phủ công nghệ sáng tạo*.- căn hộ ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, giỏ hàng nắm nhiều căn giá siêu mềm.- Giá 3.950 tỉ.- DT: 70m2.Nhà đẹp, view thoáng, SHR vĩnh viễn lâu dài.Vi trí trung tâm, giao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ.căn hộ Five Star Kim Giang.- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet, bao gồm nội thất đầy đủ gỗ - điều hòa - bình nóng lạnh đầy...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Khu chung cư Z751 Hà Đô, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Gò Vấp

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      Cần bán CC Hà Đô Z751: - căn hộ góc - 72m2 - 2  phòng ngủ - 2  toilet.- Hướng logia nhìn ra Nguyễn Văn Lượng.- 2 logia hướng Bắc và Tây. Cửa...
      Dự án Z751 Hà Đô, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.